Picha hii inasikitisha sana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha hii inasikitisha sana

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Jul 20, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    i26_24310643.jpg

    Mhanga wa vita kule Iraq akisalimiana na mkewe baada ya kutoka hospitali Dah!
     
  2. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    so sad!
     
  3. m

    mfwakwa Member

    #3
    Jul 21, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Da!
     
  4. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2010
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,576
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    But George W. Bush and friends are busy filling their bank accounts with Iraq oil money. This guy and others were just cannon fodder.
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Oh! My God.
    Lakini ndio vita ilivyo either ufe, upone au uwe mlemavu kama huyo askari.
     
  6. MANI

    MANI Platinum Member

    #6
    Jul 21, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,236
    Likes Received: 1,552
    Trophy Points: 280
    Ndibalema ni kweli vita inamatokeo hayo lakini hii vita ni kwa faida ya nani? Ilikuwa ni lazima kwa huyu kijana kupoteza viungo vyake kwa vita ambayo haina maana kwao.
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    kuna kile kitabu kilikuwa kinatumia o-level cha fasihi kuhusu vita vya kagera.................jamaa kardi vitani uso hautazamiki mpenzi wake wa zamani akamkimbia
     
  8. norbit

    norbit JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 447
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 60
    huyu kaenda kwa hiari yake, wanaosikitisha ni wale innocent Iraqi's who are invaded, bombed and killed every day
     
  9. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,675
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Mh! Sasa mdada alijizoelez jamaa mwenyewe anagusa maeneo na mikono soft sasa anakutana na mavyuma hayo. Sio siri ni ngumu sana kuipokea hiyo..
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,143
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    dah!

    inaonekana wamekata mikono kuanzia juu karibu na bega.
     
Loading...