PICHA: Harakati za CHADEMA huko Karagwe, Kagera


H

hoyce

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
1,120
Likes
14
Points
135
H

hoyce

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
1,120 14 135

Wanachama wa Chadema katika Mkutano uliohutubiwa na Katibu Mkuu wa Chadema, Dk Willibrod Slaa


Katika mkutano huo mjini Kayanga, ambako Dk Slaa alisema Chadema haioni wivu wa kubuni sera na CCM ikatekeleza kwa manufaa ya watanzania


Wajumbe wakiwa katika Baraza la Ushauri wilayani Karagwe, Kagera. Hawa ni viongozi wa majimbo, wilaya na mkoa mzima. Ni utaratibu ambao ni endelevu.




Mwenyekiti wa Chadema mkoani Kagera, Wilfred Rwakatare akifungua mkutano.
 

Attachments:

CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,396
Likes
2,718
Points
280
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,396 2,718 280
safi sana, haya ndo mabo, ngoja jamaa wakomae kufungua matawi baada ya miaka 37
 
M

Mr jokes and serious

Member
Joined
Oct 4, 2012
Messages
78
Likes
0
Points
0
Age
30
M

Mr jokes and serious

Member
Joined Oct 4, 2012
78 0 0
Jengeni chama cdm mlete matumaini kwa watanzania wanao helewa mambo,
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,177
Likes
3,963
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,177 3,963 280
safi sana hoyce i do appreciate your contribution ...maandalizi ya kuunda serikali 2015 naanza kuyakubali,ccm byebye!
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,152
Likes
116
Points
160
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,152 116 160
Duh, kuna mtu hapa alileta habari kwamba mikutano ya Slaa huko karagwe imedoda! Mbona sasa ni contrary kabisa? Duh, nimeamini CCM wanatapatapa sasa hivi.
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,056
Likes
42
Points
145
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,056 42 145
Ahsante mkuu kwa hii taarifa iliyoambatana na picha mwanana. Blandes atakuwa ICU muda huu.
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,668
Likes
4,416
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,668 4,416 280

tutalinda mpaka sisimizi!!
 
R

raymg

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2012
Messages
845
Likes
4
Points
35
R

raymg

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2012
845 4 35
Kuna watu wengi kuzidi jijini Arusha!...
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,988
Likes
2,010
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,988 2,010 280

Wanachama wa Chadema katika Mkutano uliohutubiwa na Katibu Mkuu wa Chadema, Dk Willibrod Slaa


Katika mkutano huo mjini Kayanga, ambako Dk Slaa alisema Chadema haioni wivu wa kubuni sera na CCM ikatekeleza kwa manufaa ya watanzania

View attachment 72305
Wajumbe wakiwa katika Baraza la Ushauri wilayani Karagwe, Kagera. Hawa ni viongozi wa majimbo, wilaya na mkoa mzima. Ni utaratibu ambao ni endelevu.

View attachment 72306

View attachment 72307
Mwenyekiti wa Chadema mkoani Kagera, Wilfred Rwakatare akifungua mkutano.



COME ONE NAPE....!!

WHAT MORE DO YOU WANT??


TUKUZOMEE AU TUSIKUZOMEE??

:msela: :peace: :bump2:
 
Rasib

Rasib

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
395
Likes
4
Points
35
Age
32
Rasib

Rasib

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
395 4 35
Nafarijika sna! Jamani,..kweli uhuru umekaribia kupatikana
 
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
4,918
Likes
373
Points
180
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
4,918 373 180
Thanks hyoice for pics Nice to see, it's colourful!!Kaisho mnaenda? Mkifika kagenyi/kyerwa wawape maji yakunywa. Good work!
 
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
966
Likes
201
Points
60
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
966 201 60
Ki vipi ikiwa mnasema wanasafirisha mali asili zetu bila MAMLAKA husika kuwakamata?
Watalia na kusaga meno pale wananchi watako wakataa kwa sanduku la kura. Na tutawapa masaa ili warejeshe kila walichokwiba na kuwaweka segerea.
 
KV LONDON

KV LONDON

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2012
Messages
904
Likes
57
Points
45
KV LONDON

KV LONDON

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2012
904 57 45
Kazi nzur'. Kuna lile jamaa linasemaga 'niwalambe nsiwalambe' cjui liko wapi.
 
H

hans79

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2011
Messages
3,802
Likes
26
Points
145
H

hans79

JF-Expert Member
Joined May 4, 2011
3,802 26 145
Duh, kuna mtu hapa alileta habari kwamba mikutano ya Slaa huko karagwe imedoda! Mbona sasa ni contrary kabisa? Duh, nimeamini CCM wanatapatapa sasa hivi.
Si unajua tena wakosa hoja.
 

Forum statistics

Threads 1,250,456
Members 481,359
Posts 29,734,236