Picha: CCM yaambulia aibu ya mwaka Mlandizi

Picha: CCM yaambulia aibu ya mwaka Mlandizi

Ngogo usiwe muongo,mkutano wa jana ni wa kata tuliuandaa sisi viongozi wa kata 3 za Mlandizi na wala hatukuwaalika Mweyekiti na katibu wa wilaya,si kweli awliingia mitini,unapoandika uandike kitu ulichokuwa na uhakika nacho badala ya kupiga majungu.Kuhusu watu si kweili hawakuwepo,eneo lile watu wanajibanza kwenye vibanda pembezoni mwa uwanja kukwepa jua ,kwani hukupiga picha kwenye vibanda?

Kwa hiyo angepiga picha watu ndani ya vibanda!! hivyo vibanda vinahifadhi watu wangapi kwa mara moja!!??
 
Mkuu, nadhani bado inatumika but the difference is, hawa watu wakiisha sombwa mara nyingi hua wamepata usafiri wa muda kuja mjini na wanaendelea na shughuli zao tofauti na kuhudhuria hi mihadhara!

Kwa hiyo wanapiga 2 in one
 
Mbona naona wameweka na bendera ya Chadema kwenye mkutano wao?

Au ndio kuvutia wananchi?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom