Picha: Binti huyu mwanafunzi wa form 4 kapotea

Picha: Binti huyu mwanafunzi wa form 4 kapotea

Hiyo a.k.a yake alitaka kujiita Sanchii (Sanchoka) akaona aweke Chanch.

Yupo katika mikono salama hapa geto kwangu Mrara, kuweni wapole na muwe na amani. Nitamrudisha weekend

Sent using Jamii Forums mobile app
 
watu majasiri jamani, wamemficha na uniform zake hata 30yrs hawaiogopi.....
 
Kamtafuteni guest house zilizopo karibu mkimkosa kamateni marafiki zake watawapa majibu

Imeisha iyooo


Sent using Jamii Forums mobile app
Hii ya kukamata marafiki dakika sifuri unamjua mhusika. Niliishuhudia kwa binamu yangu rafiki yake alitoroka walipochukuliwa marafiki zake vitisho mixture na makofi ya ghafla mtu alipatikana kutoka hifadhi alikokuwa kesi ikasawazishwa.
 
Habari za leo ndugu zangu,

Picha ya huyo mtoto hapo chini anaitwa Makrina Lukas au Chanch kwa jina lililozoeleka.

Mtoto huyu yupo form four Shule ya Sekondari Magugu, Wilaya ya Babati, Mkoa wa Manyara.

Mtoto huyu amepotea tarehe 04/02/2020, alitoka nyumbani saa moja na nusu asubuhi[emoji116].

Piga namba hizi: 0787316877 Baba yake (Lukas Doga) au 0754483431 (Venance Doga)

RB number: Magugu/190/2020

mke wa mtu huyo huoni kavalishwa mkononi,hizo uniform isikuchanganye jamaa kamnunulia baada ya serikali kusema nyie wanaume kinachowavutia kwa hao watoto kama ni zile uniform basi wanunulieni wake zenu
 
Ni weye baba Chanch ulimpiga hiyo picha au umeikuta tu chumbani?? Ka si weye basi fuatilia mwenye hilo shamba la matango. Huyo mtoto kesha kula mtanga hadi kuvimbiwa
 
Watu mkuu wamesha mpigia picha alipo.Inasikitisha sana,kweli damu nzito kuliko maji,walezi/wazazi wanahaha kumtafuta huku walimwengu wanasema sasa hivi analiwa kimasihara dah.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sidhani hata hao wanaosema kama wana watoto, maana ikiwa una mtoto hata wa nduguyo unayemlea tu, ingelitosha kujaribu kuvaa viatu vya wazazi hawa na wangeelewa uzito wa kupoteza mtoto

Mwaka 2011 nikiwa natoka sofya (kasulu) kuelekea maeneo mjini mida ya saa 1 usiku nikakutana na katoto kadogo ka kike kakiwa peke yake, kwa umri wake jumlisha maeneo nilipomkuta na uelekeo aliokuwa anaenda ikanitia shaka, nikamuuliza akanijibu anaenda nyumbani, akaniambia mtaa tu, nilizunguka na yule mtoto mpka saaa nne usiku lakini hatukufanikiwa kupapata anapo ishi.

Nikarudi nae nikampa chakula akala akalala, ndo wazo la kwenda msikitini kutangaza likaja, nafika msikitini wananiambia mpaka wmuone mtoto ndo watangaze hapo ikabidi nirudi kwa mwenyekiti nikampa taarifa akaniambia, as long as ashalala wacha tu apumzike kesho tutafanya jitihada z kuwapata wazazi wake.

Usiku ukapita tumeamka tukaandaa kifungua kinywa, ile tunapata chai, mama wa mtoto anakuja. Kumuuliza akasema wameenda msikitini wakaelekezwa, maana pale msikitini niliacha anuani yangu. Yule mama alipo muona mwanae alilia asee.

Hapo ndo wakasimulia dogo alienda kwa mjomba wake na huko watoto wa mjomba wake wakampiga, dogo akaamua arudi nyumbani, bahati mbaya ni kwamba dogo ni mgeni pale coz pale kasulu ni kwao na mama yake na hapo hajui chochote, dogo akajikuta anapotea.

Kama wazazi au walezi tunapaswa kujua hali ya huyu binti, anaishi na nani, mahusiano yake na hao anaoishi nao kwa sasa. Anaweza kuwa kaondoka kwa sababu ya magumu anayopitia hapo nyumbani, hivyo kaamua aondoke akatafute unafuu, ahalafu bila kutumia akili kwa ufanisi, mtu anahukumu kwa mtazamo wake. Mungu atusamehe sana
 
The words of wisdom from the most iconoclastic and influential Member of Jf..
This is where one learns the penchant for speculation and level of empathy, emotional intelligence, narcissistic sarcasm, sanguine comedy and sheer lust some members are capable of.

I hope she returns safely to her family.



Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habari za leo ndugu zangu,

Picha ya huyo mtoto hapo chini anaitwa Makrina Lukas au Chanch kwa jina lililozoeleka.

Mtoto huyu yupo form four Shule ya Sekondari Magugu, Wilaya ya Babati, Mkoa wa Manyara.

Mtoto huyu amepotea tarehe 04/02/2020, alitoka nyumbani saa moja na nusu asubuhi[emoji116].

Piga namba hizi: 0787316877 Baba yake (Lukas Doga) au 0754483431 (Venance Doga)

RB number: Magugu/190/2020

Kuna msela atakula mvua 30 hapo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mtoto mwenye mashaallah, aah asee atarudi tu tambulisha pedezyeee mmoja mukari hatar
 
Back
Top Bottom