Picha: ACT- Wazalendo yapata Meya Kigoma mjini

Picha: ACT- Wazalendo yapata Meya Kigoma mjini

Meya wa kwanza wa Halmashauri ya kwanza kuendeshwa na ACT Wazalendo ndg. Hussein Ruhava. Pembeni ni Naibu Meya ndg Athumani Mussa.

attachment.php


Hongereni sana ACT,mwanzo mzuri pambaneni ipasavyo na kuanza kupenyeza maeneo mengine sasa.
 
Hongera zao! Hii sasa iwe ya mfano ili kila Halmashauri itamani ACT
 
Pongezi nyingi kwa ACT-Wazalendo.
 
Kigoma sio jiji......najua kuwa unadhihaki

lakini kwa speed ya watoto wa zittto kabwe na uzalendo wao usishangae manispaa hii kugeuka jiji muda sio mrefu tofauti na dhihaka za watu wengine
 
Mzee wa Mwandiga a.k.a condom ya Mkijani.Mwanasuasa msaka tonge,hajawahi tokea.
 
Na mimi nitoe pongezi zangu za dhati kabisa kwa act wazalendo taifa kwanza
 
Back
Top Bottom