Pic of the day! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pic of the day!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bongo Pix Blog, Oct 18, 2011.

  1. Bongo Pix Blog

    Bongo Pix Blog JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,229
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    na yule jamaa SHUJAA alieuau igunga na magamba vp.? mbona hakupewa heshima kama hiyoo..?

    JE SABABU NI RANGI AU MILION 30..???
     
  3. Bongo Pix Blog

    Bongo Pix Blog JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maswali ni mengi sana, sina hakika tutakuwa na jibu lau moja tu!
     
  4. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,377
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Mhhh jamani mwacheni First Lady atumie kodi zetu kwa kuhani misiba. Mbona hata sie huwa tunakuwa selective katika kuhudhuria baadhi ya misiba? Bahati mbaya huku kwetu shamba habari huwa zinafikia baada ya ku-expire mjini,mtashangaa nauliza marehemu alikuwa na wadhifa wowote wa kiserikali, chama au kijamii?
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wanamfariji nani mbona mtoto hana habari nao!!anawaza conflex na pringos!!
     
  6. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,377
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Feis buku umenikumbusha maskani watoto wanapenda sana pringoz na cornflex. Wakati enzi zetu tunabamiza mihogo na viazi viliyokuwa vinachomwa kwenye samadi ya ng`ombe.
     
  7. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Current tenants wa white house wana "loho nzuriii" wanajitahidi sana kushiriki misiba ila huwa siwaoni pale inaposemekana aliyefariki anahusiana kwa njia moja ama nyingine na chama pinzani.
     
  8. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    mbona hawa wachina walishawahi kumuua Mtz mwenzetu na hawakufanywa kitu!
     
  9. I

    IWILL JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 297
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mumuwe amesema wizara zitumie mbinu mbadala......nadhani mbadala umeshaanza. Nchi hii si ya amani tena.
     
  10. Bongo Pix Blog

    Bongo Pix Blog JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbinu mbadala! ndo zipi hizo?
     
  11. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 2,025
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    amekufa kweli au ni kifo feki ndiyo kahama tz kimtindo maana wachina kwa kubumba tu hawajambo
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 145
    hapo ndio sielewi

    Kova alisema zamani sana kwamba ukiwa hata na 10M kwanini usikodi gari za kusafirisha pesa????

    tulimdharau eh???

    Samahani sana lakini kutembea na 30M ni risky and they know it
     
  13. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,840
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    alikuwa mfadhili mzuri wa WAMA!
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,073
    Trophy Points: 280
    kumbe mama Kikwete ni yaya wa Wachina!!!!!!!!!
     
  15. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,648
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Pale kujipendekeza kwa wahisani kunapotamalaki.
     
  16. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Huyu dogo anaelewa Kiswahili kweli?
    [​IMG]
     
  17. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kazi tunayo waTZ dhu!
     
  18. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,031
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,604
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    Hawa jamaa hawa!!!
    yani hawa Wachina Machinga anawaona kama ni wawekezaji?

    Mbona hata mimi nina gereji na nimeajiri vijana kibao tu na kuna vijana wengi wanajifunza mechanics!!!
    Au mwekezaji ni mchina mwenye gereji tu!! mbongo mwenye gereji ni pumbafu!!
     
Loading...