physics lazima katika unesi na udocta


K

khalifa kijangwa

Member
Joined
Jun 2, 2013
Messages
6
Likes
0
Points
0
Age
24
K

khalifa kijangwa

Member
Joined Jun 2, 2013
6 0 0
elimu ya tanzania kwa mwaka huu imeshuka kupita kiasi na wanafunzi wamefeli sana japo kuna malekebisho walofanya.lakini masomo ya sayansi hasa phisikia watu wamefeli sana. Ipi sababu ya health fund kusema physiksi lazima wakati wanajua watu wamefeli sana. Myaka yote hiyo ilikua physics/mathe mwaka uu kunani sikukomoana uku
 
K

khalifa kijangwa

Member
Joined
Jun 2, 2013
Messages
6
Likes
0
Points
0
Age
24
K

khalifa kijangwa

Member
Joined Jun 2, 2013
6 0 0
kwanini isiwe myaka yote iwe mwaka huu watu waliofeli sana
 
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2009
Messages
13,469
Likes
4,080
Points
280
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2009
13,469 4,080 280
May be medical experts watujuze which is more relevant to studying medicine: physics and biology au chemistry and biology.
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,466
Likes
114
Points
160
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,466 114 160
may be medical experts watujuze which is more relevant to studying medicine: Physics and biology au chemistry and biology.
physics is compulsory as well as biology anc chemistry
 
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2009
Messages
13,469
Likes
4,080
Points
280
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2009
13,469 4,080 280
physics is compulsory as well as biology anc chemistry
Nilidhani bio chemistry inayo uzito zaidi hasa ukizingatia recent advances in medicine mfano stem cells research.
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,466
Likes
114
Points
160
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,466 114 160
nilidhani bio chemistry inayo uzito zaidi hasa ukizingatia recent advances in medicine mfano stem cells research.
yote ni muhimu sana kwenye medicine hasa chemistry na physics uwe umefaulu vizuri medicine haichukui watu hovyo kichwani aisee
 
S

spleen

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
1,451
Likes
832
Points
280
Age
27
S

spleen

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
1,451 832 280
Kama kufeli ulifeli peke yako,yaani ingekuwa kwenye kusoma tunaoneana huruma kama ambavyo unafafanua nchi yote hii ingejaa madaktari na wahandisi,piga msuli acha majungu mbona kuna shule watu wamechana kinomanoma
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,632
Likes
2,275
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,632 2,275 280
Hiyo ipo sehemu nyingi za dunia you want to be doctor pass on Physics , Chemistry , Biology lazima
 

Forum statistics

Threads 1,274,695
Members 490,785
Posts 30,521,472