Photo:sugu mbunge enzi akiwa shule | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Photo:sugu mbunge enzi akiwa shule

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bilionea Asigwa, Aug 9, 2012.

  1. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,591
    Likes Received: 9,524
    Trophy Points: 280
    Sugu aka mbunge wetu jembe enzi zake akiwa bado shule. Ni huyu wa katikati aliyevaa kapelo.Kumbe tumetoka mbali sana. kutoka levo hizi mpaka uheshimiwa!! Big up sana SUGU aka THE JOSEEEEEEEE...
     

    Attached Files:

    • sugu.jpg
      sugu.jpg
      File size:
      22.2 KB
      Views:
      711
  2. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magwanda tangu kitambo
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,955
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    From the street to the Parliament!
    [​IMG]
     
  4. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,591
    Likes Received: 9,524
    Trophy Points: 280
    yp ni hatua sana kutoka mtoto wa kitaa mpaka mjengoni
     
  5. k

    khamsa Senior Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 155
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    awakumbuke na hao washamba wenzie sio anakula peke yake
     
  6. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 7,588
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    Ni kweli alafu na wewe mkono wa kushoto wa hiyo picha, sasa tumekufahamu pamoja na ID yako hiyo ya asigwa na unastahili sasa kuwa verified user kuanzia leo baada ya kuleta picha mliyopiga na Sugu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ha ha ha Wabongo mnauaaa ..hao ukute MaCEO au wabeba Mabox ChicaGo

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  8. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,208
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    mkuu umenivunja mbavu,nasikia huyo wa kulia ndio dereva wake na huyo mwingine ndo bodygurd wake.
     
  9. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,355
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Unaweza kukuta wapo juu zaidi yake mzee
     
  10. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,056
    Likes Received: 3,416
    Trophy Points: 280

    Duh nasikia enzi hizo alikuwa mtoro kweli mwalimu wa hisabati akitia mguu Sugu anaruka dirisha,maisha sawa na kend .. za mbuzi leo ni mheshimiwa sana.


    [​IMG]
     
  11. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 10,655
    Likes Received: 1,951
    Trophy Points: 280
    Good sugu/.................a lesson to other fighters
     
Loading...