phone cover:dawa ya wezi wa cmu

phone cover:dawa ya wezi wa cmu

Hardman

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2011
Posts
750
Reaction score
526
nadhani hii ni dawa muafaka kwa wezi wa cmu
 

Attachments

  • oo.jpeg
    oo.jpeg
    15.8 KB · Views: 273
umuafaka wake uko wapi??? Binadamu siyo kama mnyama mwingine bana.
 
Sio wote wakwapuaji mikononi.....sometimes unaambiwa directly lete simu
 
hicho kiganja gani kitakachoingia hapo...au hiyo simu ni kubwa kama kipande cha "mshindi"?
 
Back
Top Bottom