MANI
Platinum Member
- Feb 22, 2010
- 7,318
- 6,412
Mtani kuna mmoja aliupiga sijui ni huyu Gregory au mwingine nadhani unaitwa Substitute naomba unikumbushe ninautafuta kweli,moja ya mistari yake anasema since you told me to leave ando you wont come back na anaendelea kidogo nimesahau hapo kati kisha anasema Now you are drinking liquid which you didnt do,Ill be around so you wont get down,substitute gonna make/let you down,naukumbuka baadhi ya maneno tu na kama umenipata naomba unipe jina la muimbaji na ninavyoweza kuupata youtube..
Mkuu @St.Paka Mweusi ni Gregory !