Peter Msigwa: We were liberated only to be captured again

Bazazi

JF-Expert Member
Aug 18, 2008
2,790
2,000
Screenshot_2017-12-09-15-43-46.png
 

aganza

JF-Expert Member
Mar 9, 2017
1,450
2,000

Pakawa

JF-Expert Member
Mar 11, 2009
6,466
2,000
Kuna mpoyoyo mmoja anasema eti aende Somalia. Kuna tofauti gani Kati ya hapa tulipo na huko Somalia?
Somalia watu wamejitoa ufahamu na kuingia mtaani ukawaulize ilikuwaje wakafikia hapo ndipo uje urekebishe uandishi wako
Kuna siku hata hapa watu watajitoa ufahamu tugawane magorofazzzzzz
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom