Peter Msigwa avamiwa na vibaka maeneo ya Ikulu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Peter Msigwa avamiwa na vibaka maeneo ya Ikulu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by John W. Mlacha, Oct 26, 2012.

  1. J

    John W. Mlacha Verified User

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    huyu hapa anafunguka facebook
    ""Niliharibikiwa na gari maeneo ya kutokea ikulu mda
    sio mrefu,nikavamiwa na vibaka Saba Mimi pamoja
    na Dereva wangu ambaye alikuwa anafungua tairi
    nimepigwa vizuri ,na nimenyang'wa simu zote na
    pesa pamoja na waleti ,hii Ndio bongo , ....watu
    wengi nitakuwa nimepoteza namba zenu""

    .. (ni ikulu ya magogoni)

    My take.: askari wapo bussy na Sheikh ponda na Faridi?? Its a big joke
     
  2. J

    John W. Mlacha Verified User

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    sasa kama mbunge analalamika... Na wa ndo watunga sheria.. Sisi wengine tufanyeje?. Kumbuka mbunge anapewa gari na dereva kwa kodi za wananchi(kukopesha) no difference... But wenyewe wamekuwa watu wa kulalamika so inawezekana hata rais wa nchi mwenyewe analalamika sana tu kama hawa
     
  3. a

    adolay JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,615
    Likes Received: 1,412
    Trophy Points: 280
    Sjakuelewa Ikulu kule kivukoni Dar es salaam au?
     
  4. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,241
    Likes Received: 7,580
    Trophy Points: 280
    mkuu mimi nafikiri alikua anatoa taarifa tu, hata nchi zilozoendelea pamoja na sheria kali bado uhalifu upo.!
     
  5. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,708
    Likes Received: 8,507
    Trophy Points: 280
    Sijaelewa kitu hapa.
     
  6. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,708
    Likes Received: 1,019
    Trophy Points: 280
    Pole Msigwa utafuta nyingine
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,025
    Likes Received: 5,193
    Trophy Points: 280
    pole mbunge......

    Ndo ajira milioni moja hizo
     
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    huyo atakua kaibiwa usiku...so alikua anafanya nini usiku wote huo mitaa hiyo?

    Mi mwenyewe juzi nimeibiwa hivo hivo wallet simu kila kitu yaani bongo siku hizi hakuna hali ya usalama kabisa bora tukaishi vijijini
     
  9. m

    mgomba101 JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,788
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Get well soon Kamanda Msigwa! RPC kamuhanda ametoa tamko??
     
  10. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 11,148
    Likes Received: 2,119
    Trophy Points: 280
    Pole. Next time kumbuka ku synchronize contacts za simu na contacts kwenye desktop au laptop ni rahisi takes no more than a couple of seconds. Tumia MS outlook mfano.
     
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Kwa nn hakupiga yowe rais atoke kumpa msaada?
     
  12. c

    chante Senior Member

    #12
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    unafanyaje hapa kaka?tuelimishe..
     
  13. c

    chante Senior Member

    #13
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    chante and two others like this
     
  14. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,227
    Likes Received: 4,115
    Trophy Points: 280
    Synch kwenye google mail unaweka no zako zoote bila tabu kabisa.
     
  15. Amalinze

    Amalinze JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 5,367
    Likes Received: 1,919
    Trophy Points: 280
    Hivi wabunge si wanakuwaga na bastola? au airuhusiwa kupiga hewani maeneo ya ikulu? Je kama hairuhusiwi sasa inakuwaje vibaka wapo maeneo ya ikulu? Hapo inaashiria nini vibaka kuwa karibu na ikulu?
     
  16. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,454
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Mbunge unatembea kirahisi hivyo. Hata mguu wa kuku huna tena wakati huu ambao kuna siasa za uhasama mpaka wabuge wanapigwa na Mapanga.Nawashauri wajiweke fiti kimazoezi na watembee na miguu ya kuku
     
  17. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,764
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Pole sana kamanda.
     
  18. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,084
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Acha ushamba wewe, huyo boss wa kampuni kubwa ya Exoll Mobile anauwana kwa kupigwa risasi mgahawani ..... sembuse mbunge kuibiwa? hapo jiulizi kama vibaka wameweza kuiba karibu na ikulu, ina maana hatuna uhakina na usalama wa ikulu zetu?

     
  19. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,084
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    na mauzi ya nchi hiii, yasije wakuta ya Marehemu Ditto...

     
  20. M

    Mokerema JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana Kamanda Msigwa. Next time ukikutana na vibaka just don't resist give them the cash and tell them you will pray God to forgive them. About your contacts next time visit Zoota and store your contacts it's easy and you can always recover them in case you loose your mobile. Kama Mheshimiwa use smart phones, android or Apple with high profile security. Nakuombea Mungu upone majeraha upesi
     
Loading...