Pesa zangu adsense wamezipeleka wapi msaada jamani

Pesa zangu adsense wamezipeleka wapi msaada jamani

Abu Haarith

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Posts
314
Reaction score
165
habari za siku nyingi ndugu wa jf mimi ni blogger nipo na kablog kangu haka Zotekaliblog – The House of Entertainment News huwa napata mia ndogo ndogo namshukuru mungu miezi iliyopita nilipata U$D 100 na nikatumiwa fresh katika bank akaunti yangu lakini kipindi hiki nimepata u$d 122 na adsense wanasema wameshanitumia kuanzia tarehe 27 lakini chaajabu nimeenda bank lakini hakuna pesa na nimewauliza watu wa bank wanasema hawajapata kuona pesa yeyote katika akaunti yangu sasa nashindwa kuelewa pesa yangu imepotelea wapi?

msaada wenu ndugu zangu
 
Yan apo ongea na benk vzr inawezekana hela imefloat cha msingi ongea nao vzr
 
Hivi hakuna mamlaka zinazosimamia mabenki nchini ili kama kuna tatizo mtu aweze kufuatilia, kikubwa ni kufuatilia bank yako ikishindikana nadhani bank kuu watahusika.

Nje ya topic, wenzetu wanajua kufanya biashara aisee yaani mtu una kablog kako lakini wanakuingizia hela, ingekuwa ndio sisi ngzi nyeusi kwanza unaambiwa hujakidhi vigezo na mambo kibao ya kiswahili
 
Hivi hakuna mamlaka zinazosimamia mabenki nchini ili kama kuna tatizo mtu aweze kufuatilia, kikubwa ni kufuatilia bank yako ikishindikana nadhani bank kuu watahusika. shukrani mkuu nimeshapata receipt ya money transfer jumatatu naelekea tena bank kujua hatma

Nje ya topic, wenzetu wanajua kufanya biashara aisee yaani mtu una kablog kako lakini wanakuingizia hela, ingekuwa ndio sisi ngzi nyeusi kwanza unaambiwa hujakidhi vigezo na mambo kibao ya kiswahili
 
Hivi hakuna mamlaka zinazosimamia mabenki nchini ili kama kuna tatizo mtu aweze kufuatilia, kikubwa ni kufuatilia bank yako ikishindikana nadhani bank kuu watahusika.

Nje ya topic, wenzetu wanajua kufanya biashara aisee yaani mtu una kablog kako lakini wanakuingizia hela, ingekuwa ndio sisi ngzi nyeusi kwanza unaambiwa hujakidhi vigezo na mambo kibao ya kiswahili
shukrani mkuu nimeshapata receipt ya money transfer jumatatu naelekea tena bank kujua hatma
 
NENDA NA INFORMATION ZAKO ZINAZOONYESHA UMETUMIWA HELA PALE BOT.WAO WANAJUA KU-TRACE MTU ALIYECHUKUA NA ALIYETOA KAMA ZILITUMWA
 
Pole sana mkuu, adsense hutuma pesa kwanzia tarehe 21 ya kila mwezi hii ni kama umefikisha U$D 100. Mfano kama ulianza kufanya kazi kwanzi tarehe 1 mwezi wa 8 hadi tarehe 31 mwezi wa 8 ulitakiwa uwe umepata pesa yako kwanzia tarehe 22 ya mwezi wa 9. Vilevile kama ulifanya kazi mwezi wa 9 pesa yako utapata kwanzia tarehe 22 mwezi wa 10 na kama unafanya kazi mwezi huu wa 10 utatoa pesa mwezi wa 11 kwanzia tar 22.
.
Kuhusu tatizo lako, jaribu kuwasiliana na benki( face to face) na google adsense( tumia email) wataona cha kukusaidia.
.
USHAURI
Mkuu jaribu kubadilisha payment method, Tumia WESTERN UNION ila lazima uwe na kitambulisho ( eg Kitambulisho cha mpiga kura au driving license) chenye jina sawa na ulilotumia kwenye ADSENSE ACCOUNT.
 
Pole sana mkuu, adsense hutuma pesa kwanzia tarehe 21 ya kila mwezi hii ni kama umefikisha U$D 100. Mfano kama ulianza kufanya kazi kwanzi tarehe 1 mwezi wa 8 hadi tarehe 31 mwezi wa 8 ulitakiwa uwe umepata pesa yako kwanzia tarehe 22 ya mwezi wa 9. Vilevile kama ulifanya kazi mwezi wa 9 pesa yako utapata kwanzia tarehe 22 mwezi wa 10 na kama unafanya kazi mwezi huu wa 10 utatoa pesa mwezi wa 11 kwanzia tar 22.
.
Kuhusu tatizo lako, jaribu kuwasiliana na benki( face to face) na google adsense( tumia email) wataona cha kukusaidia.
.
USHAURI
Mkuu jaribu kubadilisha payment method, Tumia WESTERN UNION ila lazima uwe na kitambulisho ( eg Kitambulisho cha mpiga kura au driving license) chenye jina sawa na ulilotumia kwenye ADSENSE ACCOUNT.
shukrani mkuu kuhusu Western Union sina ujuzi nayo hata kidogo nidadavulie kidogo jina ninalotumia katika akaunti yangu ndio hilo hilo lililopo katika kitambulisho changu cha kura
 
shukrani mkuu kuhusu Western Union sina ujuzi nayo hata kidogo nidadavulie kidogo jina ninalotumia katika akaunti yangu ndio hilo hilo lililopo katika kitambulisho changu cha kura

WESTERN UNION ni mojawapo ya njia zinazotumiwa na google adsense katika kulipa pesa, kila tarehe 22 ya kila mwezi adsense hutuma document ambayo ina kiasi cha pesa unachotakiwa kutoa , MTCN CODE, billing ID na vitu vingine ,Chakufanya inakili( copy) hii document nenda nayo kwenye Benki yoyote yenye huduma ya western union watakupa form ya kujaza , baadae unaipeleka kwa teller unachukua mpunga wako wote. Hakikisha unaenda na KITAMBULISHO CHA MPIGA KURA

KWA MAELEZO ZAIDI NJOO PM
 
Back
Top Bottom