Iceberg9
JF-Expert Member
- Nov 6, 2012
- 28,116
- 54,678
Google utapata taarifa nyingi,Naomba kufahamu hii worldremitt wakuu
Google utapata taarifa nyingi,Naomba kufahamu hii worldremitt wakuu
Anakutesa huyu janja, tumeshakueleza inshu za utumaji pesa Ulaya kuja bongo kwa benki,Kijana angu ni mzito sana,kashatuma bank,nifanyaje?
Kama kashatuma basi subiri ndani ya siku 2 utoe mpunga wakoKijana angu ni mzito sana,kashatuma bank,nifanyaje?
Unapooza koo baada ya kusubiri kwa muda mrefu[emoji23][emoji23]Anakutesa huyu janja, tumeshakueleza inshu za utumaji pesa Ulaya kuja bongo kwa benki,
Kwanza makato ni makubwa zaidi ya worldremit na nyinginezo
Time taken mpka upate hela pia nidiffer mno, ila pole mie nafanya yangu apa na mpunga toka Ancona prescoli Italy huko
Mie ni premie member wa vitu hivyo hata Mshana Jr ananijuaUnapooza koo baada ya kusubiri kwa muda mrefu[emoji23][emoji23]