Pesa: Kuandika Katiba ya NGO | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pesa: Kuandika Katiba ya NGO

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Radio Producer, Nov 25, 2011.

  1. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 867
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Hallo JF,
    Kama kuna mtu anaweza kuandika katiba ya NGO (Christian NGO) tuwasiliane kwa PM saivi kuna katiba inahitajika bei maelewano.
    Asante.
     
  2. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 867
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    It is very urgent!
     
  3. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa humu huwa anaitwa Charles Mshauri mtafute huyo atakusaidia!
     
  4. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 867
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Asante mkuu, wacha nimcheki
     
  5. CHASHA FARMING

    CHASHA FARMING Verified User

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 2,129
    Trophy Points: 280
    mimi nitakupa sample ambazo niliandikia NGO FULANI HIVI UEDIT, MAMBO SIKU HIZI NI KU EDIT TU HATA HAO WATALAAMU UNAO WATAFUTA USIDHANI WATAKUTENGENEZEA PYA, WATA EDIT HATA NDANI YA DAKIKA 20 WANAWEZA KUPATIA KATIBA.
     
  6. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 867
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Mkuu haya ndo masaidiano sasa! nitumie hapa: radioproducer@rediff.com
     
  7. Vato

    Vato JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 33
    Rahisi gharama..achana na mambo ya ku-edit. Fanya kazi ya Bwana kwa uaminifu, kwa kiwango kinachoridhisha, na kwa ubora unaotakiwa. Katiba sharti iandaliwe katika muktadha/ context ya kikundi ktk maana ya malengo, maono na dhima za Ngo husika. Wape professionals kama mimi wakutengenezee. Pia kuna by-laws za kikundi inabd muwe nazo.
     
  8. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 867
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    shillingi ngapi mkuu?
     
  9. Vato

    Vato JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 33
    Inategemea na kazi itakayohusika na mambo mengine.. Mmeshakamilisha taratibu za usajili wa hyo NGO yenu tayari?? Mna maelezo ya msingi kuhusiana na NGO yenu?? I mean kama profile flani hivi??
     
  10. annarosemary

    annarosemary Member

    #10
    Nov 5, 2016
    Joined: Mar 26, 2016
    Messages: 18
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 5
    Habari naomba nitumie hiyo sample kwa e-mail annagik04@yahoo.com. asante
     
  11. Manjagata

    Manjagata JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2016
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 4,217
    Likes Received: 1,750
    Trophy Points: 280
    Wewe ni mwongo wala huna utaalam wowote kuhusu mambo ya katiba. Kama umeshindwa tu kujua kwamba kabla ya usajili NGO inatakiwa iwe na katiba utawezaje kumwandalia mtu katiba wewe? Taratibu za usajili mkuu zinaanzia kwenye kuandaa katiba, ipitishwe na wajumbe/wanachama lakini pia mkuu wa wilaya lazima ajiridhishe kama inakidhi malengo ya kuaznishwa kwake. Hii wanaogopa usije ukawa unataka kusajili NGO yenye kutetea mapenzi a jinsia moja (ha ha ha haaaaaa!). Kwa hiyo swali lako hilo la kwanza halikupaswa kuonekana hapo mkuu, angalau hilo la pili ni sawa!
     
  12. w

    wealthier Senior Member

    #12
    Dec 28, 2016
    Joined: Jul 15, 2015
    Messages: 106
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Naomba nitumie nami
    hiyo katiba mkuu

    Izackmanase gmail.com
     
  13. Ben baba

    Ben baba Member

    #13
    Nov 25, 2017
    Joined: Dec 31, 2015
    Messages: 53
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
  14. Jane Msowoya

    Jane Msowoya JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2017
    Joined: Aug 20, 2017
    Messages: 1,257
    Likes Received: 1,418
    Trophy Points: 280
    Watasajilije bila katiba?

    We nae jipu
     
  15. i-Business Consult

    i-Business Consult Member

    #15
    Nov 27, 2017
    Joined: Jun 28, 2017
    Messages: 69
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 25
    Kama bado karibu i-business consult
    Email: iconsultbuzness@gmail.com
     
Loading...