Pepsi wameshaita short list?


Kambiaso

Kambiaso

Senior Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
145
Likes
90
Points
45
Kambiaso

Kambiaso

Senior Member
Joined Apr 2, 2012
145 90 45
Naomba msaada wa taarifa kwa anaejua kama SBC TZ Ltd tayari wameshaita kwa zile kazi walizotoa October mwaka huu,kuna mtu aliniomba nimjuze kuhusu hili namm cna info.zozote nkaona hebu niulizie JF naamini ntapata info za uhakika.
 
L

Lotiro Mlembea

Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
79
Likes
0
Points
13
L

Lotiro Mlembea

Member
Joined Sep 22, 2010
79 0 13
Watu walishafanya interview na wengine walishaanza kazi. Ni nafasi gani aliomba? Upande wa Engineering na Quality Control walishaanza kazi.
 
Kambiaso

Kambiaso

Senior Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
145
Likes
90
Points
45
Kambiaso

Kambiaso

Senior Member
Joined Apr 2, 2012
145 90 45
aliomba kazi ya cashier
 
Kambiaso

Kambiaso

Senior Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
145
Likes
90
Points
45
Kambiaso

Kambiaso

Senior Member
Joined Apr 2, 2012
145 90 45
unauhakika mkuu wameshafanya interview?
 
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,560
Likes
29
Points
145
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,560 29 145
aiseeeeeee babaangu huu ndio uzuri utamu na umuhimu wa jf 2mshukuru mwanzilishi
 
F

frank laswai

New Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
1
Likes
0
Points
0
Age
31
F

frank laswai

New Member
Joined Dec 4, 2012
1 0 0
kaka tunataka valid info
 
L

Lotiro Mlembea

Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
79
Likes
0
Points
13
L

Lotiro Mlembea

Member
Joined Sep 22, 2010
79 0 13
Taarifa za uhakika, kesho kunafanyika interview pale NDC Makao makuu kwa zile nafasi zilizotangazwa September kwa ajili ya kiwanda kinachojengwa Kibaha. Nawasilisha.
 
L

Lotiro Mlembea

Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
79
Likes
0
Points
13
L

Lotiro Mlembea

Member
Joined Sep 22, 2010
79 0 13
Taarifa za uhakika kutoka SBC (T) Ltd zinasema interview kwa nafasi za cashier bado haijafanyika. Ila jana walifanya interview kwa nafasi za Accounts.

Kuhusu nafasi ya Security Officer kwa hapa Dar haipo labda plant za mikoani.
 
Kambiaso

Kambiaso

Senior Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
145
Likes
90
Points
45
Kambiaso

Kambiaso

Senior Member
Joined Apr 2, 2012
145 90 45
Asante sana Lotiro kwa taarifa,ubarikiwe...
 
L

Lotiro Mlembea

Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
79
Likes
0
Points
13
L

Lotiro Mlembea

Member
Joined Sep 22, 2010
79 0 13
Ila endelea kufuatilia kwani hizo taarifa zaweza badilikakwani niliyekuwa namtegemea kwa info ameresign.
 
M

mamsapu

Senior Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
114
Likes
1
Points
35
M

mamsapu

Senior Member
Joined Apr 22, 2011
114 1 35
samahani mkuu, mimi ni mmoja wa niliyeomba nafasi ya sales speciality. napenda unijulishe kama wameta na watu wa post hiyo
 
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
3,616
Likes
63
Points
145
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
3,616 63 145
samahani mkuu, mimi ni mmoja wa niliyeomba nafasi ya sales speciality. napenda unijulishe kama wameta na watu wa post hiyo
Hizi nitawafanyisha mchana huu, wahi nitakuwekea nafasi kwa sababu wewe ni mtu wa JF! lol
 

Forum statistics

Threads 1,250,869
Members 481,514
Posts 29,748,980