People's power | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

People's power

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mfamaji, Oct 12, 2010.

  1. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,383
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Vox Populi Vox Dei ............Latin

    pouvoir populaire .............French.


    Viongozi wote waliopo madarakani duniani huogopa Misemo hii. Sauti ya watu ni sauti ya Mungu. Haiishindwi hata kwa ndumba na majini ya akina Yahaya Husein , wala mitutu , wala marungu,wala mabomu ya akina Shimbos na wenzake.

    Ni sauiti tukufu

    Haishindwi kwa fedha wala dhahabu za akina Rostam Azizi na Lowasa. Haishindwi kwa uchakucuhaji wala uchekechaji wa kura . Haishindwi kwa defamatory sms za akina Miraji Kikwete. Haishindwi na maneno ya kilaghai ya Salma Kikwete yule malkia aliyejitwalia madaraka bila kupewa nasi, na wala kwa uchifu wa Ridhwani Kikwete yule Prince wa Wanyakyusa , mlanguzi wa mafuta .

    Kwa ufupi ni usemi usio na Mpinzani maana Mungu ndio yuko kati. CCM mwapaswa kulijua hili.
     
  2. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Crap!
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,520
    Trophy Points: 280
    Ipo siku Tanzania hii itakuja kukombolewa!
     
  4. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,383
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Join DateFri Sep 2010Posts350

    Thanked 21 Times in 19 Posts


    Thanks
    0

    Thanked 21 Times in 19 Po

    Kila post kwako ni crap. Hiyo nyekundu ina maana yoyote kwako? CCM days are numbered. Ndipo mtakapokumbuka maneno haya.
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,742
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Huyu bwana si ccm ila ni wa CUF.
     
  6. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 4,015
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180

    siku yenyewe ni 31 octoba ndipo tutakaposhuhudia mabilion ya watanzania wakielekeza kura zao kwa mkombozi na mtetezi wa wanyonge mheshimiwa DR SLAA.
     
  7. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ujawahi kusikia mtu mzima hatishiwi NYAU?
     
  8. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,831
    Likes Received: 3,103
    Trophy Points: 280
    U SOUND like JOTI,original comedy waliopoteza mvuto tokea wajiunge na CCM kwa njaa zao....watanzania acheni kuangalia orijino komedy,kwanza hawachekeshi,,MIZENGWE wapo juu kuliko hawa jamaa
     
Loading...