Penzi la mtandaoni


Devil's Driver

Devil's Driver

Member
Joined
Aug 14, 2013
Messages
64
Likes
3
Points
15
Age
45
Devil's Driver

Devil's Driver

Member
Joined Aug 14, 2013
64 3 15
Siku nyingi sana huwa nnatamani sana kupata mpenzi mwenye penzi la kweli kupitia mtandaoni,lkn cjawahi kupata!! Nifanyeje? Km yupo,namhitaji sana,lkn asiwe mpenda raha. Mi nataka wa kuniliwaza kwa penzi la dhati na si kwenda club.
 

Attachments:

I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
683
Likes
41
Points
45
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
683 41 45
Ha,ha,ha,ha umeweka picha
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,462
Likes
36
Points
145
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,462 36 145
Tangaza nia mkuu, dada zetu wa humu ndani wanataka sura ya kazi kama hiyo
 
M

Mtokambali

Senior Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
198
Likes
14
Points
35
M

Mtokambali

Senior Member
Joined Nov 1, 2010
198 14 35
Weka CV yako kwa ufupi maana picha pekee haitoshi. Pia useme walau kidogo kuhusu aina ya mtu umtakae,watajitokeza mbona wapo kibao tu.

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,343
Likes
24,267
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,343 24,267 280
Are Mr "driver of the devil"
 
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
5,888
Likes
489
Points
180
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
5,888 489 180
Mhh username yako inatisha,badilisha kwanza,thn weka detailed cv including latest salary slip....haha
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
391
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 391 180
He he he, ni mzuri mno.
 
C

cha'

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2013
Messages
471
Likes
5
Points
35
C

cha'

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2013
471 5 35
...lkn cjawahi kupata!! Nifanyeje?
mkuu weka picha nyingine, safari hii piga pembeni ya gari & haijarishi kama ni la jirani & shika atm card kadhaa mkono wa kushoto wa kulia noti nyekundu kadhaa. Utawapata tu.


(Usisahau kutabasamu )
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
241
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 241 160
mkuu weka picha nyingine, safari hii piga pembeni ya gari & haijarishi kama ni la jirani & shika atm card kadhaa mkono wa kushoto wa kulia noti nyekundu kadhaa. Utawapata tu.


(Usisahau kutabasamu )
hata angepiga na majengo pacha ya BOT kwa hayo mapokezi mmmh ! wengine tunapenda mahb bana
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,859
Likes
185
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,859 185 160
Smile unakainterest nin best maana unavomchambua kwa umakini!
 
Last edited by a moderator:
Tized

Tized

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2012
Messages
4,002
Likes
745
Points
280
Tized

Tized

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2012
4,002 745 280
Hawapatikanagi kabisa, we bora uendelee tu kumuendesha shetani Mr Devil's Driver.

Hebu tupe updates boss wako anakusudia nini kuhusu uchaguzi ujao TZ? ee bwana eeh! usikute bosi nae yupo hapa JF eeh, ila alivyo kilaza na mjinga hatashtuka hata ukitupia hata hizo nyepesi apa. Akizingua mwambie bado siku zake zinahesabika.

Pokea shukrani zetu.
Siku nyingi sana huwa nnatamani sana kupata mpenzi mwenye penzi la kweli kupitia mtandaoni,lkn cjawahi kupata!! Nifanyeje? Km yupo,namhitaji sana,lkn asiwe mpenda raha. Mi nataka wa kuniliwaza kwa penzi la dhati na si kwenda club.
 

Forum statistics

Threads 1,272,324
Members 489,924
Posts 30,447,451