"Penye Ukweli ...." Itupieni neno picha hii


omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
4,143
Likes
84
Points
145
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
4,143 84 145
Wataalamu wa kusoma picha, hii ilikuwa Bungeni jana tarehe 17/06/2013
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
It is real and obvious that whatever was planned did produce unexpected reaction that is beyond their ability. I repeat GOD gonna punish the culprits immediately. Whatever evil we do God watches closely and has workable means in place.
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,198
Likes
600
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,198 600 280
Dah maneno elfu moja kulingana na picha hii na inaeleza mengi ambayo huwezi kuyaongea hapa maana unaweza kupata ban
Ila jamaa anarudisha taarifa ya kazi yake
 
Mkulima wa Kuku

Mkulima wa Kuku

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
1,268
Likes
95
Points
145
Mkulima wa Kuku

Mkulima wa Kuku

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
1,268 95 145
Ni kana kwamba wanasema "mission accomplished" hela tutazilamba wenyewe, tumeshawauzia kesi kwenye gunia...watajiju
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,048
Likes
5,240
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,048 5,240 280
Huyu Kigulu anajifanya kila idara yumo?
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,608
Likes
6,125
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,608 6,125 280
~Nchimbi anachekelea,Mwigulu hatalala usiku mungu atamlipa hapa hapa duniani,Lukuvi boya tuu ni tarishi anatumiwa tuu
 
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
4,143
Likes
84
Points
145
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
4,143 84 145
Dah maneno elfu moja kulingana na picha hii na inaeleza mengi ambayo huwezi kuyaongea hapa maana unaweza kupata ban
Ila jamaa anarudisha taarifa ya kazi yake
umeona mkuu, acha ban bali kung'olewa kucha
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,198
Likes
600
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,198 600 280
umeona mkuu, acha ban bali kung'olewa kucha
omujubi wengine tunadanganywa na taarifa za kusomwa kumbe watu wameshakutana kupeana mrejesho na ndo maana jamaa yuko kimya hata haongei kilichotokea Arusha wakati alikuwa hapa mpaka siku ya mwisho ya campaign
Na sasa wanachokifanya ni kushift blame tuu wala sio kutafuta suluhisho na mwisho wa siku itakuwa kama tukio la Olasiti kanisani anakamatwa mtu mmoja wanambambikia kesi na issue imeisha
 
Last edited by a moderator:
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
Mission was planned!
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,232
Likes
7,103
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,232 7,103 280
Mirror Mirror on the wall........

Mirror mirror lie to me
Show me what I wanna see
Mirror mirror lie to me

Why don't I like the girl I see
The one who's standing right in front of me
Why don't I think before I speak
I should have listened to that voice inside me
I must be stupid, must be crazy, must be out of my mind
To say the kind of things I said last night

Mirror mirror hanging on the wall
You don't have to tell me who's the biggest fool of all
Mirror mirror I wish you could lie to me
And bring my baby back, bring my baby back to me

Mirror mirror lie to me
Show me what I wanna see
Mirror mirror lie to me
Show me what I wanna see

Why did I let you walk away
When all I had to do was say I'm sorry
I let my pride get in the way
And in the heat of the moment I was to blame
I must be stupid, must be crazy, must be out of my mind
Now in the cold light of the day I realize

Mirror mirror hanging on the wall
You don't have to tell me who's the biggest fool of all
Mirror mirror I wish you could lie to me
And bring my baby back, bring my baby back to me

If only wishes could be dreams
And all my dreams could come true
There would be two of us standing here in front of you
If you could show me that someone that I used to be
Bring back my baby, my baby to me

Mirror mirror hanging on the wall
You don't have to tell me who's the biggest fool of all
Mirror mirror I wish you could lie to me
And bring my baby back, bring my baby back to me

Mirror mirror hanging on the wall
You don't have to tell me who's the biggest fool of all
Mirror mirror I wish you could lie to me
And bring my baby back, bring my baby back to me

Mirror mirror lie to me
Show me what I wanna see
Mirror mirror lie to me
Mirror mirror lie to me
Show me what I wanna see
Mirror mirror lie to me
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,177
Likes
4,062
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,177 4,062 280
Kwa kule kwetu neno mwigulu ni tusi baya sana......,.
 
damian marijani

damian marijani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2010
Messages
697
Likes
260
Points
80
damian marijani

damian marijani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2010
697 260 80
Yani nchi yetu imekuwa nchi ya vichekesho katika mambo yanayomuumiza mwananchi wa kawaida. Anzia mabilioni ya EPA, pitia Dowans, sasa mfululizo wa mashambulio ya mabomu watu wamepoteza maisha lakini serikali inachukulia mzaha mzaha tu watu wa ajabu ajabu wanabambikiwa kesi baada ya hapo wanaachiliwa huru. Siku ya malipizi yao watajiju hoa wanaotukaanga sasa.
 
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2011
Messages
15,526
Likes
370
Points
180
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined May 24, 2011
15,526 370 180
Mpango umesukwa vizuri ukasukika, wewe jiandae kusoma hotuba kuelezea kilichotokea feki, halafu huyu atatangaza bingo kubwa ili kufunika kombe mwanaharamu apite, hahahahahaha unajua hakuna atakayezipata hizo hela ndiyo maana tumezitangaza.
 
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
4,143
Likes
84
Points
145
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
4,143 84 145
na kauli zilizotolewa na watu tofauti zi wazi kuwa hii picha ina chembe za mashaka, ndio maana juhudi zinafanyika kufanya diversion ya mawazo!
 

Forum statistics

Threads 1,272,337
Members 489,924
Posts 30,448,094