Penye kuzalishwa umeme hakuna umeme!

Penye kuzalishwa umeme hakuna umeme!

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Posts
6,140
Reaction score
18,007
Vijiji karibu vyote vinavyozunguka katika Bwawa la kuzalisha umeme la Mtera mkoani Iringa havina kabisa umeme.Vijiji hivyo vilivyopo kwenye Jimbo la Simani linaloongozwa na Ndugu William Lukuvi vimeambulia kuona nguzo zikisafirisha umeme huo kwenda mikoa mingine tu.

Lukuvi aliwaahidi tena wakazi wa hapo kuwa umeme utafika(baada ya kuzunguka mikoa mingine) mnamo mwaka 2014.Wananchi wapenda maendeleo wanasubiri kwa hamu ahadi ya Mbunge wao huyo aliyepita bila kupingwa!
 
Nilipokuwa sekondari niliambiwa nikariri maneno hayo hapo chini.
"Juring kolonio ira wi wea projuzing wot wi didi noti konshumu endi wi konshumdi woti wi didinti projuzi".
Kwa kifupi hizo ni tabia za kikoloni.
 
Hapo umenena kaka....shame on Lukuvi na shahada yake hewa!
 
Mheshimiwa Lukuvi anasthili kupewa sifa kemkem kwani kaanza mwalimu wa Primary hadi Masters Degree in Social Development through Distance Learning
 
Ndo mana hawezi kufikiria mambo ya karibu kama jimboni kwake ila anafikilia mambo ya mbali kama kuchukua vitalu vya magogo na mbao kifisadi huko iringa bcoz of distant learning,mwambie ajiandae ziara za ukombozi zitakuja kanda ya kazi na ataaibika sana.we need development and litle politics.ziara ya dom cdm i cant wait oh my GOD.
 
Hivi Lukuvi anachaguliwa na kuteuliwa kwa kigezo gani huyu mtu? Hali ya Jimboni kwake Simani ni mbaya kuliko inavyofikiriwa.
 
Vijiji karibu vyote vinavyozunguka katika Bwawa la kuzalisha umeme la Mtera mkoani Iringa havina kabisa umeme.Vijiji hivyo vilivyopo kwenye Jimbo la Simani linaloongozwa na Ndugu William Lukuvi vimeambulia kuona nguzo zikisafirisha umeme huo kwenda mikoa mingine tu.

Lukuvi aliwaahidi tena wakazi wa hapo kuwa umeme utafika(baada ya kuzunguka mikoa mingine) mnamo mwaka 2014.Wananchi wapenda maendeleo wanasubiri kwa hamu ahadi ya Mbunge wao huyo aliyepita bila kupingwa!

Teh, teh....
Labda penye miti hapana wajenzi......lakini wa kumlaumu ni mzee Malecela.........miaka yote aliyokaa bungeni alikuwa anasinzia tu....
 
Yeye tangu zamani makazi yake ni Dar na kumiliki vitalu Sao Hili, ya Ismani atakuja kwenye kuomba kura tu,hizo ndizo Jadi zao
 
Aende kwa david cleopa msuya-mwanga ajionee maendeleo
 
Hivi wabunge kama Lukuvi kazi zao huwa ni nini haswa?
 
Huwa wanawalubuni wananchi kwa kuwanywesha pombe za kienyeji na kupita bila kupingwa!

hapa pana hoja.kule Ismani hujisifu kuwa yeye hana mbadala na hakuna yeyote anayeweza kumuondoa madarakani.Ismani wako gizani kiuchaguzi na kimaendeleo.........msaada please!
 
Na juzi Kibajaji(Livingstone Lusinde),Mbunge wa Mtera ametishia kuwaongoza wananchi wa Jimbo lake kung'oa nguzo zote za umeme zikatishazo kwenye vijiji vyote vya Jimbo lake.Kati ya Vijiji 62 vya Mtera,ni Vijiji viwili tu vyenye huduma ya umeme.......
 
Back
Top Bottom