Hansi chikwema New Member Joined Jul 31, 2016 Posts 2 Reaction score 0 Aug 7, 2016 #41 Wanachokifanya kama wangefsnyiwa hv zaman
Rugajustus Member Joined May 29, 2016 Posts 14 Reaction score 4 Aug 7, 2016 #42 randez vous said: Si muombe kazi na hizo diploma zenu?.....elimu hyo inatosha kukufanya ufanikiwe...watanzania wanalazimisha mambo....eti una diploma halafu unalaumu.....kama umeshindwa kutumia diploma hata degree/masters/PhD hazitakusaidia. Click to expand... Na w ndo wale wale kama hauna la kuongea c upge kimya??? Watu wengine dah!!!!
randez vous said: Si muombe kazi na hizo diploma zenu?.....elimu hyo inatosha kukufanya ufanikiwe...watanzania wanalazimisha mambo....eti una diploma halafu unalaumu.....kama umeshindwa kutumia diploma hata degree/masters/PhD hazitakusaidia. Click to expand... Na w ndo wale wale kama hauna la kuongea c upge kimya??? Watu wengine dah!!!!
randez vous JF-Expert Member Joined Jun 22, 2016 Posts 890 Reaction score 623 Aug 7, 2016 #43 Rugajustus said: Na w ndo wale wale kama hauna la kuongea c upge kimya??? Watu wengine dah!!!! Click to expand... Samahani sana kama nimekuudhi!!!
Rugajustus said: Na w ndo wale wale kama hauna la kuongea c upge kimya??? Watu wengine dah!!!! Click to expand... Samahani sana kama nimekuudhi!!!
ANTHONY KWEKA JF-Expert Member Joined Mar 26, 2013 Posts 957 Reaction score 380 Aug 7, 2016 #44 Kesho wana fungua dirisha na guide book
andy90 JF-Expert Member Joined Mar 5, 2014 Posts 269 Reaction score 105 Aug 7, 2016 #45 ANTHONY KWEKA said: Kesho wana fungua dirisha na guide jipe moyo Click to expand...
ANTHONY KWEKA JF-Expert Member Joined Mar 26, 2013 Posts 957 Reaction score 380 Aug 7, 2016 #47 Mie sipo kundi hilo ila website yao inasema hivyo....