Udahili kwa vyuo ngazi ya cheti na diploma umeanza rasmi leo


Barickhan majura

Barickhan majura

Member
Joined
Sep 25, 2017
Messages
14
Points
45
Barickhan majura

Barickhan majura

Member
Joined Sep 25, 2017
14 45
*VYUO 537 VILIVYORUHUSIWA NA NACTE KUFANYA UDAHILI KWA WANAFUNZI WA CERTIFICATE NA DIPLOMA 2019/20.*
Cheki Orodha Kamili Hapahttps://www.ajiraleo.com/2019/05/nacte-list-of-537-colleges-allowed-to.html?m=1

*NACTE WAMEFUNGUA RASMI DIRISHA LA KUTUMA MAOMBI KWA CERTIFICATE NA DIPLOMA 2019/20.*

Applications Zimeanza Leo Tarehe 15 May mpaka Tarehe 08 September.
*Tuma Maombi Yako Mapema Hapa*
https://www.ajiraleo.com/2019/05/nacte-online-application-for.html?m=1

*TRENDING NOW..*
*GHARAMA NA HATUA ZA 10 ZA KUANZISHA CHUO TANZANIA.*
https://www.ajiraleo.com/2019/05/tcu-costs-and-10-steps-to-establish.html?m=1

*MWAKA WA KWANZA TARATIBU ZA KUHAMA CHUO KWA WANAOINGIA ,1ST YEAR 2019.*
http://www.ajiraleo.com/2019/05/tcu-first-year-students-transfer.html

*TCU: JINSI YA KUHAMA CHUO KWA WANAFUNZI WANOENDELEA NA MASOMO.*
https://www.ajiraleo.com/2019/05/tcu-how-to-transfer-from-one-university.html?m=1

*VYUO VYA UMMA NA BINAFSI NA TAARIFA ZAKE MUHIMU.*
https://www.ajiraleo.com/2019/05/tcu-list-of-public-and-private.html?m=1

*ORODHA YA VYUO 65 VILIVYORUHUSIWA KUDAHILI WANAFUNZI WA SHAHADA MWAKA 2019/20.*
https://www.ajiraleo.com/2019/05/tcu-institutions-allowed-to-admit.html?m=1

*TCU: MUONGOZO WA JINSI YA KUOMBA VYUO 2019/2020*
Bonyeza link hiihttps://www.ajiraleo.com/2019/05/tcu-admission-procedures-20192020-how.html

*RITA: UHAKIKI WA VYETI KWA AJILI YA UDAHILI WA VYUO NA MIKOPO HESLB.*
*Umemaliza Form Six?*
*Unataka Kwenda Chuo?*
*Unataka Kuomba Mkopo HESLB?*

*NOTE:* Ni lazima u-verify cheti cha kuzaliwa RITA, fuata maelezo hapa chini!
Bonyeza link hii...


*TCU: WAMETOA ALMANAC YA MWAKA 2019/2020*

*ALMANAC IMEONESHA:-*
Tarehe Ya Kuanza maombi ya Vyuo
Tarehe ya Dirisha La pili Kuomba chuo
Tarehe Ya Kutoa Admission Book 2019/2020
Tarehe Ya Dirisha La Tatu Kutuma Maombi
Tarehe Ya Kutoa Majina Ya Selections za Vyuo.

*Bofya hii link kupata TCU ALMANAC 2019/2020*


*Cheki Nafasi Mpya za Ajira Mpya, Fursa na Taarifa Muhimu za Kuhusu Elimu!*
Bonyeza Link Hii...


*SHEA NA WANAFUNZI WALIOMALIZA KIDATO CHA 4, 6 NA WENGINE WANAOTARAJIA KUOMBA VYUO 2019/2020.*
 
mbalazo docta

mbalazo docta

Member
Joined
Aug 7, 2017
Messages
46
Points
95
mbalazo docta

mbalazo docta

Member
Joined Aug 7, 2017
46 95
*VYUO 537 VILIVYORUHUSIWA NA NACTE KUFANYA UDAHILI KWA WANAFUNZI WA CERTIFICATE NA DIPLOMA 2019/20.*
Cheki Orodha Kamili Hapahttps://www.ajiraleo.com/2019/05/nacte-list-of-537-colleges-allowed-to.html?m=1

*NACTE WAMEFUNGUA RASMI DIRISHA LA KUTUMA MAOMBI KWA CERTIFICATE NA DIPLOMA 2019/20.*

Applications Zimeanza Leo Tarehe 15 May mpaka Tarehe 08 September.
*Tuma Maombi Yako Mapema Hapa*
https://www.ajiraleo.com/2019/05/nacte-online-application-for.html?m=1

*TRENDING NOW..*
*GHARAMA NA HATUA ZA 10 ZA KUANZISHA CHUO TANZANIA.*
https://www.ajiraleo.com/2019/05/tcu-costs-and-10-steps-to-establish.html?m=1

*MWAKA WA KWANZA TARATIBU ZA KUHAMA CHUO KWA WANAOINGIA ,1ST YEAR 2019.*
http://www.ajiraleo.com/2019/05/tcu-first-year-students-transfer.html

*TCU: JINSI YA KUHAMA CHUO KWA WANAFUNZI WANOENDELEA NA MASOMO.*
https://www.ajiraleo.com/2019/05/tcu-how-to-transfer-from-one-university.html?m=1

*VYUO VYA UMMA NA BINAFSI NA TAARIFA ZAKE MUHIMU.*
https://www.ajiraleo.com/2019/05/tcu-list-of-public-and-private.html?m=1

*ORODHA YA VYUO 65 VILIVYORUHUSIWA KUDAHILI WANAFUNZI WA SHAHADA MWAKA 2019/20.*
https://www.ajiraleo.com/2019/05/tcu-institutions-allowed-to-admit.html?m=1

*TCU: MUONGOZO WA JINSI YA KUOMBA VYUO 2019/2020*
Bonyeza link hiihttps://www.ajiraleo.com/2019/05/tcu-admission-procedures-20192020-how.html

*RITA: UHAKIKI WA VYETI KWA AJILI YA UDAHILI WA VYUO NA MIKOPO HESLB.*
*Umemaliza Form Six?*
*Unataka Kwenda Chuo?*
*Unataka Kuomba Mkopo HESLB?*

*NOTE:* Ni lazima u-verify cheti cha kuzaliwa RITA, fuata maelezo hapa chini!
Bonyeza link hii...


*TCU: WAMETOA ALMANAC YA MWAKA 2019/2020*

*ALMANAC IMEONESHA:-*
Tarehe Ya Kuanza maombi ya Vyuo
Tarehe ya Dirisha La pili Kuomba chuo
Tarehe Ya Kutoa Admission Book 2019/2020
Tarehe Ya Dirisha La Tatu Kutuma Maombi
Tarehe Ya Kutoa Majina Ya Selections za Vyuo.

*Bofya hii link kupata TCU ALMANAC 2019/2020*


*Cheki Nafasi Mpya za Ajira Mpya, Fursa na Taarifa Muhimu za Kuhusu Elimu!*
Bonyeza Link Hii...


*SHEA NA WANAFUNZI WALIOMALIZA KIDATO CHA 4, 6 NA WENGINE WANAOTARAJIA KUOMBA VYUO 2019/2020.*
Samahani je ni kweli watu wa cheti na diploma wanaweza kupata mkopo???
 
Francis3

Francis3

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2016
Messages
478
Points
1,000
Francis3

Francis3

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2016
478 1,000
TANGAZO MAFUNZO YA MUDA MFUPI KUHUSU RECORD KEEPING SKILLS KATIKA CHUO KIKUU CHA SOKOINE




UFADHILI WA MASOMO UJERUMANI HII SI NAFASI YA KUKOSA KWA MTANZANIA

KITABU CHA NACTE KITAKACHOWA ONGOZA WANAFUNZI WA DIPLOMA NA CERTIFICATE KUTUMA MAOMBI KATIKA VYUO MBALIMBALI

TCU: TAASISI NA VYUO VIKUU VILIVYORUHUSIWA KUFANYA UDAHILI MWAKA 2019/2020


NACTE: VYUO VILIVYORUHUSIWA KUFANYA UDAHILI 2019/2020


RITA MUONGOZO JINSI YA KUHAKIKI CHETI CHA KUZALIWA

MWONGOZO JINSI YA KUOMBA MKOPO HESLB VITU MUHIMU UNAVYOPASWA KUWA NAVYO AU KUFANYA



TAARIFA KWA UMMA WANAFUNZI WANAOSOMA NJE YA NCHI AU WANAOTARAJIA KUSOMA NJE YA NCHI



CHUO CHA SHERIA (IJA) KIMETANGAZA NAFASI ZA MASOMO YA SHERIA KWA CERTIFICATE NA DIPLOMA



SABABU ZINAZOSABABISHA CV NYINGI ZIPUUZWE WAKATI WA KUOMBA KAZI



TOVUTI HII INAKUJALI
TAFADHALI UKIPATA UJUMBE HUU SHARE NA MWENZAKO ANUFAIKE


SPECIAL NOTES
WAHITIMU KIDATO CHA SITA NA WANAFUNZI WENGINE WANAO OMBA KUDAHILIWA KWENYE VYUO NA TAASISI MBALIMBALI, KUOMBA MKOPO NA KUHAKIKI VYETI TUTAENDELEA KUWAPA USHAURI NA KUWASAIDIA ILI KUFANIKISHA HAYO
 
son of the son

son of the son

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2016
Messages
315
Points
500
Age
25
son of the son

son of the son

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2016
315 500
*UDAHILI NGAZI YA CHETI NA DIPLOMA (NACTE) 2019/2020.*

Je, wewe ni muhitimu wa kidato cha 4 au 6 na unataka kutuma maombi ngazi ya cheti au diploma kupitia NACTE?

Je, wewe ni mtu uliyehitimu au kuendelea na elimu ila ungependa kufanya udahili wa ngazi ya cheti au diploma?

Je, unaye mdogo wako au ndugu mwenye uhitaji wa kufanya udahili ngazi ya cheti kwa mwaka 2019/2020?

*TUNATOA HUDUMA YA KUTUMA MAOMBI YA VYUO NGAZI YA CHETI NA DIPLOMA (NACTE) POPOTE ULIPO.*

PIA KWA WOTE WENYE UHITAJI WA USHAURI AU MASWALI KUHUSU UOMBAJI WA NAFASI ZA VYUO NGAZI YA CHETI NA DIPLOMA KWA MWAKA 2019/2020 HUDUMA INAPATIKANA.
TUNAPATIKANA UBUNGO, DAR ES SALAAM KWA MAWASILIANO PIGA SIMU AU TUMA UJUMBE KWA NAMBA 0752026992/ 0737728947.

N.B. HUDUMA INAPATIKANA POPOTE ULIPO DAR ES SALAAM NA HATA MIKOA MINGINE PIA.

KARIBUNI SANA

0752026992 / 0737728947.
 
J

Jackson Godwin Magambo

Member
Joined
May 15, 2019
Messages
12
Points
20
J

Jackson Godwin Magambo

Member
Joined May 15, 2019
12 20
*UDAHILI NGAZI YA CHETI NA DIPLOMA (NACTE) 2019/2020.*

Je, wewe ni muhitimu wa kidato cha 4 au 6 na unataka kutuma maombi ngazi ya cheti au diploma kupitia NACTE?

Je, wewe ni mtu uliyehitimu au kuendelea na elimu ila ungependa kufanya udahili wa ngazi ya cheti au diploma?

Je, unaye mdogo wako au ndugu mwenye uhitaji wa kufanya udahili ngazi ya cheti kwa mwaka 2019/2020?

*TUNATOA HUDUMA YA KUTUMA MAOMBI YA VYUO NGAZI YA CHETI NA DIPLOMA (NACTE) POPOTE ULIPO.*

PIA KWA WOTE WENYE UHITAJI WA USHAURI AU MASWALI KUHUSU UOMBAJI WA NAFASI ZA VYUO NGAZI YA CHETI NA DIPLOMA KWA MWAKA 2019/2020 HUDUMA INAPATIKANA.
TUNAPATIKANA UBUNGO, DAR ES SALAAM KWA MAWASILIANO PIGA SIMU AU TUMA UJUMBE KWA NAMBA 0752026992/ 0737728947.

N.B. HUDUMA INAPATIKANA POPOTE ULIPO DAR ES SALAAM NA HATA MIKOA MINGINE PIA.

KARIBUNI SANA

0752026992 / 0737728947.
Kila nkijaribu inasema muda Bado
 
son of the son

son of the son

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2016
Messages
315
Points
500
Age
25
son of the son

son of the son

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2016
315 500
*UHAKIKI WA VYETI VYA KUZALIWA KWA NJIA YA MTANDAO KWAAJILI YA KUOMBA MKOPO 2019/2020.*

Je, wewe ni mwanafunzi unayetegemea kuomba mkopo 2019/2020?

RITA WAMEANZA KUHAKIKI VYETI VYA KUZALIWA KWAAJILI YA KUOMBA MKOPO KWA MWAKA 2019/2020. WANAFUNZI WOTE WANATAKIWA KUHAKIKI VYETI VYAO VYA KUZALIWA MAPEMA KWAAJILI YA UOMBAJI WA MKOPO KWA MWAKA 2019/2020

*KWA WALE WOTE WANAOPATA SHIDA NAMNA YA KUHAKIKI VYETI VYAO KWA NJIA YA MTANDAO, TUNATOA HUDUMA YA KUKUSAIDIA KUHAKIKI KWA NJIA YA MTANDAO POPOTE ULIPO.*

MAHITAJI:
1. KOPI YA CHETI CHAKO CHA KUZALIWA.

2. RISITI YA MALIPO.

**KWA MAELEZO ZAIDI NA MSAADA WA UHAKIKI WASILIANA NASI KWA SIMU*

*0752026992 / 0737728947**
 

Forum statistics

Threads 1,294,033
Members 497,789
Posts 31,162,957
Top