Pendekezo: Unaibu Katibu Mkuu CHADEMA apewe Ben Saanane!

Pendekezo: Unaibu Katibu Mkuu CHADEMA apewe Ben Saanane!

Mkuu ukiskia Muflis ndio huyu!

Manake bora ufilisike fedha!

Lkn ikifikia mpaka umefilisika wapambe ukaamua kupitia makapi kama huyo Nyakageni !

Basi we katafute kazi ya kupiga debe tu pale shule ya uhuru! Siasa huiwezi!

Sasa na nyinyi matahira wa CCM ni kipi kinachowahusu hapa?
 
Last edited by a moderator:
Acha kuzuga sisi sio wajinga Ben tunajua unamahusiano ya karibu sana mwanzisha thread hii. Ulipanga kwa kupima upepo na kwa hawa waliochangia umejiona unapendwa sana ndugu yangu sasa jaribu kutia mguu utaona mbivu au mbichi.

Ben bado sana ndugu yangu yaani siasa ni zaidi ya JF humu.Hao wote waliokusifia hata mpiga kura mmoja hayupo kwa hiyo ni sawa na kusema napendwa na kitanda kumbe wapiga kura ni kunguni....

Mbona mnahangaika sana.CCM mngekua na kijana hata mmoja mwenye uwezo wa kutulia na kuandika bandiko kama hilo alilojibu ben hapo juu mngekua tofauti sana leo hii.
 
Kikao cha Sekretarieti cha Baraza la Vijana pamoja na kuwafukuza uanachama baadhi ya waliokuwa Wanachama wake akina Juliana Shonza, Mtela Mwampamba n.k pia kiliazimia kumsimamisha uanachama Kijana Ben Saanane kwa muda wa mwaka mmoja kwa kosa la kumtukana na kumdhalilisha Naibu Katibu Mkuu Zitto Kabwe katika mitandao mbalimbali ya kijamii. Jambo la ajabu kabisa Babu Slaa amemuajiri Ben Saanane Makao Makuu bila kufuata utaratibu wowote wa ajira kama pongezi kwa kijana huyu kwa kazi nzuri aliyofanya. Kamati Kuu inapaswa kuhoji jambo hili. Kuna mtandao mkali unajengwa na Mbowe na Dr slaa kwa njia mbalimbali ikiwa ni pamoja na kuwafrastrate baadhi ya viongozi ili wahame Chama akiwemo Zitto ili waachiwe chama wao wenyewe kwasababu uchaguzi wa ndani umekaribia.

Kwa ufupi hii habari yako ya kuwatuhumu Mbowe na Dr Slaa haina ukweli wo wote. Toa ushahidi.
 
Kwa ufupi hii habari yako ya kuwatuhumu Mbowe na Dr Slaa haina ukweli wo wote. Toa ushahidi.

Kusema habari si ya kweli kuna mawili: aidha wewe unaeweka pingamizi utoe ukweli kwa kuambatanisha ushahidi ama mleta mada akiri kuwa kweli habari ni ya kizushi. Kwa kuwa mleta mada ajakiri hivyo. Kwanini wewe Aweda usilete ushahidi humu jamvini?
 
Last edited by a moderator:
Acha kuzuga sisi sio wajinga Ben tunajua unamahusiano ya karibu sana mwanzisha thread hii. Ulipanga kwa kupima upepo na kwa hawa waliochangia umejiona unapendwa sana ndugu yangu sasa jaribu kutia mguu utaona mbivu au mbichi.

Ben bado sana ndugu yangu yaani siasa ni zaidi ya JF humu.Hao wote waliokusifia hata mpiga kura mmoja hayupo kwa hiyo ni sawa na kusema napendwa na kitanda kumbe wapiga kura ni kunguni....

Thibitisha hayo uliyoandika.Kama bado sana kwanini utoe povu lote hilo?
 
Vipi hizo picha za Mamuya zinahusikaje hapa?

hiyo ndo timu ya saanane katika kutaka unaibu katibu mkuu na harakati hizo hazijaanza Leo huo ndo mwendelezo WA masalia "B". mkakati wakati WA issue ya masalia walitegemea jamaa ataigwa chini na Kisha yeye agombee.baada ya kushindika wamelazimika kusubiri uchaguzi huku wakijipanga kuongeza nguvu mtandao wao ambao kwa sasa unaratibiwa na Mama KOKU.madhara Ya saatisa mtayaona karibia na uchaguzi WA chama na pia baada ya uchaguzi iwapo atakosa.
 
hiyo ndo timu ya saanane katika kutaka unaibu katibu mkuu na harakati hizo hazijaanza Leo huo ndo mwendelezo WA masalia "B". mkakati wakati WA issue ya masalia walitegemea jamaa ataigwa chini na Kisha yeye agombee.baada ya kushindika wamelazimika kusubiri uchaguzi huku wakijipanga kuongeza nguvu mtandao wao ambao kwa sasa unaratibiwa na Mama KOKU.madhara Ya saatisa mtayaona karibia na uchaguzi WA chama na pia baada ya uchaguzi iwapo atakosa.

Yote haya wewe umejuaje mkuu?Au na wewe ni miongoni mwa mitandao hiyo?Uchaguzi kweli umekaribia.Kama ataamua kugombea hakuna wa kumzuia maanake ni haki yake kikatiba.Nilifurahia jinsi alipotoa maelezo mazito yaliyonyooka na kuonyesha unyenyekevu wa kuheshimu kazi iliyofanywa na dada zake akina Mdee,Susan Lyimo na kaka Zake akina Mnyika,Lissu,Mbowe,Kitila Mkumbo na wengineo.

Ben Mdogo wangu songa mbele usikatishwe tamaa na watu wenye nia zao binafsi
 
Sasa na nyinyi matahira wa CCM ni kipi kinachowahusu hapa?

Tulishazoea kuona wabadhilifu wanagombea kuingia serikalini lkn Leo imefikia mpaka wahuni wanataka kuongoza nchi! We kweli unategemea kiongozi ambae ana mpambe kama Nyakageni kukuongoza? Jamani hata aibu hamuoni? Sasa si bora kwenda tu kilabuni ukachague yyt umpe uongozi?

Maskini Tanzania yangu inaelekea shimoni.!!

Mungu tusaidie.
 
Last edited by a moderator:
Tulishazoea kuona wabadhilifu wanagombea kuingia serikalini lkn Leo imefikia mpaka wahuni wanataka kuongoza nchi! We kweli unategemea kiongozi ambae ana mpambe kama Nyakageni kukuongoza? Jamani hata aibu hamuoni? Sasa si bora kwenda tu kilabuni ukachague yyt umpe uongozi?

Maskini Tanzania yangu inaelekea shimoni.!!

Mungu tusaidie.
Teh teh teh! Huyo kanyageni ndiyo tegemeo la Chadema.
 
Last edited by a moderator:
Tanzania inakoelekea ni kubaya sana. Kama tutakuwa na viongozi kama akina Ben saanane basi ni aibu.
 
Acha kimbelembele boya ww,achaguliwe baba yako!cyo mambo ya kupost humu.
Hatimaye uchaguzi umekaribia ndani ya CHADEMA,mi naanza kwa kumpigia kampeni Ben Saanane achukue nafasi ya Zitto!

Naamini akiingia kwenye uongozi bila shaka CHADEMA itaimarika!


===================
UPDATE BY BEN SAANANE
===================

 
Huu uzi kwanini hawautoi !!??? kila nikiuona unaniharibia siku,"UKANDAUKANA TU!!!!".
 
Tanzania inakoelekea ni kubaya sana. Kama tutakuwa na viongozi kama akina Ben saanane basi ni aibu.

Ukiona MaCCM yanakupinga ujue wewe ndiyo unayefaa.Yanawaunga Mkono wanafiki kama Shibuda sasa nimegundua watu kama Ben,Mnyika,Heche,Lissu,Lema na Slaa ni maadui wao wakubwa.
 
Kikao cha Sekretarieti cha Baraza la Vijana pamoja na kuwafukuza uanachama baadhi ya waliokuwa Wanachama wake akina Juliana Shonza, Mtela Mwampamba n.k pia kiliazimia kumsimamisha uanachama Kijana Ben Saanane kwa muda wa mwaka mmoja kwa kosa la kumtukana na kumdhalilisha Naibu Katibu Mkuu Zitto Kabwe katika mitandao mbalimbali ya kijamii. Jambo la ajabu kabisa Babu Slaa amemuajiri Ben Saanane Makao Makuu bila kufuata utaratibu wowote wa ajira kama pongezi kwa kijana huyu kwa kazi nzuri aliyofanya. Kamati Kuu inapaswa kuhoji jambo hili. Kuna mtandao mkali unajengwa na Mbowe na Dr slaa kwa njia mbalimbali ikiwa ni pamoja na kuwafrastrate baadhi ya viongozi ili wahame Chama akiwemo Zitto ili waachiwe chama wao wenyewe kwasababu uchaguzi wa ndani umekaribia.
huna hoja wewe wahi buku saba lumumba
 
Back
Top Bottom