Pendekezo: Prof. Lipumba awe mgombea wa upinzani Igunga | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pendekezo: Prof. Lipumba awe mgombea wa upinzani Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Malaria Sugu, Jul 14, 2011.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CDM ilimshinikiza DK Slaa kuwa mgombea urais japo mwenyewe alikuwa hataki. Tumeona faida yake kuingiza wabunge wengi upinzani.

    Kwa hivyo kwanini tusichukue nafasi ile kumshinikiza Mh Lipumba ili agombee ubunge Jimbo la Igunga:

    • Ni mzaliwa wa Tabora
    • Ni mwenyekiti wa Chama cha CUF ili kuongeza nguvu za upinzani akisaidiana na kina Mbowe, Lissu na wengine
    • Itaijenga Cuf kisiasa na kujenga Upinzani wenye nguvu bungeni
    • CDM haina nguvu sana kulinganisha na CUF kwa kuwa lipumba ndipo anapotoka.
     
  2. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anatakiwa agombee kupitia CCM kwa sababu CUF wamefunga ndoa na CCM.
     
  3. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 782
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nakubaliana na wewe lakini hapo kwenye red umechemka, CUF ina nguvu zaidi Tabora mjini
    na vijijini lakini nje ya hapo (Nzega, Igunga, Urambo, BUkene) hakuna kitu
     
  4. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,191
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    nitalifanyia kazi wazo lako.
     
  5. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hapo hata mimi nakubaliana na wewe, wangeungana CUF, NCCR na CDM wamsimamishe mgombea mmoja tu prof Lipumba.
     
  6. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,920
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    Wote mnaounga mkono wazo hili ni CCM.

    Sihitaji kwenda Chuo kujua uhusiano wa CUF na CCM!!!

    Endapo CUF wangekua wapinzani wa CCM wazo lako ni zuri, Ila kwasasa CUF ni wapinzani wa CDM. kwahiyo unalolisema halitawezekana kamwe.
     
  7. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 887
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Damu mpya zinahitajika, kwani Igunga hakuna watu wengine??? watu tumechoka kusikia haya majina ya wakongwe
     
  8. Geza Ulole

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 11,064
    Likes Received: 3,986
    Trophy Points: 280
    Hao CUF ni lini wamekuwa tayari kuwasaidia CHADEMA? na ni lini wanashirikiana na CHADEMA? tusijisahau mambo wanayowafanyia CHADEMA Bungeni
     
  9. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,106
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Mkuu,

    Tukiweka mbali ushabiki wa Chama tunahitaji mtu kama Lipumba bungeni. Hali ya uchumi wa nchi unaenda kombo na walioko bungeni sio wajuzi wa uchumi waliobobea Lipumba anaweza kuongeza nguvu bungeni kuzidi kuikosoa serikali iliyo madarakani.
     
  10. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nimeona Zitto ameandika kwenye twitter ameandika cdm wanajiandaa kuchukua jimbo la Igunga, nadhani mikakati itakayowekwa na cdm lazima kieleweke. Lipumba hatumuhitaji
     
  11. F

    FUSO JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 11,856
    Likes Received: 2,333
    Trophy Points: 280
    Anasubiria urais wa Tanzania, 2015
     
  12. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,816
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tukitazama mbali...LIPUMBA ASIMAME KWA UBUNGE IGUNGA.
    Iwapo tutaacha itikadi za vyama, Lipumba nampa credits na pale atachukua.
     
  13. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Nami ningefurahi kuona lipumba anaingia bungeni kuongeza nguvu
     
  14. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Tangu lini Lipumba anakubalika kwa?
     
  15. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 10,859
    Likes Received: 11,978
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo lini unataka CDM ianze kuwa na nguvu Tabora kama si sasa.
     
  16. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani Lipumba alishawahi kuwa mbunge?
     
  17. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,512
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wana igunga msirudishe magamba kwenye hiyo nafasi adimu mliyopata!
     
  18. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #18
    Jul 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,479
    Likes Received: 761
    Trophy Points: 280
    Shibuda ana ushahidi wa mazungumzo ya CDM na Rostam kuhusu kukabidhiana hilo jimbo, hapo Zitto anasafisha njia ya kwa Shibuda kuibomoa CDM kesho.
     
  19. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #19
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 10,859
    Likes Received: 11,978
    Trophy Points: 280
    Msimshushie hadhi Prof. yeye si material ya ubunge ni mgombea urais wa kudumu wa CUF.
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Jul 14, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,469
    Likes Received: 4,128
    Trophy Points: 280
    Yeye mwenyewe anaweza kukubali???
    Yule ndoto zake ni kuwa rais tu!!!
     
Loading...