Pendekezo: Naomba shule zifunguliwe baada ya zile siku 30

Pendekezo: Naomba shule zifunguliwe baada ya zile siku 30

Hapa sijui hawa kidato cha sita na wanavyuo wanaotarajia kuhitimu miezi ya karibuni itakuwaje
 
Mi naona wangerudishwa tu shule. Mana ugonjwa auletwi na watu walio ndani ya nchi bali ni wanaotoka nje ya nchi. Kudhibiti mipaka. Wtt warudi tu shule bs

Sent using Jamii Forums mobile app
 
tukitafakari kwa kina na kuangalia taarifa na matokeo huu ugonjwa ni umepewa promo sana kiasi cha kuleta taharuki isitakikana.
mpaka sasa ni wiki ya tatu karibuni tokea mgonjwa wa kwanza kuripotiwa hapa kwetu lakini matokeo ni negative kabisa.
tumejikuta kusimamisha mambo mengi bila ya sababu kuu,sisi tungechopaswa ni kumshukuru sana Mwenyezi Mungu na kufanya kazi kwa bidii bila ya kusimamisha baadhi ya shughuli, hivyo naunga mkono hoja.
 
Wenzetu Israel wamefunga mashule mpaka September 1,Ina maana mwaka mmoja wa masomo umepotea,,
Mkuu msaada maana sielewi kabisa hasa lile Tangazo la Waziri Mkuu Kassim Majaliwa kuwa hii likizo italipiwa mwezi Julai hatutafunga
Sasa shule zetu za Private mwaka huu watatuua
eti Ada ipo palepale hata kama watoto wako nyumbani kuna Walimu, walinzi na Makarani wanahitaji Mshahara, sasa watoto km ni Day hawaendi km ni Hostel hawalali wala chakula
hapo Masomo wameyakosa kwanini wasikubali na wao kuikosa hiyo pesa maana huku nyumbani ndio tunawanunulia kila kitu
Mgoma km ni mpaka september ina maana Ada yote tuwape kweli si wizi Mkubwa km Wafanyakazi na walimu bora watusamehe hatuwezi walipia ni janga la wote
 
"Life is better than silver and gold" Bob Marley mimi siangalii matamko ya viongozi naangalia usalama wao kwanza shule zipo tuu sio maisha...
 
"Life is better than silver and gold" Bob Marley mimi siangalii matamko ya viongozi naangalia usalama wao kwanza shule zipo tuu sio maisha...
 
Wewe Sema mrija wako wa ulaji umekatwa unataka watoto waende wakianza kuumwa na kufa naona utafurahi sisi tuna watoto wanasoma lazima tuwe na uhakika na hili suala kwanza kabla mambo mengine hayajendelea
Hamna mrija wangu uliofungwa, ni suala la facts tu. Wiki 3 sasa zimepita tangu mgonjwa wa kwanza. Ile wave death haitatokea Africa
 
Kuna mtu nimesikia anasema kuwa ratiba iliyopo hadi sasa ni hadi tar. 4 mwezi wa tano. Hizi si taarifa rasmi ila nimesikia tu kwa mtu.
Tusubiri tuone wataamua nini.
Huko ni mbali. Ninaamini kwa assessment za hali halisi, nchi yetu ni salama kabisa, lets get back to normal with precautions
 
Back
Top Bottom