Pendekezo; M M Mwanakijiji azibe nafasi iliyoachwa na Salva Rweyemamu

Adolf Hitler

Member
Joined
Nov 4, 2011
Messages
50
Points
0

Adolf Hitler

Member
Joined Nov 4, 2011
50 0
Tangu CCM ilivyompitisha Magufuli na CDM kumpokea Lowassa ndugu M M Mwanakijiji amekuwa na imani kubwa na CCM.

Sasa kwa vile Magufuli ameshinda (kama Mwanakijiji alivyobashiri) na kwa vile Mwanakijiji ni mchambuzi na mwanahabari wa viwango vya kimataifa, naomba ikimpendeza mh Magufuli amteue huyu ndugu kuwa mkurugenzi wa kurugenzi ya mawasiliano, nadhani Mwanakijiji anaendana na kasi ya serikali ya awamu ya tano, HAPA KAZI TU.
 

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
32,848
Points
2,000

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
32,848 2,000
Taratibu bana; nimeonesha imani hiyo wapi? lakini usiwe na shaka watakaozima kuondoka kwa Salva na Premi ni watu makini na kutakuwa na tofauti kubwa tu.

Nimeunga mkono mabadiliko ya kweli na kuyakataa yale feki. Hili halina kuomba radhi au kuinamisha kichwa chini. Hayo mengine tutawaachia wengine.
 

jebibay

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2012
Messages
1,411
Points
1,225

jebibay

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2012
1,411 1,225
Inaonekana mtu ukianza kuishabikia CCM hata reasoning inaondoka !

Hapo kwenye rangi nyekundu, una-imply kwamba hujaonyesha imani, halafu hapo hapo, sentensi zinazofuata (rangi ya blue) zinaimply kwamba una imani kubwa na utawala huu !

Inashangaza sana !



Taratibu bana; nimeonesha imani hiyo wapi? lakini usiwe na shaka watakaozima kuondoka kwa Salva na Premi ni watu makini na kutakuwa na tofauti kubwa tu. Nimeunga mkono mabadiliko ya kweli na kuyakataa yale feki. Hili halina kuomba radhi au kuinamisha kichwa chini. Hayo mengine tutawaachia wengine.
 

Kisesa Yetu

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2015
Messages
418
Points
250

Kisesa Yetu

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2015
418 250
Taratibu bana; nimeonesha imani hiyo wapi? lakini usiwe na shaka watakaozima kuondoka kwa Salva na Premi ni watu makini na kutakuwa na tofauti kubwa tu.

Nimeunga mkono mabadiliko ya kweli na kuyakataa yale feki. Hili halina kuomba radhi au kuinamisha kichwa chini. Hayo mengine tutawaachia wengine.
Safu ingekaa vizuri kama ungepewa Waziri wa Nchi ofisi ya Rais Utawala bora
 

chinembe

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2015
Messages
5,383
Points
2,000

chinembe

JF-Expert Member
Joined May 16, 2015
5,383 2,000
Taratibu bana; nimeonesha imani hiyo wapi? lakini usiwe na shaka watakaozima kuondoka kwa Salva na Premi ni watu makini na kutakuwa na tofauti kubwa tu.

Nimeunga mkono mabadiliko ya kweli na kuyakataa yale feki. Hili halina kuomba radhi au kuinamisha kichwa chini. Hayo mengine tutawaachia wengine.
Yaani umetengeneza thread halafu ukajijibu mwenyewe,kweli njaa mbaya
 

Kibo255

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2013
Messages
4,412
Points
2,000

Kibo255

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2013
4,412 2,000
Taratibu bana; nimeonesha imani hiyo wapi? lakini usiwe na shaka watakaozima kuondoka kwa Salva na Premi ni watu makini na kutakuwa na tofauti kubwa tu.

Nimeunga mkono mabadiliko ya kweli na kuyakataa yale feki. Hili halina kuomba radhi au kuinamisha kichwa chini. Hayo mengine tutawaachia wengine.
Mabadiliko ya kweli ndani ya ccm uliokuwa unaipinga miaka yote au mabadiliko yapi
 

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,666
Points
2,000

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,666 2,000
Taratibu bana; nimeonesha imani hiyo wapi? lakini usiwe na shaka watakaozima kuondoka kwa Salva na Premi ni watu makini na kutakuwa na tofauti kubwa tu.

Nimeunga mkono mabadiliko ya kweli na kuyakataa yale feki. Hili halina kuomba radhi au kuinamisha kichwa chini. Hayo mengine tutawaachia wengine.
Kituo gani umepiga kura tapeli tu wewe na mchochezi uko usa hata kura Tz haujapiga.


swissme
 

Tony antony

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
4,952
Points
2,000

Tony antony

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
4,952 2,000
tuache kufikiria ujinga hivi ni watu wangapi walikuwa na imani na utawala huu na kuutetea wakati wa uchaguzi nao unataka kusema kwa kigezo hcho wapewe uongozi serikalini??nyie ndomana leo hii makamba,mwakyembe,lukuvi hakuna mmoja wapo hapo aliyependekezwa kuwa waziri mkuu mnaanza kusema eti wajifunze,oh mara waache kujipendekeza ni upumbavu....tekeleza wajibu wako onyesha unachokiamini bila kukupesa macho wala kushurutishwa na mtu, MMU alionyesha kile anachokiamini it doesnt mean anadeserve kupewa hicho cheo ulichokisema........
 

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
10,444
Points
2,000

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
10,444 2,000
Taratibu bana; nimeonesha imani hiyo wapi? lakini usiwe na shaka watakaozima kuondoka kwa Salva na Premi ni watu makini na kutakuwa na tofauti kubwa tu.

Nimeunga mkono mabadiliko ya kweli na kuyakataa yale feki. Hili halina kuomba radhi au kuinamisha kichwa chini. Hayo mengine tutawaachia wengine.
Dah, we bonge la mashine aisee

Ushajua watakaoingia??

ebanaeeeee
 

Songambele

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
4,319
Points
2,000

Songambele

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2007
4,319 2,000
Uliwaambia lakini nakunukuuu " wapinzani wamejipiga Dole" labda bado hawajalitoa ndio maana wanaona umeonesha Imani lakini ukubwa dawa.

Taratibu bana; nimeonesha imani hiyo wapi? lakini usiwe na shaka watakaozima kuondoka kwa Salva na Premi ni watu makini na kutakuwa na tofauti kubwa tu.

Nimeunga mkono mabadiliko ya kweli na kuyakataa yale feki. Hili halina kuomba radhi au kuinamisha kichwa chini. Hayo mengine tutawaachia wengine.
 

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,738
Points
2,000

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,738 2,000
Taratibu bana; nimeonesha imani hiyo wapi? lakini usiwe na shaka watakaozima kuondoka kwa Salva na Premi ni watu makini na kutakuwa na tofauti kubwa tu.

Nimeunga mkono mabadiliko ya kweli na kuyakataa yale feki. Hili halina kuomba radhi au kuinamisha kichwa chini. Hayo mengine tutawaachia wengine.
mtu mwenyewe hata jina lako wala sura yako havijulikani, upo kama mzuka tu
 

twahil

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
4,054
Points
2,000

twahil

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
4,054 2,000
haahaa ukiwa bana...sasa hio kazi ya kupendekeza watu makini mbona mmeshindwa kuifanya kwenye chama chenu kuchagua watu makini mnabaki kuchagua mafisadi..
 

Forum statistics

Threads 1,382,054
Members 526,258
Posts 33,818,472
Top