Pendekezo: Kila Mkuu wa Wilaya apewe Helikopta

Pendekezo: Kila Mkuu wa Wilaya apewe Helikopta

SSH2025_2030

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2012
Posts
9,661
Reaction score
9,813
Kutokana na majukumu yao kuongezeka hasa masuala ya maendeleo na usalama kwa ujumla nashauri ma-DC wote nchini wapate helikopta kuongezea nguvu sehem zisizofikika kirahisi kwa V8. Nawasilisha.
Cc. Chopper Manufacturer - Canadian Company, Montreal, CA.
 
Wakati umefika sasa wa kuhakikisha tunawawezesha kwa kila Hali. Nchi yetu ni kubwa ajabu. Choppa ni muhim
 
Tuwawezeshe watutumikie zaidi na zaidi ili kutimiza ahadi zilizotolewa na kuhakikisha ILANI yetu imetimizwa 100%
 
Daa India wabunge wanapanda bajaji sasa hata kama sekta nyeti kama polisi au Jeshi hawana helikopta za kutosha Dc apewe za nini?

Dc anaenda maeneo magumu endapo kuna tatizo kubwa ndo maana kuna watendaji wa vijiji/mitaa,mabalozi nyumba kumi hiyo yote ni ili kurahishisha utawala Sio lazima Dc aende kila kijiji/mtaa ndani ya wilaya yake.

Ila sio mbaya nimechukua mawazo yako haa ila tena bei ya Helikopta moja ni pesa ngapi? ntarudi baada ya majibu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Naongezea katika hilo wazo lako. Kabla ya hizo helcopta hazijafika tuwe tumesha penyezewa Noah zetu. Ndio helcopta zisambae sasa.
e1d134a7f021fe98edfc7ef609a93bd1.jpg
 
Kutokana na majukumu yao kuongezeka hasa masuala ya maendeleo na usalama kwa ujumla nashauri ma-DC wote nchini wapate helikopta kuongezea nguvu sehem zisizofikika kirahisi kwa V8. Nawasilisha.
Cc. Chopper Manufacturer - Canadian Company, Montreal, CA.
Usiwaze kilio chako nimekiskia, ngoja tulipwe kwanza fedha za Makinikia yetu
 
Tuwawezeshe watutumikie zaidi na zaidi ili kutimiza ahadi zilizotolewa na kuhakikisha ILANI yetu imetimizwa 100%

Nani anamtumikia mwingine kati ya DC na wananchi?
Kumbuka kuwa mtumikiwa hula jasho la mtumikia.
 
Nani anamtumikia mwingine kati ya DC na wananchi?
Kumbuka kuwa mtumikiwa hula jasho la mtumikia.
Ni wajibu wa viongoz kuwatumikia wananchi. Na ili wawatumikie vitendea kazi ikiwemo choppa ni muhimu
 
Ni wajibu wa viongoz kuwatumikia wananchi. Na ili wawatumikie vitendea kazi ikiwemo choppa ni muhimu
Tutumie fikra za uhalisia, tuache nadharia, nani tegemezi kwa mwingine kati ya DC na wananchi?
Ingetokea kuwa mmoja lazima afutike yupi angeathirika kwa kutokuwepo mwingine?
Kuna DC bila mwananchi?
Kuna mwananchi bila DC?
 
[emoji3] [emoji3] aiseeh safi sana mkuu, umefikiri vyema kabisa. Wasilisha kwa baba yenu mzee wa chatle.

brain is the beautiful part of the body.
 
Kutokana na majukumu yao kuongezeka hasa masuala ya maendeleo na usalama kwa ujumla nashauri ma-DC wote nchini wapate helikopta kuongezea nguvu sehem zisizofikika kirahisi kwa V8. Nawasilisha.
Cc. Chopper Manufacturer - Canadian Company, Montreal, CA.
Unataka nazo zidakwe na wanaoidai Tanzania ? Njama zako tumezistukia .
 
Je,unajua Tanzania ina wilaya ngapi jumla?Vipi tutaweza gharama za chopa kwa kila wilaya?Vipi operation cost?Kama tu bado huduma ztu za afya ni changamoto, ndio tutaweza chopa??You are not serious!!
 
Je,unajua Tanzania ina wilaya ngapi jumla?Vipi tutaweza gharama za chopa kwa kila wilaya?Vipi operation cost?Kama tu bado huduma ztu za afya ni changamoto, ndio tutaweza chopa??You are not serious!!
Kama tumeweza kuhamia dodoma kununua chopa kila wilaya hakutatupa shida asilani
 
Kama tumeweza kuhamia dodoma kununua chopa kila wilaya hakutatupa shida asilani
Hebu fanya utembelee hospitali za serikali ujionee kama vitanda vimetosha kwa wagonjwa then ujiulize kama tunahitaji kununua chopa au huduma za afya kuboleshwa.
 
Back
Top Bottom