Pendekezo: Katibu mkuu wa CHADEMA awe Benson Kigaila

Pendekezo: Katibu mkuu wa CHADEMA awe Benson Kigaila

Bob Makani alikuwa mkatoliki tena anatokea machame mijitu mingine ilitakiwa izaliwe Rwanda imejaa ukabila na udini utadhani mikenya.

Yaani kama nilikuwa nauwezo, anayeleta ukabila na udini hapa na mpiga ban for life. au namtumia kirusi ki haribu kabisa computer au simu yake. Ila kwakuwa sina huo uwezo naishia kulaani hii tabia. na walaaniwe wote wanao endekeza udini na ukabila. Ameeeeen
 
Ni kawaida yao hao, sasa wanataka watuwekee mtu asiye mkaskazini.

kigaila ni mgogo wa Dom hata ubunge aligombea Dom mjin huyu namjua vyema aliwai kua mwalimu Wang yy ni teacher by profesional mke wake alifariki now kawa msela sana hata kusalimia anatoa tano au ana hug kama manigga kabadilika sana nahis ata bang anavuta
 
Hata Yared Fubusa au Dr. Lukanina wanafaa.

Kuna yule jamaa aliyogombea ubunge morogoro mjini anaitwa Marcus Albanie. Yule jamaa yuko vizuri sana, mara nyingi alikuwa anajishughulisha na kuandika mwenendo wa bunge.
 
Uzi ukishavamiwa na yale mazombi ya ccm. Huwa sipendi kuchangia. Kwa sababu ni mijitu inayoongea shombo bila kufikiria. Sijui akili zao wamemkabidhi Nnape awashikie kwa muda!!?
 
kuhusu mwenye kiti vipi?? mbona huwa hamtaji??
 
Ataafaa jaman con wengine uyo salum cdhan km atahimili mshindo

Lwaitama angeweza kufaa ila hatujajua uwezo wake wa kiutawala, hi managemen ability and skills. Napendekeza John Heche. Huyu ndugu alifanya kazi nzuri sana alipokuwa BAVICHA. Akirudi ataweza kuwasaidia ingawa kunaweza kutokea muingiliano wa hapa na pale kutokana na yeye kukaa katika ofisi hiyo. ila CHADEMA wanahitaji kuunda kikosi kazi kingine nje ya uongozi wa juu kuendelea kuwasha moto. akina Masha wameonyesha uwezo mkubwa sana. Waingizwe kwenye vikosi kazi vya CHADEMA. Kuna vijana pia ambao hawajajionyesha wazi lakini walikuwa wanafanya kazi chini kwa chini kipindi cha campain, hawa wahusishwe kwani CHADEMA inapaswa kutengeneza jeshi la mashambulizi, bila kumsahau Regina.
 
1. Marcus Albanie
2. Juma Mwapachu (Endapo atajiunga na CHADEMA)
 
Haraka ya nini? Mwacheni kamanda MKUU Mbowe atafakari Kwa kina yaliyotokea katika uchaguzi kwanza,hayo mengine yatafuata polepole
 
Back
Top Bottom