pccb


A

abrah kingunge

Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
14
Likes
0
Points
0
A

abrah kingunge

Member
Joined Oct 18, 2012
14 0 0
mlioomba nafasi za kazi pccb wameanza kuita kwenye interview kuna dogo mtaani hapa kapigiwa jana simu,amesoma IT
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,563
Likes
1,591
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,563 1,591 280
Kwa hiyo tufanyeje.? Mitanzania ni mishamba sana kwenye mambo ya interview
 
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2013
Messages
15,844
Likes
5,769
Points
280
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2013
15,844 5,769 280
Ameambiwa interview lini?
 
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
3,853
Likes
1,571
Points
280
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
3,853 1,571 280
Sio kweli! Uchambuzi wa maombi bado unaendelea na unategemea kukamilika January 2014. Jumla ya maombi ni 46,000, shortlist itakua 2000 tu!
 
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2013
Messages
15,844
Likes
5,769
Points
280
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2013
15,844 5,769 280
Sio kweli! Uchambuzi wa maombi bado unaendelea na unategemea kukamilika January 2014. Jumla ya maombi ni 46,000, shortlist itakua 2000 tu!
basi tena hapo nimeishakosa
 
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
14,622
Likes
2,689
Points
280
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
14,622 2,689 280
Sio kweli! Uchambuzi wa maombi bado unaendelea na unategemea kukamilika January 2014. Jumla ya maombi ni 46,000, shortlist itakua 2000 tu!
daaah,tatizo la ajira ni kubwa
 
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2011
Messages
4,151
Likes
3,002
Points
280
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined May 27, 2011
4,151 3,002 280
abaenda kunyea debe nani alimwanbia adanganye taarifa zake.
 
Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
2,163
Likes
1,028
Points
280
Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
2,163 1,028 280
Sio kweli! Uchambuzi wa maombi bado unaendelea na unategemea kukamilika January 2014. Jumla ya maombi ni 46,000, shortlist itakua 2000 tu!
Mkuu vip, hizo taarifa kama ni nyeti sana halafu wewe unazo, niambie upo kitengo gani pale PCCB mkuu. Lazima utakua mtu mzito wewe
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,052
Likes
4,113
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,052 4,113 280
Mkuu vip, hizo taarifa kama ni nyeti sana halafu wewe unazo, niambie upo kitengo gani pale PCCB mkuu. Lazima utakua mtu mzito wewe
Ndio maana mnatapeliwa kwa stahili kama hizi kijana tulia subiria kumbuka PCCB ni kitengo nyeti cha serikali so mambo yatakuwa open Muombe Mungu wako.
 
D

David Moyes

Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
20
Likes
0
Points
3
D

David Moyes

Member
Joined Nov 30, 2013
20 0 3
mimi mbona nimesikia mpaka mwezi wa saba ndo kutakuwa na enterview??
 
A

abrah kingunge

Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
14
Likes
0
Points
0
A

abrah kingunge

Member
Joined Oct 18, 2012
14 0 0
hahhaahahhaha c unaona nishajua sasa ningeuliza kawaida mngeanza mitusi kama hilo jamaa hapo juu liliosema mitanzania,ok ni hvi dogo aliitwa migration na co pccb alinizngua.wikiend njema
 
A

abrah kingunge

Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
14
Likes
0
Points
0
A

abrah kingunge

Member
Joined Oct 18, 2012
14 0 0
alafu ww kelvin acha upimbi maana ya kuambiwa hvi ni muhimu ili ucwe unazmazma cm yako ya mchina hyo coz mara nyingi huwa unazma kukimbia madeni
 
NGOGO CHINAVACH

NGOGO CHINAVACH

Verified Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
922
Likes
212
Points
60
NGOGO CHINAVACH

NGOGO CHINAVACH

Verified Member
Joined Apr 8, 2011
922 212 60
Migration wameajiri mara moja tu mwaka huu tena wameshamaliza kozi na wapo kazini sasa hivi
hahhaahahhaha c unaona nishajua sasa ningeuliza kawaida mngeanza mitusi kama hilo jamaa hapo juu liliosema mitanzania,ok ni hvi dogo aliitwa migration na co pccb alinizngua.wikiend njema
 
wende

wende

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Messages
715
Likes
9
Points
35
wende

wende

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2009
715 9 35
pccb si kuita 2 m2 m1 m1 ivi,ni tasisi kubwa na nyeti. stay patient lazima wata-shortlist for an interview!
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
14,960
Likes
5,969
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
14,960 5,969 280
Kwa hivi mnavyochanganya habari
naamini mtakuja kuitwa na kuibiwa
kirahisi sana na mataperi hasa
wakijivika uhusika.
 

Forum statistics

Threads 1,252,293
Members 482,061
Posts 29,802,829