Nelson Kileo
JF-Expert Member
- Oct 29, 2011
- 3,062
- 3,280
Nilibahatika kupata pc Dell Safi tu CoreI 7 Generation ya 3 ..ikiwa na Ram 4GB na 500GB HD... kwa bahati mbaya ilikua na Password kwenye Admin Account so nikawa natumia Guest hivyo kukosa baadhi ya fetures..nikaamua kupiga window chini ilikua na Windows 7 ...bana ww wataalamu wetu wa IT hawa.. basi fproffecinal fundi akaweka Window ya kwanza ..inafika mpaka mwisho ikirestart ili iwake ngoma haimalizi inazima... s
Ikawekwa window nyingine ..mchezo ukawa huo huo
Tukapiga windows 10 ..ikapaswa kuUpdatiwa Intel Graphic .. ikimaliza kuUpdate inashut down mzigo ukiwaka inafika mahala hainyosho chochcote yaani ni screen black out
Nikamwambia fundi nipe laptop yangu ...nikaenda kwa mwemgine akasema tatizo ni Ram ..tukaweka Ram kumi tofauti shida ipo palepale ..akasema tatizo ni AC ya Ram so itacost 40k ..nikamwambia sawa weka hiyo Ac... baada ya siku moja mikaenda akasema aisee hi ngoma haifai tena ...tuchinje tu tuuze kimoja kimoja ya HD ..Ram na Screen.
Kumbuka tatizo nililolipeleka kwao ni Wondows tu ..ila niliondoka kwenda kwao nikiwa natumia kabisa ndani ya gari kwa kupitia Guest account ikiwa haina tatizo lolote.
Fundi anashawish tuuze tu kama screpa.|Hadi sasa mimenyamaza kimya nawatafakari..
Mm niliwaza BIOs Battery ni ya kubadili ...ila wataalamu wangu walikataa katu katu..si unawajua tena majaa wa IT..
Embu niambiani Tatizo ni nn hapa ..wadau
Ahsanteni
Ikawekwa window nyingine ..mchezo ukawa huo huo
Tukapiga windows 10 ..ikapaswa kuUpdatiwa Intel Graphic .. ikimaliza kuUpdate inashut down mzigo ukiwaka inafika mahala hainyosho chochcote yaani ni screen black out
Nikamwambia fundi nipe laptop yangu ...nikaenda kwa mwemgine akasema tatizo ni Ram ..tukaweka Ram kumi tofauti shida ipo palepale ..akasema tatizo ni AC ya Ram so itacost 40k ..nikamwambia sawa weka hiyo Ac... baada ya siku moja mikaenda akasema aisee hi ngoma haifai tena ...tuchinje tu tuuze kimoja kimoja ya HD ..Ram na Screen.
Kumbuka tatizo nililolipeleka kwao ni Wondows tu ..ila niliondoka kwenda kwao nikiwa natumia kabisa ndani ya gari kwa kupitia Guest account ikiwa haina tatizo lolote.
Fundi anashawish tuuze tu kama screpa.|Hadi sasa mimenyamaza kimya nawatafakari..
Mm niliwaza BIOs Battery ni ya kubadili ...ila wataalamu wangu walikataa katu katu..si unawajua tena majaa wa IT..
Embu niambiani Tatizo ni nn hapa ..wadau
Ahsanteni