PC yangu imekufa hivi hivi nikiona

PC yangu imekufa hivi hivi nikiona

Nilibahatika kupata pc Dell Safi tu CoreI 7 Generation ya 3 ..ikiwa na Ram 4GB na 500GB HD... kwa bahati mbaya ilikua na Password kwenye Admin Account so nikawa natumia Guest hivyo kukosa baadhi ya fetures..nikaamua kupiga window chini ilikua na Windows 7 ...bana ww wataalamu wetu wa IT hawa.. basi fproffecinal fundi akaweka Window ya kwanza ..inafika mpaka mwisho ikirestart ili iwake ngoma haimalizi inazima... s
Ikawekwa window nyingine ..mchezo ukawa huo huo

Tukapiga windows 10 ..ikapaswa kuUpdatiwa Intel Graphic .. ikimaliza kuUpdate inashut down mzigo ukiwaka inafika mahala hainyosho chochcote yaani ni screen black out

Nikamwambia fundi nipe laptop yangu ...nikaenda kwa mwemgine akasema tatizo ni Ram ..tukaweka Ram kumi tofauti shida ipo palepale ..akasema tatizo ni AC ya Ram so itacost 40k ..nikamwambia sawa weka hiyo Ac... baada ya siku moja mikaenda akasema aisee hi ngoma haifai tena ...tuchinje tu tuuze kimoja kimoja ya HD ..Ram na Screen.

Kumbuka tatizo nililolipeleka kwao ni Wondows tu ..ila niliondoka kwenda kwao nikiwa natumia kabisa ndani ya gari kwa kupitia Guest account ikiwa haina tatizo lolote.

Fundi anashawish tuuze tu kama screpa.|Hadi sasa mimenyamaza kimya nawatafakari..

Mm niliwaza BIOs Battery ni ya kubadili ...ila wataalamu wangu walikataa katu katu..si unawajua tena majaa wa IT..

Embu niambiani Tatizo ni nn hapa ..wadau

Ahsanteni
Pole mkuu tatizo lako umelileta likiwa limezidi ila kwenye password ungeliniona mapema nakusaidia free .
 
Siku hizi sipeleki kabisa laptop lwa fundi, ikizingua nikikomaa mwenyewe nikishindwa naiacha.

Mara ya kwanza ilikiwa Dodoma nilipeleka kwa fundi kuzuia sauti kuwa inakata kata, niliambulia formating ya hard disk na kupoteza documents na hard disk nikawekewa nyingine mbona. Mpk leo zaid ya miaka 8 lakin document nilizopoteza kwenye ile hardDisk zinaniuma na yule fundi sijawai msamehe.

Mara ya pili kwenyw 2014 hivi nilipeleka laptop yangu hapo machinga complex, screen ilikiwa inawaka na kuzima, kufika jamaa akafungua akacheki akasema mkanda umekufa. Gharama nakumbuka kama alinambia elfu 60 hv na ufundi 75 elfu. Nikamwambia funga nikatoe peza nakuja. Nikatoka nikaja maeneo ya makutano ya msimbazi na uhuru mkono wa kulia ukiwa unaenda mnazi mmoja, kuna sehemu unapenya ndani unapanda jui ghorofani.

Kufika fundi akachek, hapo sasa ikawa haiwaki kabisa kioo, akapima alivojua yeye akasema kioo kimekufa. Hapo kinahtaji kama 180'000 tuweke kingine na ufundi itakuwa kama elfu 30, jumla 210k, [emoji3][emoji3] nikachoka. Lakini wakati anaifungua ndani niliona kuna waya haujachomekwa kwenye pin yake ila sikusema.

Nikamwambia funga nikasake pesa. Nikafika home nikafungua screen mwenyewe, nikaufatilia ule waya nikauchomeka, mara waa kitu kimetiki[emoji3][emoji3][emoji1787][emoji1787] serious mpk leo, laptop kioo hakijawai cheza tena.

Bongo matapeli ni kama yote
 
Siku hizi sipeleki kabisa laptop lwa fundi, ikizingua nikikomaa mwenyewe nikishindwa naiacha.

Mara ya kwanza ilikiwa Dodoma nilipeleka kwa fundi kuzuia sauti kuwa inakata kata, niliambulia formating ya hard disk na kupoteza documents na hard disk nikawekewa nyingine mbona. Mpk leo zaid ya miaka 8 lakin document nilizopoteza kwenye ile hardDisk zinaniuma na yule fundi sijawai msamehe.

Mara ya pili kwenyw 2014 hivi nilipeleka laptop yangu hapo machinga complex, screen ilikiwa inawaka na kuzima, kufika jamaa akafungua akacheki akasema mkanda umekufa. Gharama nakumbuka kama alinambia elfu 60 hv na ufundi 75 elfu. Nikamwambia funga nikatoe peza nakuja. Nikatoka nikaja maeneo ya makutano ya msimbazi na uhuru mkono wa kulia ukiwa unaenda mnazi mmoja, kuna sehemu unapenya ndani unapanda jui ghorofani.

Kufika fundi akachek, hapo sasa ikawa haiwaki kabisa kioo, akapima alivojua yeye akasema kioo kimekufa. Hapo kinahtaji kama 180'000 tuweke kingine na ufundi itakuwa kama elfu 30, jumla 210k, [emoji3][emoji3] nikachoka. Lakini wakati anaifungua ndani niliona kuna waya haujachomekwa kwenye pin yake ila sikusema.

Nikamwambia funga nikasake pesa. Nikafika home nikafungua screen mwenyewe, nikaufatilia ule waya nikauchomeka, mara waa kitu kimetiki[emoji3][emoji3][emoji1787][emoji1787] serious mpk leo, laptop kioo hakijawai cheza tena.

Bongo matapeli ni kama yote
Kila kona matapeli!
 
Mkuu mimi pc yangu ilikuwa safi sasa nikahitaji ku update window nikampelekea mtu. Ilikuwa 7 pro akaweka 7 ultimate basi yani asahivi ukifungua picha na video yani zinachengachenga balaa yani huoni kitu sio clear huelewi. Nimehangaika kufanya setting lakini wapii. Sijui tatizo itakua nin
hapa atakuwa alikupandishia window bila updates za driver ya graphic cards
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom