Paypal account Tanzania tunasubiri nini?

talentbrain

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
1,118
Points
2,000

talentbrain

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
1,118 2,000
Nna swali la ufahamu...mfano unataka kumuuzia mtalii kitu (physical good) na uko bongo na yeye yupo ulaya, je usafirishaji unakuaje? unatumia dhl au posta? kama posta delays una deal nazo vipi?
Kila kampuni ya usafirishaji bidhaa kwenda nje iwe posta au dhl nao huwa wanatoa muda wa kufikisha bidhaa kwa mteja. Hivyo hakuna MTU anaenunua bidhaa ulaya au marekani kutoka hapa akategemea ndani ya siku mbili mzigo umfikie. Hivyo ni laIma kuwa mkweli kwa wateja wako.
 

42774277

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2018
Messages
852
Points
1,000

42774277

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2018
852 1,000
Sijasema ujiingize kwenye biashara ya Bitcoin ila nmesema utumia bitcoin kama medium of exchange...

Japo ili utumie bitcoin kama medium of exchange lazima uwe na knowledge ya buy low and sell high...

Yaani kutoka Paypal mpaka unapata cash zako inaweza isichukue hata 30 minutes... talentbrain,
 

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
13,504
Points
2,000

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
13,504 2,000
Kila kampuni ya usafirishaji bidhaa kwenda nje iwe posta au dhl nao huwa wanatoa muda wa kufikisha bidhaa kwa mteja. Hivyo hakuna MTU anaenunua bidhaa ulaya au marekani kutoka hapa akategemea ndani ya siku mbili mzigo umfikie. Hivyo ni laIma kuwa mkweli kwa wateja wako.
Shukran mkuu.

Kawaida unatumia ems au posta kawaida? Au njia gani ya posta unatumia frequently?

Je inatumia mda gani mzigo kumfikia mteja?
 

talentbrain

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
1,118
Points
2,000

talentbrain

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
1,118 2,000
Shukran mkuu.

Kawaida unatumia ems au posta kawaida? Au njia gani ya posta unatumia frequently?

Je inatumia mda gani mzigo kumfikia mteja?
Mie kuna wakati nilikuwa natumq mzigo USA nilikuwa natuma dagaa wa Kigoma, nguo na hata samaki. Ilikuwa inachukua mpaka maximum ya week 3.
 

Sham777

Member
Joined
Aug 1, 2019
Messages
42
Points
125

Sham777

Member
Joined Aug 1, 2019
42 125
Boss Jaribu kutumia hizi payments method naona Merchant wengi wanazitumia... Skrill, Neteller na Payoneer hii ya mwisho nzuri kama unafanyia mambo yako Amazon ndio payment method yako safi na salama..
 

gwakipanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2011
Messages
625
Points
250

gwakipanga

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2011
625 250
Toka tulivyoanza kuimba kuhusu PayPal wangekuwa watu wakufanyia kazi nadhani mpaka sasa ingekuwa mtoto anaenda shule, watendaji wetu wanaitaji kusukumwa kama anavyofanya rais, "kwanini ujafanya, lini utafanya" hivyo ndiyo wanavyopende kukemewa kama ng'ombe na kudhalilishwa ndiyo utakuta kesho wamefanya. Toka wadau waongelee kuhusu PayPal kama BOT wangekuwa wanalifanyia kazi basi wafanyabiashara Wa online ingekuwa rahisi kwao kuendesha biashara. Sijui ni kwanini wafanyabiashara wanavyo orodhesha idara na taasisi zinazokwamisha biashara, wasiishie kutaja tu TBS, tmda,OSHA NEMC, pia BOT ni kikwazo kwa wafanyabiashara Wa online business, bot wajitafakari kama rais tumechelewa na watendaji Wa ofisi za umma ni kikwazo kwa kuto fanyia kazi Naoni ya wadau, maana vichwa vyao vimeshaka kwamba mwenye kutoa maoni ni rais to. BOT fanyieni kazi swala LA PayPal
 

Titicomb

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2012
Messages
6,531
Points
2,000

Titicomb

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2012
6,531 2,000
Haya mambo tushaongea sana bado serikali yetu imelala.
Wako tayari tukose fedha za kigeni au pesa zetu ziende zikakatwe kodi Kenya kupitia Safaricom.
Ndio maana sisi bado ni LDC na Kenya hawapo huko LDC.
 

TAJIRI MSOMI

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
363
Points
500

TAJIRI MSOMI

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
363 500
talentbrain,
Tumia Payoneer ndugu huta kuja jutia, fee yake ndogo sana na wanakupa Mastercard buri kabisa then, wewe ni kuchomoa pesa yako kupitia ATM zinazokubali mastercard zote hapa Tanzania, waweza tumia Link hio, kama una maswali zaidi uliza au njoo PM nikueleze zaidi

 

gwankaja

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
4,794
Points
2,000

gwankaja

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
4,794 2,000
Hao safaricom wana rate za ajabu sana.. Nimejuta kupitisha hela zangu huko! Next time nitapitisha bitcoin tu!
Haya mambo tushaongea sana bado serikali yetu imelala.
Wako tayari tukose fedha za kigeni au pesa zetu ziende zikakatwe kodi Kenya kupitia Safaricom.
Ndio maana sisi bado ni LDC na Kenya hawapo huko LDC.
 

Forum statistics

Threads 1,367,637
Members 521,789
Posts 33,405,702
Top