Paul Kagame apendekezwa agombee Urais

Paul Kagame apendekezwa agombee Urais

figganigga

Platinum Member
Joined
Oct 17, 2010
Posts
27,832
Reaction score
63,308
Kwa mujibu wa katiba ya Rwanda, rais wa nchi hiyo anaruhusiwa kugombea mihula miwili tu ya miaka saba kila mmoja. Rais wa sasa Paul Kagame anatumikia muhula wake wa pili ambao utamalizika mwaka 2017.

Sasa, Sheikh Fazil Harerimana, mwenyekiti wa chama cha PDI kilicho katika mseto unaounda serikali inayoongozwa na Chama cha RPF cha Rais Kagame, amejitokeza wazi na kutaka katiba ibadilishwe ili Kagame aweze kugombea tena.

Chanzo: DW
 
Watajuana wenyewe na mambo yao ya kukatalia madarakani madam kwetu hayapo poa tu.
 
Huyu ndo yule alimchimba mkwara JK
 
Hahaha ha ha haaaaaaaaaaaaaaaaa.....

Ampinge kugombea muhula wa tatu mfululizo hajipendi.....

Any Way ..... ya Chigali tuwaachie wenyewe wa Chigali.......
 
9258529525_ecd5c6cbcf_b.jpg

9319984772_94ee28335d_b.jpg
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Koba, huoni kama unatujazia server kwa picha za majumba!!??
 
kama picha zenyewe ndio hizi, looks very ordinary to me. Dar in 70s. Naona ni kama ni kipande cha Port access road.
 
Back
Top Bottom