Paul Kagame apendekezwa agombee Urais

Paul Kagame apendekezwa agombee Urais

Gacuriro_ahari_amazu_ya_Caisse_Sociale.jpg
1414278704real-estates.jpg
 
Nahisi kaangalizia kwa rafiki zake wa Tanzania kule Chadema walikochakachua Katiba ya Chama ili waendelee kuongoza. Tamaa ya madaraka ni matokeo ya laana.
 
Mheshimiwa KOBA mbona picha zote umejaza za jiji la kigali tu? Tuletee basi na picha za miji mingine
 
I think for the time being,there isnt any other fit presidency than Kagame. Kagame has the vision which many of africans leaders lack.

I wish him well. As for us Tanzanians we are doomed and fucked.
 
hakuna justification ya kiongoz kuendelea kubaki madarakan hata kama wananchi wake anawapa pesa za bure mitaan!!! katiba lazima iheshimiwe and on second note kama kaleta maendeleo yote haya kwa nn anaigopa upinzan na kuishia kujiingiza ktk mauaji ya watu ovyo? yuko wapi victoire ingabire? si asimame nae kwenye free and fair election kila mtu atoe hoja zake!
 
Mie ninaona huyo Kagame aondoke tu madarakani kama muda wake umeisha na atusaidie Tanzania kwa kutupa washauri wake waliomwezesha kufika hapo ili waje kusaidia hili shamba letu la bibi.... Au watanzania wenzangu mnaonaje tumruhusu Prof. Mkwele nae apewe awamu ya 3?
 
Acha acha michezo wewe..don't hate.

Ahahahah mzee wa jenosaidi. sasa sisi tukipiga picha za miji ya Tanzania si humu watu wataangalia siku nzima?
Sasa ako si ndo kigali tu? au na sehemu nyingine? rais sana kukavamia aisee. Tukajinyakulie watoto wa kitusi. Kama tulivyoingia Uganda enzi za Nduli Idd amin
 
Mheshimiwa KOBA mbona picha zote umejaza za jiji la kigali tu? Tuletee basi na picha za miji mingine

Ahahahahha, hata mimi nashangaa mkuu. Sisi huku tuna majiji kibao. Wenyewe moja tu. Wakitoka hapo wanakupeleka kwenye mafuvu ya vichwa waliokuwa wanauwana.
 
Hahaha Koba naona umeamua kuwanyamazisha PK haters bila kusema neno lolote, live pics za leo leo, mkuu imebidi utumie chopper maanake picha zingine ni from above, Safi sana, wanao lalamika kuulizia miji mingine hawataki kukupa muda kidogo utembee, hawajui plan ya rikizo yako ikoje, anyway kama utashindwa kupitia miji mingine nitajitolea kukusaidia kukupa picha zingine, mimi naishi upande wa Kaskazini naweza kupost za upande huu, from Musanze hadi Rubavu (Ruhengeri hadi Gisenyi) but even southward new cities are emerging beautiful and clean. Huyo mfuasi wa JMali hapo juu #37 msukumie ule wimbo wa Saida Kalori tu ............ Ajinyonge.

Halafu PK ni Rais wa Rwanda kama Wanyarwanda wenyewe wanataka aendelee, wengine inawahusu nini? pilipili iko shamba....
 
Acha acha michezo wewe..don't hate.

Are you insane? Hate who? Hakuna mtanzania anayeichukia Rwanda. Kama ukiangalia maoni ya watanzania wengi, unaweza kuona wazi kuwa we say that PK is our president we never had.

Unafahamu port access road ilikuwaje? au ubungo mataa hadi Fire!
 
Mkuu Koba weka picha kadri ya uwezo wako wote lakini suala la kubadili katiba kwaajili ya mtu mmoja aendelee kushika hatamu za uongozi ni aibu nyingine ya Afrika.

Afrika inahitaji taasisi imara si watu imara.Ninapozungumzia taasisi imara ninaanza na katiba ya nchi kwanza inatakiwa kutoa uhuru kwa mahakama,bunge imara........... Ikiwa mpaka leo bado unashabikia uongozi wa Kagame elewa ipo siku Kagame ataondoka atake asitake lazima ataaondoka hapo ndipo utakumbuka umuhimu wa kuwa na taasisi imara
 
Back
Top Bottom