Patrobas Katambi, Naomba uondoe nia yako ya kugombea ubunge Shinyanga Mjini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Patrobas Katambi, Naomba uondoe nia yako ya kugombea ubunge Shinyanga Mjini

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by PERFECT, May 15, 2015.

  1. P

    PERFECT JF-Expert Member

    #1
    May 15, 2015
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wasalam Jamvini,

    Kamanda Patrobas Katambi, nakuomba uondoe nia yako ya kugombea ubunge Shinyanga Mjini mara moja.

    Kamanda, unafahamu kuwa wewe si mzawa wa hapa Shinyanga Mjini. Na kwamba turufu hii tuliitumia kama CHADEMA dhidi ya Masele na kusababisha ushindi kwetu.

    Kamanda, unafahamu huna ndugu wala jamii yako hapa mjini unag'ag'ania. Kamanda Masele /Nkurunziza.

    Kamanda, unafahamu jimbo la Kahama walikukatalia live, ambako kuna ndugu zako, umefika wilayani hapa na mbunga wamekukubalia kutia nia.

    Kamanda, unafahamu ulivyoanzisha mtandao wa kimakundi CHADEMA wilayani hadi kata.

    Kamanda, unafahamu wanashinyanga walivyo na misimamo. Juu ya uzawa wameonewa kwa miaka zaidi ya 10.

    Kamanda, unafahamu kwana watia nia zaidi ya 10 wenye sifa ila umekomalia kisa ni kiongozi wa kitaifa utapata tu.

    Kamanda, unajua ulikataliwa na walimu siku ya seminar yao. Ukimwakilisha Rechal Mashishanga ulizomewa kwa maneno yako kwao. (Ulimi hauna mfupa)

    Kamanda unafahamu. Uongozi makao makuu unakubeba, hata mkutano wa hadhara juzi juzi NKMZ Salum Mwalimu alikubeba na kuwaacha watia nia wengine.

    Kamanda ni hivi, kujenga CHADEMA si lazma uwe ni Mbunge, mbona una Cheo kizuri kukitumikia chama, BAVICHA TAIFA.

    Jipime! usikibomoe chama kwa tamaa zako Kamanda.

    Ukweli MCHUNGU wewe si MZAWA wa hapa.

    Am always PERFECT.
     
  2. m

    mpk JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2015
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 3,118
    Likes Received: 2,271
    Trophy Points: 280
    Wewe lazima n mtia nia mmojawapo unayemwogopa Katambi, umeshindwa kumwabia haya maneno yako hadi huyalete humu?
     
  3. P

    PERFECT JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2015
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mie ni kamanda mpambanaji wala sina haja ya kutia nia.

    Nilijipima nikapwaya, mshauri mwezio tusije poteza jimbo kizembe
     
  4. J

    Jenerali Ambamba JF-Expert Member

    #4
    May 15, 2015
    Joined: Sep 8, 2014
    Messages: 3,315
    Likes Received: 1,014
    Trophy Points: 280
    Patrobass katambi ndiye Mbunge mtarajiwa wa Shinyanga...kama mnamwogopa baada ya kutangaza nia...shauri yenu...katambi kwao ni shinyanga na baba yake ni Dr. hapa na wamejenga nyumba hapa na ni msukuma....halafu..kumbuka mijini hakuna cha mzawa..sijui wewe ni wa wapi? acha ujinga wako mkuu wa kutuingiza huko..
     
  5. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #5
    May 15, 2015
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 10,633
    Likes Received: 2,339
    Trophy Points: 280
    Tulia dawa ikuingie mvaa gwanda
     
  6. swissme

    swissme JF-Expert Member

    #6
    May 15, 2015
    Joined: Aug 15, 2013
    Messages: 12,425
    Likes Received: 14,533
    Trophy Points: 280
    Kajifungie chooni ucheze single yako.


    swissme
     
  7. pepsin

    pepsin JF-Expert Member

    #7
    May 15, 2015
    Joined: Apr 23, 2015
    Messages: 2,859
    Likes Received: 2,585
    Trophy Points: 280
    Wewe ni kamanda perfect wa Ugambani.
    Chadema wanataratibu zao na hamna huo ujinga wa ukabila na uzawa.
     
  8. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #8
    May 15, 2015
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 10,633
    Likes Received: 2,339
    Trophy Points: 280
    Ukabila ndio tunu ya Chadema
     
  9. Bembu

    Bembu JF-Expert Member

    #9
    May 15, 2015
    Joined: Feb 3, 2014
    Messages: 241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Acha ukabila wewe!
     
  10. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #10
    May 15, 2015
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,294
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kama ni kweli mimi mwenyewe sikubaliani nae kabisa ifike wakati mtu kama yeye atulie ajenge chama bado kijana sana yasije kutokea ya heche na waitara tarime ...shinyanga ni jimbo ambalo wazawa wametumika sana kujenga chama sasa asitokee mtu mwingine kisa ana cheo akomalie kugombea....kuna makada wa chadema wanakubalika sana hapo shinyanga ....katambi anatakiwa atulie ajenge chama bado kijana sana ....tulilikosa jimbo la tarime kwa matatizo hayo hayo
     
  11. J

    Jenerali Ambamba JF-Expert Member

    #11
    May 15, 2015
    Joined: Sep 8, 2014
    Messages: 3,315
    Likes Received: 1,014
    Trophy Points: 280
    Unajua kuwa Patrobass alianzia elimu yake Hapo shinyanga? Tunazo taarifa kuwa Kuna mtia nia mwenzake ameogopa baada ya kusikia kuwa Patrobass nae ametia tia, kwa hiyo mengi yatasemwa sana lakini patrobass ni mzoefu wa siasa za hapa Tanzania kwa hiyo hana wasiwasi na maneno yenu hayo....

    Kuthibisha kuwa kijana hana tatizo...amewahi kuhudhuria msiba wa ndugu yake hyo mtia nia mwenzake hapo Old shinyanga.
     
  12. respect wa boda

    respect wa boda JF-Expert Member

    #12
    May 15, 2015
    Joined: Nov 14, 2013
    Messages: 4,438
    Likes Received: 1,213
    Trophy Points: 280
    Hii habari ya kuanza kuzuia watu kwa kigezo cha uzawa mnaitoa wapi? Tabia hizi ni za kiccm pure, Katambi kama kajipima na kuona anatosha kugombea huko Shinyanga, wewe unapakachuka hapa unadhani waweza kumkwamisha? Nenda kapeleke hoja zako hizi kwenye Kamati tendaji za jimbo/ Wilaya ili angalau uonekane unahoja yenye mantiki. Jukwaa hili si jukwaa.la Cdm hofu zako peleka Lumumba

    Watakao mkataa Katambi ni wajumbe rasmi wa Kamati tendaji wanaoingia kwenye mkutano wa kuchagua Mgombea Ubunge kupitia Cdm, kama wewe ni mjumbe nenda huko kapeleke hoja zako kama zinamantiki zitapita na Patrobas atapigwa chini, Vinginevyo Ziba Pakacha lako hapa Wacha wenye nia ya kuwakwamua wananchi wafanye hivyo alaah,!!!!

    BACK TANGANYIKA
     
  13. P

    PERFECT JF-Expert Member

    #13
    May 15, 2015
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kusoma shinyanga ndio mzaliwa wa hapa?

    Wazazi wake wapo wapi?
     
  14. P

    PERFECT JF-Expert Member

    #14
    May 15, 2015
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu,

    Kati ya watu wachache makamanda huwa nakuheshimu sana.

    Soma vizuri uelewe hoja.

    Mwaka 2010, kamanda Marehemu Shilembi na sie wana Chadema, tulikuwa tunajinadi kuwa Masele si mzawa wa hata kaja kuufanya ubunge ni kama take away.

    Leo tutasemaje kwa Katambi?

    Hebu tuache mzaha kwenye mambo serious.

    Abaki kuwa ni mwenyekiti BaVicha
     
  15. Void ab initio

    Void ab initio JF-Expert Member

    #15
    May 15, 2015
    Joined: Mar 1, 2015
    Messages: 1,923
    Likes Received: 581
    Trophy Points: 280
    Wakikukata karibu ACT.
     
  16. P

    PERFECT JF-Expert Member

    #16
    May 15, 2015
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu si ukabila ni ukweli japo mchungu. Fuatilia siasa za shinyanga toka baada ya MwanDerefa
     
  17. MO11

    MO11 JF-Expert Member

    #17
    May 15, 2015
    Joined: Mar 23, 2014
    Messages: 14,103
    Likes Received: 12,169
    Trophy Points: 280
    wewe sio kamanda ni gamba
     
  18. P

    PERFECT JF-Expert Member

    #18
    May 15, 2015
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa nini ahamie chama cha wasaliti Tanzania?

    Aendelee kupiga kazi BAVICHA
     
  19. P

    PERFECT JF-Expert Member

    #19
    May 15, 2015
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    fuatilia post zangu ndio utanijua. Sipendi ukamanda unafiki.

    Hafai kuwa mgombea abaki BAVICHA
     
  20. Mussolin5

    Mussolin5 JF-Expert Member

    #20
    May 15, 2015
    Joined: Apr 23, 2015
    Messages: 16,816
    Likes Received: 60,093
    Trophy Points: 280
    Jimbo hilo anachukua kamanda Valerian Baleke.
     
Loading...