Patrobas Katambi, Naomba uondoe nia yako ya kugombea ubunge Shinyanga Mjini | Page 9 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Patrobas Katambi, Naomba uondoe nia yako ya kugombea ubunge Shinyanga Mjini

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by PERFECT, May 15, 2015.

  1. P

    PERFECT JF-Expert Member

    #1
    May 15, 2015
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wasalam Jamvini,

    Kamanda Patrobas Katambi, nakuomba uondoe nia yako ya kugombea ubunge Shinyanga Mjini mara moja.

    Kamanda, unafahamu kuwa wewe si mzawa wa hapa Shinyanga Mjini. Na kwamba turufu hii tuliitumia kama CHADEMA dhidi ya Masele na kusababisha ushindi kwetu.

    Kamanda, unafahamu huna ndugu wala jamii yako hapa mjini unag'ag'ania. Kamanda Masele /Nkurunziza.

    Kamanda, unafahamu jimbo la Kahama walikukatalia live, ambako kuna ndugu zako, umefika wilayani hapa na mbunga wamekukubalia kutia nia.

    Kamanda, unafahamu ulivyoanzisha mtandao wa kimakundi CHADEMA wilayani hadi kata.

    Kamanda, unafahamu wanashinyanga walivyo na misimamo. Juu ya uzawa wameonewa kwa miaka zaidi ya 10.

    Kamanda, unafahamu kwana watia nia zaidi ya 10 wenye sifa ila umekomalia kisa ni kiongozi wa kitaifa utapata tu.

    Kamanda, unajua ulikataliwa na walimu siku ya seminar yao. Ukimwakilisha Rechal Mashishanga ulizomewa kwa maneno yako kwao. (Ulimi hauna mfupa)

    Kamanda unafahamu. Uongozi makao makuu unakubeba, hata mkutano wa hadhara juzi juzi NKMZ Salum Mwalimu alikubeba na kuwaacha watia nia wengine.

    Kamanda ni hivi, kujenga CHADEMA si lazma uwe ni Mbunge, mbona una Cheo kizuri kukitumikia chama, BAVICHA TAIFA.

    Jipime! usikibomoe chama kwa tamaa zako Kamanda.

    Ukweli MCHUNGU wewe si MZAWA wa hapa.

    Am always PERFECT.
     
  2. KILIVITE

    KILIVITE JF-Expert Member

    #161
    Aug 21, 2015
    Joined: Feb 14, 2013
    Messages: 1,297
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Mmechemka kumnyang'anya form sasa mapovu yanawatoka!Ha ha ha tulieni sindano za moto ziwaingie!
     
  3. M

    MTK JF-Expert Member

    #162
    Aug 21, 2015
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 6,954
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    Mkabila mkubwa wee! Unataka kutambika?!


     
  4. Msolo

    Msolo JF-Expert Member

    #163
    Nov 21, 2017
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 766
    Likes Received: 520
    Trophy Points: 180
    Kahamia CCM leo.
     
  5. mng'ato

    mng'ato JF-Expert Member

    #164
    Nov 21, 2017
    Joined: Oct 27, 2014
    Messages: 5,667
    Likes Received: 3,248
    Trophy Points: 280
    Naaam
     
  6. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #165
    Nov 21, 2017
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 14,390
    Likes Received: 1,547
    Trophy Points: 280
    Dalili ya mvua ni mawingu

    vipi kuhus katibu wao je ? mana anayeye anajificha sana!
     
  7. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #166
    Nov 21, 2017
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,901
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    uvccm wengi wanatoa maneno bila kujua hata hii thread ni ya lini? Angalieni kwanza uzi huuni wa lini
     
  8. chuma cha mjerumani

    chuma cha mjerumani JF-Expert Member

    #167
    Nov 21, 2017
    Joined: Dec 4, 2013
    Messages: 4,511
    Likes Received: 6,047
    Trophy Points: 280


    Katambi kumbe ni tamaa mbele huyu kijana
     
  9. Silly

    Silly JF-Expert Member

    #168
    Nov 29, 2017
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 505
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    watu wa aina hii ni wengi sana chadema, itachukua muda hadi wanakuja jitambua
     
Loading...