Ozzie
JF-Expert Member
- Oct 9, 2007
- 3,217
- 1,273
Xiaomi (au Mi) power banks, ni kati ya power banks tatu bora zaidi duniani.
Jipatie ORIGINAL Mi power banks (Kila moja ina security code iliyofichwa ya kuhakiki kama original, kupitia mtandao wao wa Xiaomi).
Zinapatikana Dar es Salaam, mkoani utagharamia usafiri mwenyewe.
Bei:
Zinapatikana katika rangi 3 - Silver, Red roses na champagne
Kwa Mawasiliano zaidi 0767 99 99 11 (Zipo Chache)
Jipatie ORIGINAL Mi power banks (Kila moja ina security code iliyofichwa ya kuhakiki kama original, kupitia mtandao wao wa Xiaomi).
Zinapatikana Dar es Salaam, mkoani utagharamia usafiri mwenyewe.
Bei:
5200mAh ni 50,000/=
10400mAh ni 60,000/=
10400mAh ni 60,000/=
Zinapatikana katika rangi 3 - Silver, Red roses na champagne
Kwa Mawasiliano zaidi 0767 99 99 11 (Zipo Chache)