komeka JF-Expert Member Joined May 1, 2013 Posts 1,072 Reaction score 404 Jan 2, 2015 #1 kwa yoyote anayehitaji line ya m pesa ambayo itabadilishwa jina na kuwekewa jina lako please anitafute kwa namba hii 0753947515
kwa yoyote anayehitaji line ya m pesa ambayo itabadilishwa jina na kuwekewa jina lako please anitafute kwa namba hii 0753947515
Jephta2003 JF-Expert Member Joined Feb 27, 2008 Posts 6,739 Reaction score 6,644 Jan 2, 2015 #3 komeka said: kwa yoyote anayehitaji line ya m pesa ambayo itabadilishwa jina na kuwekewa jina lako please anitafute kwa namba hii 0753947515 Click to expand... ungesema bei tujipime mifuko kabla ya kukupigia
komeka said: kwa yoyote anayehitaji line ya m pesa ambayo itabadilishwa jina na kuwekewa jina lako please anitafute kwa namba hii 0753947515 Click to expand... ungesema bei tujipime mifuko kabla ya kukupigia
komeka JF-Expert Member Joined May 1, 2013 Posts 1,072 Reaction score 404 Jan 2, 2015 Thread starter #4 Jephta2003 said: ungesema bei tujipime mifuko kabla ya kukupigia Click to expand... mkuu usiogope bei ni ya kawaida tu we nipigie tutaelewana tu
Jephta2003 said: ungesema bei tujipime mifuko kabla ya kukupigia Click to expand... mkuu usiogope bei ni ya kawaida tu we nipigie tutaelewana tu
SECRET SWIT Member Joined Apr 21, 2012 Posts 90 Reaction score 35 Jan 2, 2015 #5 Weka bei,, Kwani bei ya kawaida inaanzia ngapi hadi ngapi?