Pastor ALPHA LUKEU amefufua tena watu sita

Pastor ALPHA LUKEU amefufua tena watu sita

Kwanini asitafutwe aje awafufue Ruge, Kibonde na Mengi?!
 
Huyo marehemu gani kafufuka na aibu ukitizama picha ya mwisho marehemu anabana miguu ili asichunguliwe/ kuacha nyeti zake nje.

Alafu kwa mujibu wa wanasayansi mtu akifa kumbukumbu zake nyingi hutoweka hao mbona wana kumbukumbu za kufanya vitu vya kujifunza kama kujistiri.
Hahaa Jamaa ndiye bingwa wa uwongo kwa sasa duniani
 
Hakuna kitu kama hicho na hakita tokea milele
Hata miaka 2000 iliyopita watu baadhi ya watu walipo kuwa wana waeleza wenzao kuwa itafikia hatua watu watakuwa wana panda ndege na kutumia smartphone etc .... sehemu ya watu wengi waliopo katika jamii walikuwa wanapinga ..........

Jambo lisilo wezekana leo haimaanishi kwamba halito wezekana kamwe
 
Sasa mkuu kama ni uongo, mbona serikali ilimwachia? Na saivi akifufua wanaeka kwenye vyombo vya habari[emoji23][emoji23]

Lakini ninacho shangaa alishindwa kumfufua , yule jamaa wake aliekufa kwa ukimwi
Hahahahhah yule si alishamfufu jamani...itakua ukifa tena hufufuki..hahahah
 
Huwezi kulinganisha mambo ya ndege sijui smartphone na kufufuliwa mtu
Hata miaka 2000 iliyopita watu baadhi ya watu walipo kuwa wana waeleza wenzao kuwa itafikia hatua watu watakuwa wana panda ndege na kutumia smartphone etc .... sehemu ya watu wengi waliopo katika jamii walikuwa wanapinga ..........

Jambo lisilo wezekana leo haimaanishi kwamba halito wezekana kamwe
 
Atakuja kukanusha kama yule wa mwanzo
 
Huyo marehemu gani kafufuka na aibu ukitizama picha ya mwisho marehemu anabana miguu ili asichunguliwe/ kuacha nyeti zake nje.

Alafu kwa mujibu wa wanasayansi mtu akifa kumbukumbu zake nyingi hutoweka hao mbona wana kumbukumbu za kufanya vitu vya kujifunza kama kujistiri.
Kuna vitu vya kisayansi ni ngumu kuvielewa kwa kweli labda mtu uwe umeishi na marehem sana tena ukafanikiwa kukaa na kuwahoji kama wanakumbuka chochote kuhusu duniani. Kwamaana vuta picha nyerere leo akaulizwe historia yake halafu asikumbuke kuwa ni mtz nitaamn kidogo. Kwenye picha pale shaka kubwa ni awareness aliyonayo marehem kuhusu eneo alilopo. Mfano mdogo sana ni nusu kaputi siamini kama mtu atakuwa na uwezo wa kujua kuwa sasa nibane miguu wasinichungulie aisee.
 
Wafu wa huyu pastor wanakuwa wanapumua kabla hata ya kufufuliwa.
 
Hao ni good candidate watujuze kukoje huko kuzimu na waluanza kuonana na nani shetan au Mungu
 
Huyo marehemu gani kafufuka na aibu ukitizama picha ya mwisho marehemu anabana miguu ili asichunguliwe/ kuacha nyeti zake nje.

Alafu kwa mujibu wa wanasayansi mtu akifa kumbukumbu zake nyingi hutoweka hao mbona wana kumbukumbu za kufanya vitu vya kujifunza kama kujistiri.
Mimi nataka waniambie kuzimu kukoje kwa za .
 
Kwani ni asingefufua yule muumini wake aliyeigiza kufufuka na baadaye akafariki kweli?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom