Pastor ALPHA LUKEU amefufua tena watu sita

Pastor ALPHA LUKEU amefufua tena watu sita

WAFU HAWANA PAMBA PUANI WALA HAWAJAFUMBWA MACHO!!!! NGOJA IPITE WENYE ROHO MTAKATIFU WATAKUJA KUSEMA JAMBO
 
Huyu jamaa bado tu anawapata wajinga??
 
[emoji16][emoji16] watafufuliwa tena[emoji23][emoji23][emoji23] kwan we mkuu ukifa alafu ukapata nafasi ya kuishi tena, utakataa?
Yaani kwangu msiniamshe tena
Labda huko kuna raha zaidi
Ikawa ugomvi tena mniuwe
Halafu kama naona mnavyonipiga rungu tena
 
Huyo marehemu gani kafufuka na aibu ukitizama picha ya mwisho marehemu anabana miguu ili asichunguliwe/ kuacha nyeti zake nje.

Alafu kwa mujibu wa wanasayansi mtu akifa kumbukumbu zake nyingi hutoweka hao mbona wana kumbukumbu za kufanya vitu vya kujifunza kama kujistiri.
hii sayansi mda mwingne sio ya kuamini, sasa wao wana uthibitisho ganii? Kwaio nyerere leo afufuke asahau km alikua raisi? Hahhaaaaa mzeee una utanii na vyeo vya watuuu, jiwe akianguka sasa hv ukimfufua cha kwanza ataomba uchaguzii,
 
hii sayansi mda mwingne sio ya kuamini, sasa wao wana uthibitisho ganii? Kwaio nyerere leo afufuke asahau km alikua raisi? Hahhaaaaa mzeee una utanii na vyeo vya watuuu, jiwe akianguka sasa hv ukimfufua cha kwanza ataomba uchaguzii,
Nenda jukwaa la intelligence kuna uzi unaelezea habari za uwezekano wa kuwepo teknolojia ya kufufua wafu miaka ijayo utapata elimu zaidi na si kubisha kila kitu
 
Angelikuwa shekhe huyu angechezea mikwaju ya maana sana.
 
Nenda jukwaa la intelligence kuna uzi unaelezea habari za uwezekano wa kuwepo teknolojia ya kufufua wafu miaka ijayo utapata elimu zaidi na si kubisha kila kitu
hahaa unazungumzia uwezekanooo? Tena kwa mawazo ya watuuu! Na unaamini? Nooo way haina haja mkuu ngoja tuwe na imani tofaut haidhuru.
 
Kwa kweli South Africa ni nchi ambayo unaweza fanya lolote lile,ndo maana hata wauza madawa wengi wanaishi huko.Jamani huu ni uongo wa hali ya juu;Na wapo watakaoamini.Wafu gani hata kufungwa Sanda hawajafungwa.
 
hahaa unazungumzia uwezekanooo? Tena kwa mawazo ya watuuu! Na unaamini? Nooo way haina haja mkuu ngoja tuwe na imani tofaut haidhuru.
Mkuu inaweza ikawa kama kichekesho ila ipo karne itawezekana,wanachokifanya wale majamaa wa U.S wengine hawaziki wanahifadhi miili ya wafu ili siku ikitokea basi wapendwa wao wafufuke ukimzika mfu ndo kapotea hivyo hatokaa aonekane tena milele kwa sababu ataoza na kuisha kabisa watu waje wachimbe gesi 😝😝
 
Hakuna kitu kama hicho na hakita tokea milele
Nenda jukwaa la intelligence kuna uzi unaelezea habari za uwezekano wa kuwepo teknolojia ya kufufua wafu miaka ijayo utapata elimu zaidi na si kubisha kila kitu
 
Nitakuja amini siku naona anamfufua mtu ambe tayari ndo kazikwa kama siku mbili hivi zilizopita na huyu marehemu niwe namjua mwanzi mwisho lakini hivi hivi bado mimi nitaendelea kubisha
 
Back
Top Bottom