Pascal Mayalla: Mkono vipi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pascal Mayalla: Mkono vipi?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by GP, Aug 2, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. GP

    GP JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nimekua nikimuona mwandishi wa habari na mtangazaji maarufu Pascal Mayalla akiendesha vipindi vyake, right now yupo hewani anaendesha kipindi cha Nane Nane.
    lakini mara zote nikimuonaga kwenye luninga namuona mkono wa kushoto always upo mkononi,
    naomba kujua ana matatizo gani legendary huyu??
     
  2. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nikupe namba za siku za Dr. wake?
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,788
    Likes Received: 6,602
    Trophy Points: 280
    Mfuate huko nane nane umuulize.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Tusidiscuss mtu yukoje, hili si lengo la awali la JF, tujadili hoja anazoleta mtu.
    Hata kama ni jukwaa la celebrities, tunachoongelea ni athari za tabia zake na anavyoitumia 'fame' yake ndani ya jamii.
    Tusijadili hii maneno, naamini sisi ni GTs!
     
  5. h

    hamsinij JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Lakini kuna tuhuma za ushoga
     
  6. GP

    GP JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    watu wengine ni VILAZA sana, mi nimekwambia namwona kwenye tv hapa wewe unasema nimfuate aliko ili iweje?
    kama hujui kitu funga bakuli lako.
    huyu ni mtu maarufu, kuna ubaya kujua ana tatizo gani?.
    kama huna cha kujadili kaa kimya
     
  7. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,434
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    alipata ajali ya pikipiki nasikia.
     
  8. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,201
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kazi yote iyo anayomfanyia Lowassa umu bado anapanda bodaboda,EL ajamtafutia ata Vitz.!!?kweli jamaa wa bei rahisi.
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,216
    Trophy Points: 280
    Samahani lakini hapo sijaelewa,samahani lakini.
     
  10. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,637
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Pasco alipata ajali ya Pikipiki na inawezekana ndio iliosababisha tatizo hilo. HUJAFA UJAUMBIKA!
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    Crappy stuff! Kuna mtangazaji wa kike wa TBC1 ana miguu minene, sijui ana matende? Afu kuna mwingine mweupeee, sijui ana asili ya uzeruzeru?

    Kuna kilaza zaidi yako mkuu, great thinker?
     
  12. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,756
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ina faida gani kijamii
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...