Akae kimwa kama ndivyoPascal anaogopa kutekwa na kupotezwa
Hata yeye anajua kabisa kinachofanywa na serikali ya Ccm siyo haki, lakini ndio hivyo hana namna, anatetea uhai wake
Paskali jitetee!!Hamjambo!
Mkuu Pascal Mayalla Kwa heshima yako. Ni muhimu kujua japokuwa najua unajua kuwa hakunaga national sovereign kwenye kutenda Uhalifu.
Wale wafuasi wa sijui nchi huru, lazima wajue ni Uhuru katika haki na utu.
Kinyume na hapo utaingiliwa utake usitake.
Kama vile serikali inavyoweza kuingilia familia yako pale ambapo Baba au mama au mtoto anapotenda uhalifu. Ndivyo hivyohivyo nayo inaweza kuingiliwa inapofanya dhulma, uhalifu, na kuonea watu wake.
Haiwezekani wewe Pascal kama Baba umpige mkeo, umuonee, uwaumize watoto wako alafu ujitambe hapa uko huru, sijui familia yako hutaki Sisi tukuingilie tutakuingilia tuu.
Tena mkeo na watoto wataungana na watu wanje kukunyorosha, kukushikisha adabu.
Pascal Mayalla unataka usiingiliwe na familia zingine mtendee haki mkeo na watoto wako. Full stop.
Hao watoto wako sio magari, midoli, au mbuzi kwamba unaweza kuwachinja muda wowote unaotaka.
Serikali yoyote kama haihitaji kuingiliwa itende haki. Kama inavyojipa umuhimu kuingilia wananchi wahalifu ndivyo nayo ikifanya uhalifu itaingiliwa vilevile.
Kwako Pascal Mayalla na watu wenye mitazamo ya namna hiyo.
Karibuni kwa mjadala
Au Pascal Kwa sababu ni mwanasheria anataka kuona kiapo kinzani Bora kwake?utani tuu.Sahihi Kabisa
Au Pascal Kwa sababu ni mwanasheria anataka kuona kiapo kinzani Bora kwake?utani tuu.
Paskali jitetee!!
Alishasema anazeeka kwa amani.
Bora ahamie kwenye jukwaa la kilimo na ufugaji huku atapata stress labda kama anabeep!Hawezi jitetea hapo. Sidhani kama yupo tayari kujivua nguo
Wanafahamu sana wanajitoa ufahamu tu… hiyo ndio narrative wajinga waCCM wameona waiuze.
Wenyewe tumecompliy na sheria za kimataifa za haki za binadamu, tujiondoe kwanza kwenye mikataba yote ya international laws ili tupate uhuru wa kuua “raia wetu wenyewe” bila kubughudhiwa.
Takataka hawa watu 🚮
Paskali kapitia mengi bwanaPascal anaogopa kutekwa na kupotezwa
Hata yeye anajua kabisa kinachofanywa na serikali ya Ccm siyo haki, lakini ndio hivyo hana namna, anatetea uhai wake
Kwa hiyo serikali ya CCM ijue kuwa ikiendelea kutenda uhalifu inaweza kuingiliwa hata kimwili kabisa!Serikali yoyote kama haihitaji kuingiliwa itende haki. Kama inavyojipa umuhimu kuingilia wananchi wahalifu ndivyo nayo ikifanya uhalifu itaingiliwa vilevile
Pascal kaka yangu hapa alikosea. Pamoja na watu kuuliwa wazazi watoto na ndugu zao wakati na baada ya uchaguzi anaongea nini ? Tutasema, tutalalamika, tutalaani mpaka haki ipatikaneHamjambo!
Mkuu Pascal Mayalla Kwa heshima yako. Ni muhimu kujua japokuwa najua unajua kuwa hakunaga national sovereign kwenye kutenda Uhalifu.
Wale wafuasi wa sijui nchi huru, lazima wajue ni Uhuru katika haki na utu.
Kinyume na hapo utaingiliwa utake usitake.
Kama vile serikali inavyoweza kuingilia familia yako pale ambapo Baba au mama au mtoto anapotenda uhalifu. Ndivyo hivyohivyo nayo inaweza kuingiliwa inapofanya dhulma, uhalifu, na kuonea watu wake.
Haiwezekani wewe Pascal kama Baba umpige mkeo, umuonee, uwaumize watoto wako alafu ujitambe hapa uko huru, sijui familia yako hutaki Sisi tukuingilie tutakuingilia tuu.
Tena mkeo na watoto wataungana na watu wanje kukunyorosha, kukushikisha adabu.
Pascal Mayalla unataka usiingiliwe na familia zingine mtendee haki mkeo na watoto wako. Full stop.
Hao watoto wako sio magari, midoli, au mbuzi kwamba unaweza kuwachinja muda wowote unaotaka.
Serikali yoyote kama haihitaji kuingiliwa itende haki. Kama inavyojipa umuhimu kuingilia wananchi wahalifu ndivyo nayo ikifanya uhalifu itaingiliwa vilevile.
Kwako Pascal Mayalla na watu wenye mitazamo ya namna hiyo.
Karibuni kwa mjadala
Hamjambo!
Mkuu Pascal Mayalla Kwa heshima yako. Ni muhimu kujua japokuwa najua unajua kuwa hakunaga national sovereign kwenye kutenda Uhalifu.
Wale wafuasi wa sijui nchi huru, lazima wajue ni Uhuru katika haki na utu.
Kinyume na hapo utaingiliwa utake usitake.
Kama vile serikali inavyoweza kuingilia familia yako pale ambapo Baba au mama au mtoto anapotenda uhalifu. Ndivyo hivyohivyo nayo inaweza kuingiliwa inapofanya dhulma, uhalifu, na kuonea watu wake.
Haiwezekani wewe Pascal kama Baba umpige mkeo, umuonee, uwaumize watoto wako alafu ujitambe hapa uko huru, sijui familia yako hutaki Sisi tukuingilie tutakuingilia tuu.
Tena mkeo na watoto wataungana na watu wanje kukunyorosha, kukushikisha adabu.
Pascal Mayalla unataka usiingiliwe na familia zingine mtendee haki mkeo na watoto wako. Full stop.
Hao watoto wako sio magari, midoli, au mbuzi kwamba unaweza kuwachinja muda wowote unaotaka.
Serikali yoyote kama haihitaji kuingiliwa itende haki. Kama inavyojipa umuhimu kuingilia wananchi wahalifu ndivyo nayo ikifanya uhalifu itaingiliwa vilevile.
Kwako Pascal Mayalla na watu wenye mitazamo ya namna hiyo.
Mkuu hongera sana kwa andiko zuri,Uhuru binafsi in matokeo ya kutenda haki.kama hutendi haki utaingiliwa tu.hata kama ni chumbani kwako mkeo apige kelele unaua tutaingia tu.Tanzania kama hatutaki kuingiliwa tutende haki.Hamjambo!
Mkuu Pascal Mayalla Kwa heshima yako. Ni muhimu kujua japokuwa najua unajua kuwa hakunaga national sovereign kwenye kutenda Uhalifu.
Wale wafuasi wa sijui nchi huru, lazima wajue ni Uhuru katika haki na utu.
Kinyume na hapo utaingiliwa utake usitake.
Kama vile serikali inavyoweza kuingilia familia yako pale ambapo Baba au mama au mtoto anapotenda uhalifu. Ndivyo hivyohivyo nayo inaweza kuingiliwa inapofanya dhulma, uhalifu, na kuonea watu wake.
Haiwezekani wewe Pascal kama Baba umpige mkeo, umuonee, uwaumize watoto wako alafu ujitambe hapa uko huru, sijui familia yako hutaki Sisi tukuingilie tutakuingilia tuu.
Tena mkeo na watoto wataungana na watu wanje kukunyorosha, kukushikisha adabu.
Pascal Mayalla unataka usiingiliwe na familia zingine mtendee haki mkeo na watoto wako. Full stop.
Hao watoto wako sio magari, midoli, au mbuzi kwamba unaweza kuwachinja muda wowote unaotaka.
Serikali yoyote kama haihitaji kuingiliwa itende haki. Kama inavyojipa umuhimu kuingilia wananchi wahalifu ndivyo nayo ikifanya uhalifu itaingiliwa vilevile.
Kwako Pascal Mayalla na watu wenye mitazamo ya namna hiyo.
Karibuni kwa mjadala
Ujumbe huu uwafikie Chawa hawa👇👇 wenye mitazamo kama ya Pascal MayallaHamjambo!
Mkuu Pascal Mayalla Kwa heshima yako. Ni muhimu kujua japokuwa najua unajua kuwa hakunaga national sovereign kwenye kutenda Uhalifu.
Wale wafuasi wa sijui nchi huru, lazima wajue ni Uhuru katika haki na utu.
Kinyume na hapo utaingiliwa utake usitake.
Kama vile serikali inavyoweza kuingilia familia yako pale ambapo Baba au mama au mtoto anapotenda uhalifu. Ndivyo hivyohivyo nayo inaweza kuingiliwa inapofanya dhulma, uhalifu, na kuonea watu wake.
Haiwezekani wewe Pascal kama Baba umpige mkeo, umuonee, uwaumize watoto wako alafu ujitambe hapa uko huru, sijui familia yako hutaki Sisi tukuingilie tutakuingilia tuu.
Tena mkeo na watoto wataungana na watu wanje kukunyorosha, kukushikisha adabu.
Pascal Mayalla unataka usiingiliwe na familia zingine mtendee haki mkeo na watoto wako. Full stop.
Hao watoto wako sio magari, midoli, au mbuzi kwamba unaweza kuwachinja muda wowote unaotaka.
Serikali yoyote kama haihitaji kuingiliwa itende haki. Kama inavyojipa umuhimu kuingilia wananchi wahalifu ndivyo nayo ikifanya uhalifu itaingiliwa vilevile.
Kwako Pascal Mayalla na watu wenye mitazamo ya namna hiyo.
Karibuni kwa mjadala
huyo jamaa mtoa hoja anawapiga kamba za nguvu kindezi sana ndugu wafuata mkumbo 🤣Ujumbe huu uwafikie Chawa hawa👇👇 wenye mitazamo kama ya Pascal Mayalla
Tlaatlaah
Lucas Mwashambwa
Stroke
Dr wa Manesi
Yericko Nyerere and the likes
naona mnapigana kamba vizuri sana ndugu wafuata mkumbo 🤣Serikali yoyote kama haihitaji kuingiliwa itende haki. Kama inavyojipa umuhimu kuingilia wananchi wahalifu ndivyo nayo ikifanya uhalifu itaingiliwa vilevile
Ujumbe huu uwafikie Chawa hawa👇👇 wenye mitazamo kama ya Pascal Mayalla
Tlaatlaah
Lucas Mwashambwa
Stroke
Dr wa Manesi
Yericko Nyerere and the likes
Ukikua utaachaUjumbe huu uwafikie Chawa hawa👇👇 wenye mitazamo kama ya Pascal Mayalla
Tlaatlaah
Lucas Mwashambwa
Stroke
Dr wa Manesi
Yericko Nyerere and the likes