PART.3: Nimekutana na kiumbe cha ajabu Mikumi Mbugani

PART.3: Nimekutana na kiumbe cha ajabu Mikumi Mbugani

K 4 LIFE

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2015
Posts
2,567
Reaction score
419
Kile kiumbe cha ajabu yaani simba wa vichwa viwili na macho ma 3, anaendelea kulivuruga pori zima safari hii ameonekana akiwakimbiza wanyama wakubwa kama tembo na kifaru anawakamata na kuwatafuna, pia huyu simba wa ajabu ameanza kubadilika baada ya miguu yake ya mbele kuanza kuota kwato kama ngombe, pia amekua akipaa angani na kuwakamata ndege na kuwatafuna, cha ajabu zaidi amekuwa akilala juu ya miti kama ndege, pori limeingiliwa na mbabe wa ajabu simba wote ni mbio.
 
K 4 Drama inaonekana ulikuwa unasoma kitabu cha ufunuo si bure..
 
Ngoja nikuweke kwenye ignore list kwa muda!
 
Ni kweli naona hata televisheni ya taifa wanairusha hapa ka "breaking news " familia nzima hapa tumeshikwa na hofu na butwaa ni Hatari sana.teh teh.
 
Joka kuu, mnyama wa kutupa nabii wa uongo.
 
Mama yangu! Hatakuja huku uraini kweli mi nipo huku doma si mbali sana na mikumi aisee
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom