Paper imevuja/ a.k.a fake


Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
1,278
Likes
4
Points
135
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
1,278 4 135
Unakumbuka mishemishe uliyokuwa nayo unaposikia kuwa kuna paper imevuja?
Au tatizo gani ulikumbana nalo?
Tupeane hizo story hapa.
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
285
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 285 180
kwa vilaza ndio walikuwa wanahaha!
But sisi tuliokuwa Vipaji maalum...tulikuwa hatutaki kabisa kusikia huo upupu!
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
29,223
Likes
8,538
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
29,223 8,538 280
Haaaaaaaa feki waulize watoto wa azania na Mzizima kwa feki hao hawalali full kukesha kutafuta feki
 
G_crisis

G_crisis

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2011
Messages
726
Likes
72
Points
45
G_crisis

G_crisis

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2011
726 72 45
Mi nlikuwa kichwa ikitoka paper naletewa niwafanyie niwape majibu,nilikuwa sihangaiki kabisa
 
It is Sur_Plus

It is Sur_Plus

Senior Member
Joined
Sep 28, 2010
Messages
168
Likes
0
Points
0
It is Sur_Plus

It is Sur_Plus

Senior Member
Joined Sep 28, 2010
168 0 0
mie nilikua nawauzia watoto wa Vitambi maswali kwa bukumbili jero
 
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,706
Likes
995
Points
280
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,706 995 280
Nashukuru mungu ameniepusha, sijawahi kukutana na fake, na sijawahi hata kujishughulisha kuzitafuta.
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,262
Likes
268
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,262 268 180
mi kazi yangu mida kama hiyo ndiyo nilikuwa natengeneza hela maana wajingawajinga wakishalipata walikuwa wanakimbilia kwangu niwasovie....kila swali nalichaji kutokana na ugumu wake.....
Mi nlikuwa kichwa ikitoka paper naletewa niwafanyie niwape majibu,nilikuwa sihangaiki kabisa
 
B

buyegiboseba

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
535
Likes
0
Points
0
B

buyegiboseba

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
535 0 0
Kuna jamaa walipewa feki moja pale Nsumba Mwanza, wakaesha usiku kucha wanasovu, jamaa waliweka ulinzi wa nguvu alikuwa hasogei mtu asiye memba,asubuhi tumeingia kwenye pepa,pepa ilipogawiwa,tukasali wenye imani zetu na kumwachia mola atusaidie kukumbuka,vijana walikuwa wanafuta mikono na kukunja mashati ishara ya kwamba msimamizi anachelewe kugawa pepa.Baada ya pepa kugawiwa,tulishangaa kusikia miguno ya chini kwa chini na watu walikuwa wakitoleana machao ya "tumeingizwa mjini mwanangu" baada ya pepa yalikuwa ni maandamano kumtafuta aliyewapa,hawakufanikiwa kwani jamaa alishatia kibindoni chake na kutokomea.
Jamaa yangu mmoja alikuwa bright ile feki ilimshushia molali hadi kalamba 3 ya F VI
Feki bana,huwa nakumbuka mbali sana
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Kuna jamaa walipewa feki moja pale Nsumba Mwanza, wakaesha usiku kucha wanasovu, jamaa waliweka ulinzi wa nguvu alikuwa hasogei mtu asiye memba,asubuhi tumeingia kwenye pepa,pepa ilipogawiwa,tukasali wenye imani zetu na kumwachia mola atusaidie kukumbuka,vijana walikuwa wanafuta mikono na kukunja mashati ishara ya kwamba msimamizi anachelewe kugawa pepa.Baada ya pepa kugawiwa,tulishangaa kusikia miguno ya chini kwa chini na watu walikuwa wakitoleana machao ya "tumeingizwa mjini mwanangu" baada ya pepa yalikuwa ni maandamano kumtafuta aliyewapa,hawakufanikiwa kwani jamaa alishatia kibindoni chake na kutokomea.
Jamaa yangu mmoja alikuwa bright ile feki ilimshushia molali hadi kalamba 3 ya F VI
Feki bana,huwa nakumbuka mbali sana
umenkumbusha mbali sana mkuu,nakumbuka ilikua 2004 2kiwa 2napga paper ya 4m 2 enzi hzo,ebana 2kiwa nje 2najiandaa kuingia kwenye paper ya mchana{ilikua history}akaja mchzi flani akiwa na paper akasema wa2 wapge donation ye awavutie paper,bac wale wenye pesa zao wakachangashana harakahara me na mchzi wangu m1 hv 2likuaga ni wa2 ambao ha2naga pesa bahati mbaya,bac washkaji wakajtenga wote icpokua me na msela,u cn imagne hw t filz afu shule ya mixture,wel 2kapeana moyo na msela wangu kwangu 2maini le2 pekee ni mungu,c ukafka mda wa kuingia kwenye paper,washkaji wakawa na mchecheto wakuipga hyo paper wakidhan ndo kama ile waloisov,huwezi amin kuna jamaa alikua pemben yangu,ilimchukua takriban lisaa limoja kuanza kufanya huo mtiani,kumbe k2 ilikua tango pori,thanx God i ws the 1st one kwa hyo paper na msela wangu akawa wa pili 2kipishana max 1 tu.
 
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
1,278
Likes
4
Points
135
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
1,278 4 135
Kuna jamaa walipewa feki moja pale Nsumba Mwanza, wakaesha usiku kucha wanasovu, jamaa waliweka ulinzi wa nguvu alikuwa hasogei mtu asiye memba,asubuhi tumeingia kwenye pepa,pepa ilipogawiwa,tukasali wenye imani zetu na kumwachia mola atusaidie kukumbuka,vijana walikuwa wanafuta mikono na kukunja mashati ishara ya kwamba msimamizi anachelewe kugawa pepa.Baada ya pepa kugawiwa,tulishangaa kusikia miguno ya chini kwa chini na watu walikuwa wakitoleana machao ya "tumeingizwa mjini mwanangu" baada ya pepa yalikuwa ni maandamano kumtafuta aliyewapa,hawakufanikiwa kwani jamaa alishatia kibindoni chake na kutokomea.
Jamaa yangu mmoja alikuwa bright ile feki ilimshushia molali hadi kalamba 3 ya F VI
Feki bana,huwa nakumbuka mbali sana
duh kweli ilikuwa noma
 
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
1,278
Likes
4
Points
135
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
1,278 4 135
umenkumbusha mbali sana mkuu,nakumbuka ilikua 2004 2kiwa 2napga paper ya 4m 2 enzi hzo,ebana 2kiwa nje 2najiandaa kuingia kwenye paper ya mchana{ilikua history}akaja mchzi flani akiwa na paper akasema wa2 wapge donation ye awavutie paper,bac wale wenye pesa zao wakachangashana harakahara me na mchzi wangu m1 hv 2likuaga ni wa2 ambao ha2naga pesa bahati mbaya,bac washkaji wakajtenga wote icpokua me na msela,u cn imagne hw t filz afu shule ya mixture,wel 2kapeana moyo na msela wangu kwangu 2maini le2 pekee ni mungu,c ukafka mda wa kuingia kwenye paper,washkaji wakawa na mchecheto wakuipga hyo paper wakidhan ndo kama ile waloisov,huwezi amin kuna jamaa alikua pemben yangu,ilimchukua takriban lisaa limoja kuanza kufanya huo mtiani,kumbe k2 ilikua tango pori,thanx God i ws the 1st one kwa hyo paper na msela wangu akawa wa pili 2kipishana max 1 tu.
hongereni vijana,hv huwaga zpo za ukwel au story tu?au kwa sababu ni fake na znakuwa fake kweli.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
hongereni vijana,hv huwaga zpo za ukwel au story tu?au kwa sababu ni fake na znakuwa fake kweli.
dah!!mkuu,me ckuwahig kujihusisha nazo so ukwel siujui,ila 2kiwa 4m 6 2009 pale minaki,kuna tetesi kwamba kulikua na wa2 wanazo,na kwel vijana niliona wamelipuka na dv 1 kali kali so labda kuna ukweli ndani yake..
 
G

gracious86

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
433
Likes
2
Points
35
Age
32
G

gracious86

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
433 2 35
hongereni vijana,hv huwaga zpo za ukwel au story tu?au kwa sababu ni fake na znakuwa fake kweli.
zakweli huwa zinatokea mkuu, kama pepa ya geography form 4 ya 2004 niliyofanya mimi,section b yote ilikua kama ilivyoonwa jana yake nite na wenye pesa zao! Daaah..We acha2,.
 
Mpatanishi

Mpatanishi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
1,731
Likes
63
Points
145
Mpatanishi

Mpatanishi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2011
1,731 63 145
zakweli huwa zinatokea mkuu, kama pepa ya geography form 4 ya 2004 niliyofanya mimi,section b yote ilikua kama ilivyoonwa jana yake nite na wenye pesa zao! Daaah..We acha2,.
daah mwaka wangu huo. Nakumbuka Photograph ilikua mbuyu wa Baobab matawi mengi hauna majani.
Mm nilipata hiyo sectn b tu mkuu. Nyingine zote famba. Bt nilipasua fresh tu mana nilikua mtu wa kitabu kwel kwel sikuwa nategemea hiyo miujiza ya fake.
 
G

gracious86

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
433
Likes
2
Points
35
Age
32
G

gracious86

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
433 2 35
daah mwaka wangu huo. Nakumbuka Photograph ilikua mbuyu wa Baobab matawi mengi hauna majani.
Mm nilipata hiyo sectn b tu mkuu. Nyingine zote famba. Bt nilipasua fresh tu mana nilikua mtu wa kitabu kwel kwel sikuwa nategemea hiyo miujiza ya fake.
hahahah...Duh! Hongera mkuu,,basi we kichwa! Mi nilikaza msuli tu kiaina nikaondoka na C. Hahah..Ambayo ilinisaidia kinoma nikaenda HGL ya ukweli...Daaaaah,those were days bhana! Mana wa2 wameona kitu unashangaa morning wanaimba baobab,baobab..Tunabaki tunashangaa,kuingia kwenye pepa mchana,unakutana na baobab...Unahis kudata!
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
hahahah...Duh! Hongera mkuu,,basi we kichwa! Mi nilikaza msuli tu kiaina nikaondoka na C. Hahah..Ambayo ilinisaidia kinoma nikaenda HGL ya ukweli...Daaaaah,those were days bhana! Mana wa2 wameona kitu unashangaa morning wanaimba baobab,baobab..Tunabaki tunashangaa,kuingia kwenye pepa mchana,unakutana na baobab...Unahis kudata!
hvi nyie ndo 4m 6 yenu ilifelishwa vibaya mwaka 2007.
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,889
Likes
1,416
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,889 1,416 280
Unakumbuka mishemishe uliyokuwa nayo unaposikia kuwa kuna paper imevuja?
Au tatizo gani ulikumbana nalo?
Tupeane hizo story hapa.
aiseee nakumbuka pepa letu la form 4, mwaka 2008, math ilivuja sana, hata mimi nililipata. Bahati yao mtiani uliahirishwa, la si hivyo ningepiga banda la nguvu.
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,889
Likes
1,416
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,889 1,416 280
Hebu kuweni wakweli, acheni kujidai mlikuwa vichwa.
 

Forum statistics

Threads 1,213,034
Members 461,898
Posts 28,464,472