Panama papers na jinsi Mungu anavyomuumbua mnafiki

Panama papers na jinsi Mungu anavyomuumbua mnafiki

Ukisikia kauwawa muisrael mmoja ujue kesho kifo kinawasubiri wapalestina wanne au zaidi. Lakini kwa sababu ndani ya bunge la Marekani, pentagon, hollywood na kwenye sekta nyingine nyeti za USA wamejaa wayahudi, wala huwezi kusikia wanawekewa masharti ya manyanyaso, wala kusimangwa na kina Cameron na mabeberu wengine.

..kwa hapa Tz nawafananisha wapinzani na wapalestina kwa jinsi wanavyoonewa na ccm.

..hebu chukulia mfano wa Daudi Mwangosi alivyouawa wakati aki-cover mkutano wa wapinzani. Raisi alimpandisha cheo kamanda aliyekuwepo eneo la tukio, na ukiangalia video za eneo la tukio kamanda yule alionekana kabisa kuwa alikuwa mshari-shari.

..pia fuatilia tukio la mabomu ktk mkutano wa chadema arusha. polisi waliua mpaka watoto wa umri wa chekechea na mpaka leo hakuna hatua zozote zilizochukuliwa dhidi ya polisi waliofanya vurugu zile, na wananchi waliodhurika hawajalipwa fidia yoyote.

..hivi karibuni, baada ya Raisi Magufuli kuingia madarakani, ameuawa Alphone Mawazo ambaye alikuwa Mwenyekiti wa cdm mkoa wa Geita. Serikali haijatoa tamko lolote lile la kukemea unyama huo. sana sana serikali ilionekana kuwakandamiza hata familia ya wafiwa kwa kuzuia mwili wa marehemu usiagwe kwa kuzingatia matakwa ya familia yake.

..kuna wakati Raisi anasema ataongoza wa-Tz wote bila kubagua. Halafu anatokezea kwenye mkutano wa ccm kule Singida na kuvinanga vyama vya upinzani akiviita vyama vya hovyo-hovyo.

..kwa kweli we have a very long way to go, kuelekea kwenye jamii inayozingatia HAKI SAWA KWA WOTE.
 
Umeanza vema lakini kuanzia katikati nikagundua nia yako ni kutetea uovu wa ccm na viongozi mavi wa afrika. Basi, your whole post is nothing but a zero contribution to our beloved african family. Wenzetu wazungu hata wakiiba hela za mradi wa daraja wanahakikisha daraja linajengwa, lakini mccm and the likes inaiba chooote hata nondo hukuti. Bora wizi mdogo kuliko wizi mkubwa wa kuangamiza jamii. Huku ccm aliyeiba mabilioni anaishia kutozwa faini au kufagia zananati, lakini mwizi wa bata la elfu kumi na tano anafungwa miaka saba mpaka 15. To hell ccm and the likes.
Wizi ni wizi hata ungeiba pini ni mwizi tu. Wakati mwingine uwizi mdogo una madhara kuliko mkubwa
 
..kwa hapa Tz nawafananisha wapinzani na wapalestina kwa jinsi wanavyoonewa na ccm.

..hebu chukulia mfano wa Daudi Mwangosi alivyouawa wakati aki-cover mkutano wa wapinzani. Raisi alimpandisha cheo kamanda aliyekuwepo eneo la tukio, na ukiangalia video za eneo la tukio kamanda yule alionekana kabisa kuwa alikuwa mshari-shari.

..pia fuatilia tukio la mabomu ktk mkutano wa chadema arusha. polisi waliua mpaka watoto wa umri wa chekechea na mpaka leo hakuna hatua zozote zilizochukuliwa dhidi ya polisi waliofanya vurugu zile, na wananchi waliodhurika hawajalipwa fidia yoyote.

..hivi karibuni, baada ya Raisi Magufuli kuingia madarakani, ameuawa Alphone Mawazo ambaye alikuwa Mwenyekiti wa cdm mkoa wa Geita. Serikali haijatoa tamko lolote lile la kukemea unyama huo. sana sana serikali ilionekana kuwakandamiza hata familia ya wafiwa kwa kuzuia mwili wa marehemu usiagwe kwa kuzingatia matakwa ya familia yake.

..kuna wakati Raisi anasema ataongoza wa-Tz wote bila kubagua. Halafu anatokezea kwenye mkutano wa ccm kule Singida na kuvinanga vyama vya upinzani akiviita vyama vya hovyo-hovyo.

..kwa kweli we have a very long way to go, kuelekea kwenye jamii inayozingatia HAKI SAWA KWA WOTE.
Mzee naona taratiiiiibu unaanza kuhama kwenye mada husika, umeanzia na Israel halafu unakwenda kwenye CCM. Nazungumzia jinsi viongozi wa kibeberu wanavyokosa hoja za kuwageuza viongozi wetu kuwa watumwa wa fikra zao. Naongelea ukosefu wa usafi wa kimaadili wa viongozi katika dunia ya kibepari, dunia ambayo kampuni au taasisi moja inatoka nje ya mipaka ya nchi na kwenda kutafuta sehemu ya kuweka fedha kwa nia ya kukwepa kodi.
Hii mada ina muelekeo wa nje ya nchi moja, kina David Cameron wamejaa dunia nzima lakini hao hao viongozi wanafiki ndio huwa wanajifanya kana kwamba wao ndio wenye viwango vya ustaarabu ambao viongozi wetu eti wanawajibika kuviheshimu. Tafadhali tusihame kwenye mada husika na kuanza kujadili mambo ya siasa za ndani za CCM na mahusiano yake na vyombo mbalimbali vya kijamii.
 
Angekamatwa cameroon ingekuwa na mashiko siwez kukuhukumu ww et kisa babu or mama alikuwa mchawi..
Swali ni kwamba mtoto anaendelea kupata faida kutokana na uovu alioufanya Baba yake.
 
"I wonder why we have to suffer for our fathers' crimes''

Tupac Amur Shakur..
Kwa Kuwa mtoto anaendelea kupata faida kutokana na vitega uchumi alivyorithi kutoka kwa Baba yake .vitega uchumi ambavyo vilipatikana isivyo halali.
 
..kwa nini pm Cameron aandamwe kwa makosa ya baba yake?

..ukatili wa Mugabe na serikali yake ufumbiwe macho kwasababu baba yake Waziri mkuu wa uingereza amekwepa kodi?
Yaan hawa wezi wetu tuwaache tu kisa kule ng'ambo baba yake cameroon si muadilifu.. justification ya kipuuzi kabisa hii... ila usishangae mkuu miafrika ndivyi tulivyo
 
Yaan hawa wezi wetu tuwaache tu kisa kule ng'ambo baba yake cameroon si muadilifu.. justification ya kipuuzi kabisa hii... ila usishangae mkuu miafrika ndivyi tulivyo
Wezi wetu washughulikiwe ipasavyo lakini tusiamini kwamba kila akifanyacho mzungu kimebarikiwa na Mungu. Ufisadi wetu ushughulikiwe lakini na wazungu wasiendelee kujichukulia kama wao ndio waalimu wetu wa maadili safi ya uongozi.
 
Me nnachokiamini siasa za wenzetu wazungu zina mashiko sababu wenzetu wanajielewa na ni wepes kujiwajibisha mbali na hivyo kila raia anazielew haki zake ni tofauti kubwa na huku kwanza tunaona wanaotuongoza ni watu wa kuogopw km mungu vile ilhali ni binadam viongoz wengine kwel wanatumia madaraka vibaya kwa sbb sisi hatuna mtu wa kutupigania na tupo wengi mtu yupo tayar mfe ht milion kw ajil yake na maslahi yake.kwa wazungu no
 
Swali ni kwamba mtoto anaendelea kupata faida kutokana na uovu alioufanya Baba yake.



Na ina uhusiano gani na kuinyima tz msaada ? Pesa akitoa mchinjaji au muuaji msikitini au kanisani huitwa sadaka.

Haya sasa anaekusaidia anaweza kuweka sharti lolote ktk msaada wake na kibaya zaid yupo juu yako huna hata chembe ya kushindana nae tz bado ni koloni la malkia SUALA SIO CAMEROON KAKUTWA NA RUSHWA YA BABA YAKE BASI NAE NI MUOVU HANA HAJA YA KUTUONYESHA MABAYA YETU HAPA NI KUJITEGEMEA TU mbona usa anayabutua mataifa mbalimbali mliwah kuhoji misaada yake vp kama angekutwa ktk ile ripot ya panama seva si zingejaa sishabikii mtu akikuzid anaweza kuamuru chochote hata kama yy ni killer na utatekeleza pesa ina jeuri sna.
 
Ujumbe wangu ni kuwa Mungu hamfichi mnafiki, kama huyo mnafiki ndiye anayetusimanga kwa sababu ya siasa zetu za ndani basi aliyetuumba sisi na yeye ameamua kumuumbua tena ndani ya kipindi kile kile alipokuwa kwenye pilika za kuhalalisha dhambi zetu.
Kwahiyo kama baba yako alikuwa mzinzi nawewe uzomewe kwamba nawe ni mzinzi?? Baba wa waziri mkuu katajwa siyo yeye waziri mkuu ingawa aliporithi kuna estate alipewa lakini hakuomba. Unafiki kama upo mbona huwataji viongozi wa China ambao mmewakumbatia kama miungu Afrika nzima? Ishauri serikali yako ifunge balozi zote za wazungu, ikatae misaada yote toka ulaya na Marekani, iache kutumia kitu chochote kitengenezwacho mataifa hayo na Roho yako itapona.
 
Kwahiyo kama baba yako alikuwa mzinzi nawewe uzomewe kwamba nawe ni mzinzi?? Baba wa waziri mkuu katajwa siyo yeye waziri mkuu ingawa aliporithi kuna estate alipewa lakini hakuomba. Unafiki kama upo mbona huwataji viongozi wa China ambao mmewakumbatia kama miungu Afrika nzima? Ishauri serikali yako ifunge balozi zote za wazungu, ikatae misaada yote toka ulaya na Marekani, iache kutumia kitu chochote kitengenezwacho mataifa hayo na Roho yako itapona.
Mada inamhusu Cameron na unafiki wake, muingereza huyo alikuwa akipiga kelele sana huku akijifanya yeye ni kioo cha maadli kwa viongozi wote wa Afrika. Sio suala la baba na mtoto kama unavyoongea wewe. Kwa waingereza kitendo cha Cameron ni kashfa kubwa sana, baba yake ni mkwepa kodi, ni fisadi, wazungu siku zote wamelelewa katika misingi ya kuheshimu ulipaji kodi. Baba yake cameron kaenda kuficha fedha panama ili akwepe kodi, kimaadili ni kosa kubwa hata kwa mtoto wa marehemu baba yake Cameron kutumia au kufaidika na fedha ambayo imetokana na kutolipwa kwa kodi.
Hayo China na siasa ulizoziongelea sio sehemu ya mada. Mada inamhusu Cameron ambaye anapokuwa kwenye mikutano anajifanya yeye ndio bingwa wa maadili lakini kumbe baba yake mzazi ni fisadi kama wale waliopo kwenye zile nchi ambazo huwa anawasimanga viongozi wake kila anapopata nafasi ya kuongea hadharani.
 
Kwa hiyo unaatack Cameroon au unaatack wazungu? Be spesific kama ni Cameroon keep your topic on him siyo unakazana wazungu, wazungu wazungu. Angekuwa Obama ungesemaje? Wamarekani weusi au? Please tunakazana tunabaguliwa lakini sisi ndo wabaguzi wakubwa. Kukwepa kodi na uzungu wapi na wapi? Ndo maana nikakukumbusha na wewe usiwasahau wachina sababu kiongozi wa china naye shemeji yake katajwa. Je yeye si anafunga watu kwao kwa kukwepa kodi?
 
Hakuna ubaguzi, ndio maana heading ya thread inasema Mungu anavyomuumbua mnafiki. Nimemuongelea David Cameron kama mnafiki ambaye kila kukicha anaona sifa kuwapangia maisha viongozi wa Afrika. Huyo wa China sijawahi kumsikia akiwananga viongozi wetu, hajawahi kuwa mnafiki kwani anajua fika kuwa kila binadamu anao upande dhaifu. Kiongozi wa China hajataka kujiweka juu kimaadili, siku zote yupo humble na wala hawapangii aina ya maisha ya kuishi hawa viongozi wa bara letu. Muingereza Cameron kaumbuliwa kimataifa.
 
Hakuna ubaguzi, ndio maana heading ya thread inasema Mungu anavyomuumbua mnafiki. Nimemuongelea David Cameron kama mnafiki ambaye kila kukicha anaona sifa kuwapangia maisha viongozi wa Afrika. Huyo wa China sijawahi kumsikia akiwananga viongozi wetu, hajawahi kuwa mnafiki kwani anajua fika kuwa kila binadamu anao upande dhaifu. Kiongozi wa China hajataka kujiweka juu kimaadili, siku zote yupo humble na wala hawapangii aina ya maisha ya kuishi hawa viongozi wa bara letu. Muingereza Cameron kaumbuliwa kimataifa.


Atawananga vp wakat mhujumu uchumi? tena kafanaya yy kwani baba yake cameroon yupo madarakani? Baba yake cameroon kawah kuwaponda viongoz wa tz? Mada yako ingekuwa na nguvu endapo baba yake cameroon angenyima hizo pesa kwa tz sasa mtu mwenyewe hayupo unajipoza machungu tu ndo mana hata inshu yenyewe uk haina mashiko.
 
Atawananga vp wakat mhujumu uchumi? tena kafanaya yy kwani baba yake cameroon yupo madarakani? Baba yake cameroon kawah kuwaponda viongoz wa tz? Mada yako ingekuwa na nguvu endapo baba yake cameroon angenyima hizo pesa kwa tz sasa mtu mwenyewe hayupo unajipoza machungu tu ndo mana hata inshu yenyewe uk haina mashiko.
Sina sababu ya kujipoza machungu, misaada imekuwepo kabla mimi na wewe hatujazaliwa. Ninaikumbusha dunia kwamba mnafiki huumbuliwa na Mungu. Wapo viongozi wa mataifa yanayotupatia misaada lakini huwa hawajifanyi kuwa waalimu wetu wa maisha. Cameron huwa hachoki kujifanya mtakatifu kumbe ni mtoto wa fisadi. Kama wale mafisadi wanaochangia kuifanya Afrika ikawa masikini ilhali wengine wanaendelea.
 
Back
Top Bottom