Panaitwaje hapa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Panaitwaje hapa?

Discussion in 'Jamii Photos' started by kingfish, Apr 19, 2012.

  1. kingfish

    kingfish JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Taja jina la maporomoko haya ya maji.
     

    Attached Files:

  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sio tz
     
  3. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,323
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    Victoria falls
     
  4. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    du! hilo swali lina maksi ngapi?
     
  5. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ni Queen Victoria waterfalls,chanzo cha jina lake ni malkia wa uingereza Victoria, ambapo bwana david livingstone aliamua kutaita maporomoko hayo kwa jina hilo alipoyagundua mwaka 1885. maporomoko haya yapo kwenye mto zambezi ambao ni mto wa nne kwa urefu Africa

    Source: http://www.dumage.com/queens-victoria-waterfalls/
     
  6. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,390
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hapo ni Kalambo Falls, Kalambo Falls ni maporomoko ambayo yapo kule kwetu Rukwa.Kusema ukweli ni kwa kuwa mkoa upo nyuma kimaendeleo otherwise hii sehemu ni nzuri kwa utangazaji wa kitalii.Watu wa Rukwa tumekosa watu makini wa kutangaza mkoa wetu kiutalii tuna kila kitu kabisa na inaniuma sana maana hata hiyo mbuga ya katavi yenyewe haijatangazwa vizuri maana ina almost kila mnyama anaepatikana kwenye mbuga zingine hapa Tanzania
     
Loading...