Panaitwaje hapa?

Panaitwaje hapa?

kingfish

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Posts
571
Reaction score
159
Taja jina la maporomoko haya ya maji.
 

Attachments

  • FALLS.jpeg
    FALLS.jpeg
    52.6 KB · Views: 129
Ni Queen Victoria waterfalls,chanzo cha jina lake ni malkia wa uingereza Victoria, ambapo bwana david livingstone aliamua kutaita maporomoko hayo kwa jina hilo alipoyagundua mwaka 1885. maporomoko haya yapo kwenye mto zambezi ambao ni mto wa nne kwa urefu Africa

Source: http://www.dumage.com/queens-victoria-waterfalls/
 
Hapo ni Kalambo Falls, Kalambo Falls ni maporomoko ambayo yapo kule kwetu Rukwa.Kusema ukweli ni kwa kuwa mkoa upo nyuma kimaendeleo otherwise hii sehemu ni nzuri kwa utangazaji wa kitalii.Watu wa Rukwa tumekosa watu makini wa kutangaza mkoa wetu kiutalii tuna kila kitu kabisa na inaniuma sana maana hata hiyo mbuga ya katavi yenyewe haijatangazwa vizuri maana ina almost kila mnyama anaepatikana kwenye mbuga zingine hapa Tanzania
 
Back
Top Bottom