Pamoja na mambo makubwa yanayotekelezwa na Serikali ya awamu ya 5, hii ndio CHADEMA


MAHANJU

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2014
Messages
4,941
Likes
5,300
Points
280
MAHANJU

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2014
4,941 5,300 280
img-20171118-wa0021-jpg.633349
img-20171118-wa0022-jpg.633347


Kwa wanaojiuliza na kujifariji kua kuna mambo makubwa yanayifanyika awamu hii, wananchi wao wameikataa kabisa CCM, Yanayofanywa na serikali awamu hii hayajawagusa kabisa.

Wamegoma kuisikua CCM pamoja na kutumia nguvu kubwa kumaanisha wanayoyafanya lakini bado waneona kua hata malaika aibukie CCM hawezi kubadili taifa lao. Bado wanaendelea kuyasaka mabadiliko hawajachoka.

Cha msingi vyombo vyetu vya dola vitumie sheria zilizo kwenye katiba yetu kuwatumikia wananchi badala ya kulalamikiwa kuwabeba CCM ambao bado umma unaonekana kuwakataa, Wananchi wamewakataa CCM ambao walikiri kutumia pesa za umma ilikulazimisha kupendwa.
 
Tony antony

Tony antony

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
4,953
Likes
2,634
Points
280
Tony antony

Tony antony

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
4,953 2,634 280
Msiseme mmeibiwa Kura tuu....maana the main issue mnayoiongeleaga kila siku,kila uchaguzi hamjawahi kufikiria kuisolve wala kuitafutia utatuzi lakini mnaishia kujifariji kwa vitu vidogo sana ambavyo toka enzi ya Mrema vilikuwepo,akaja Lipumba vikatokea na hata Lowassa 2015 ilitokea na tukaona matokeo yake.

mpaka sasa hamtaki kusolve the main issue mnajifariji kwa vitu vya ajabu ajabu sana na vidogo kwa macho.
 
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
3,244
Likes
765
Points
280
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
3,244 765 280
View attachment 633349 View attachment 633347 View attachment 633349 View attachment 633347 Kwa wanaojiuliza na kujifariji kua kuna mambo makubwa yanayifanyika awamu hii, wananchi wao wameikataa kabisa CCM, Yanayofanywa na serikali awamu hii hayajawagusa kabisa.

Wamegoma kuisikua CCM pamoja na kutumia nguvu kubwa kumaanisha wanayoyafanya lakini bado waneona kua hata malaika aibukie CCM hawezi kubadili taifa lao. Bado wanaendelea kuyasaka mabadiliko hawajachoka.

Chamsingi vyombo vyetu vya dola vitumie sheria zilizo kwenye katiba yetu kuwatumikia wananchi badala ya kulalamikiwa kuwabeba CCM ambao bado umma unaonekana kuwakataa, Wananchi wamewakataa CCM ambao walikiri kutumia pesa za umma ilikulazimisha kupendwa.
Nyomi mbana ni single yenu tangu enzi ya Dr.Slaa? ???? Kura ndiyo muhimu bana
 
JT2014

JT2014

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
1,867
Likes
1,061
Points
280
JT2014

JT2014

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
1,867 1,061 280
"Turumbane kwa hoja,na hoja zijibiwe kwa hoja,badala ya kutusubiria
kwenye mageti ya nyumba zetu na kufanyia tip, tufu, chwa"
 
N

Nguzomia

Member
Joined
Sep 30, 2017
Messages
81
Likes
129
Points
40
N

Nguzomia

Member
Joined Sep 30, 2017
81 129 40
Hakuna kiongozi wa upinzani aliyekuwa unakusanya nyomi kama mrema hivi vitu ni kawaida mwisho wa siku sanduku la kura huwa lina amua nani anafaa kuliongoza taifa hili pendwa la Tanzania
Endelea kuamini upuuzi, “bandu bandu humaliza gogo” unaweza usione sasa lakini effect yake itaonekana tu hata kama ni baada ya miaka 50. Ulitegemea Mugabe angekumbwa na msukosuko wa namna hii hasa baada ya kupigiwa vigelegele na wananchi walala hoi baada ya kuwanyang’anya wazungu na matajiri mashamba? Alionekana shujaa na mzalendo lakini leo wanasema wamemchoka aende zake.
 
C

chabusalu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2016
Messages
6,688
Likes
3,976
Points
280
C

chabusalu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2016
6,688 3,976 280
Nyomi mbana ni single yenu tangu enzi ya Dr.Slaa? ???? Kura ndiyo muhimu bana
Na kuiba kura ndio single ya upande ule mwingine? Ukweli ni kwamba CCM ina hali mbaya sana mno!
 
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2008
Messages
10,253
Likes
6,210
Points
280
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2008
10,253 6,210 280
TATIZO LA VYAMA VYA UPINZANI NI KATIBA INAYOHALAISLHA UHARAMIA WAKATI WA CHAGUZI NA WATU HATA KAMA WANA USHAHIDI WA AINA GANI HAWARUHUSIWI KUHOJI!

ACTUALLY TATIZO LA VYAMA VYA UPINZANI NI UHARAMIA WA CCM UNAOLINDWA NA KATIBA! USIDHANI WATU WATAKUSANYIKA KWENYE KWENYE MIKUTANO KWA HIYARI YAO KAMA HAWANA NIA.

KAMA WATZ, N I WAPENDA MIKUTANO, MBONA CCM HAMKUSANYI WATU KAMA HAWA HADI MNAWASOMBA KWA MALORI TOKA VIJIJINI?

KAMA MIKUTANO HAINA INFLUENCE, KWA NINI MNAZUIA WATU WASIKUSANYIKE KWA VISINGIZIO VYA KIPUMBAVU?

KAMA CHADME HAWANA MADHARA KWA CCM, KWA NINI MNAWAOGOPA KIASI HICHO?

MUGABE = CCM
 

Forum statistics

Threads 1,251,857
Members 481,915
Posts 29,787,863