Pamba Soccer Team

Chimunguru

JF-Expert Member
May 3, 2009
10,587
2,000
Mdau kwa ufupi ile ilikuwa timu. Namkumbuka namba 5 wao joram mwakatika, fumo felician, dah ngoja niache maana nchi hii vipaji vipo lkn havikuzwi
 

Mauza uza

JF-Expert Member
Jul 24, 2008
2,099
2,000
​Vipaji vitakuzwa vipi wakati wanawaleta cjui akina Niyonzima,Okwi,Kiiza etc???kwa mpira upi??/
 

2015ready

JF-Expert Member
Feb 15, 2011
364
250
Hussein Masha, George Gole (Mami), Nteze John Lyungu, madata Lubigisa...
 

Papa Mopao

JF-Expert Member
Oct 7, 2009
3,635
2,000
Aisee! Pamba FC ilikuwa timu, hata kwa kuisikia tu unapata radha yake kuliko Simba na Yanga!
Pamba inaweza kuinuliwa na watu wa Mwanza tu siyo TFF, igeni ya mfano wa Mbeya city!
 

2015ready

JF-Expert Member
Feb 15, 2011
364
250
I summon all "Wananzengo".... let's put our acts together and restore our beloved team...Pamba Soccer Team NOW!
 

2015ready

JF-Expert Member
Feb 15, 2011
364
250
1. Paul Rwechungura,
2. David Mwakalebela,
3. Abdallah Boli,
4. George Masatu,
5. Rashid Abdallah,
6. Hussein Marsha,
7. Beya Simba,
8. Khalfan Ngassa,
9. Fumo Felician,
10. Hamza Mponda,
11. George Gole

Reserve: Nico Bambaga, Juma Amir, Maonwa Mkami, James Washokera, Andrew Godwin
 

Balantanda

JF-Expert Member
Jul 13, 2008
12,422
2,000
1. Paul Rwechungura,
2. David Mwakalebela,
3. Abdallah Boli,
4. George Masatu,
5. Rashid Abdallah,
6. Hussein Marsha,
7. Beya Simba,
8. Khalfan Ngassa,
9. Fumo Felician,
10. Hamza Mponda,
11. George Gole

Reserve: Nico Bambaga, Juma Amir, Maonwa Mkami, James Washokera, Andrew Godwin
Umemsahau Madata Lubigisa kama golikipa wa akiba...bila kuwasahau Kitwana Suleiman na Deo Mkuki..
 

Rockcity native

JF-Expert Member
Dec 31, 2012
2,139
2,000
Hili chama acha 2, lilikua timu ya taifa ya kanda ya ziwa. Watoto wa kigoma ilikua lazima wapite hapo ndo waende simba na timu ya taifa
 

Balantanda

JF-Expert Member
Jul 13, 2008
12,422
2,000
Bila kuwasahau Mohamed Saleh, Alphonce Modest, Ali Bushiri, Paschal Mayala, Nteze John "Lungu" na Msonga Rashid..
 

2015ready

JF-Expert Member
Feb 15, 2011
364
250
Pamba iliwakilisha Kanda ya Ziwa na Taifa kwa ujumla kwa kiwango chao cha soka. leo hii ni Timu kama Baca au Real Madrid wanao piga soka ambalo Pamba walituonyesha miaka ya 90's. Kumbuka maji huwa hayasahu mkondo wako. We can raise the sleeping giant today.
 

dfk-agent

Verified Member
Aug 5, 2013
131
0
Topic imeanza vingine, watu wanaishia kutaja listi ya wachezaji wa zamani wa Pamba. Majanga.
Kuna habari nimepata kwamba kuna watu wa Mwanza na wasukuma wenye mahela walio Dar wanajikusanya wawekeze. Navyoelewa usajili wa sasa wameshachelewa na kuchemsha. Ni kwamba mipango inaanza kwa kushitukiza sana.
Ili Pamba irudi, lazima mipango iwe ya kisasa na huko mbeleni timu iweze kujiendesha yenyewe. Kutegemea wafadhili hailipi, itafika sehemu wafadhili watachoka. Timu ya Pamba iliweza kutisha sababu ya pesa iliyokuwa inamwagwa na bodi ya Pamba. Nakumbuka pia watu wa Mwanza kuna kipindi walikuwa wakichangia mfuko wa timu ya Pamba kwenye stesheni za mafuta, mtu akinunua lita ya mafuta anaongezea shilingi ngapi sijui.
Watu wakiwa na nia kuiendeleza Pamba na ikaonekana kweli nia ipo, mimi nitakuwa tayari kujikita kusaidia upande wa vifaa. Mambo sijui ya kuifanya Pamba iwe tawi la Simba au sijui timu gani, haitafaa. Mkoa wa Mwanza una vipaji sana vya mpira. Watu wana uchu sana na timu nzuri ya mkoani. Toto African (tawi la Yanga) haikubaliki kihivyo.
 

Maundumula

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
7,381
2,000
Zungumzeni na mkuu wa mkoa muanzishe account maalum halafu mnaandaa mpango wa kuchangia tigo pesa, mpesa etc tutawachangia
 

Chimunguru

JF-Expert Member
May 3, 2009
10,587
2,000
Naziumbuka jezi zao nyeupeeeeee, halafu zimeandikwa kifuani Pamba kwa Thiodan. Kuna mchezaji wa pamba alikuwa mwembamba sana wakimuita mbu ila akiweka stendi baba huchukui mpira, jina limenitoka
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom