sweetlady
JF-Expert Member
- Dec 24, 2010
- 16,967
- 8,498
Ngachoka! Kwani lazima ule paka?huyu mnyama ana roho saba bila kutumia maarifa haliki mpnz .
Ngachoka! Kwani lazima ule paka?huyu mnyama ana roho saba bila kutumia maarifa haliki mpnz .
Hao wana utofauti...paka ni paka tu
Ngachoka! Kwani lazima ule paka?
Ni kweli asee, wacha mie nikae mbali na bucho manake hana utani na chochote lol...Ni kweli...tumeambiwa tuvitawale viumbe ila si kwa kiwango hicho...mtu wa hivyo anaweza mfanyia hata binadamu mwenzie.
Sijui, sijawahi kwenda kula nyama huko manake nilisikia wanachoma mbuzi na kondoo na mimi sili mbuzi wala kondoo, hapajawahi kunivutia kwenda! Unapenda paka weye?Pale kwa Mromboo wanachoma paka?
Sijui, sijawahi kwenda kula nyama huko manake nilisikia wanachoma mbuzi na kondoo na mimi sili mbuzi wala kondoo, hapajawahi kunivutia kwenda! Unapenda paka weye?
Mh...., paka huyu huyu nnae mjua mimi au?Oooh yeah...napenda sana paka chops...tena zile zilizokuwa stuffed na wild rice halafu unazi broil kwenye oven
Mh...., paka huyu huyu nnae mjua mimi au?
Kuna watu wanakula sungura kongosho, ila paka sijawahi sikia toka nizaliwe!kama paka analiwa, basi naanza kula sungura.
Khaaa! Unantisha ujue Bwa'Nchuchu!Huyo huyo nyaaaau....nyaaaaau
Khaaa! Unantisha ujue Bwa'Nchuchu!
Kuna watu wanakula sungura kongosho, ila paka sijawahi sikia toka nizaliwe!
Lol, na wewe wamtumbukiza kwenye maji moto au?..Usitishike habibti...
Kula asee manake daah!ndio wengi tu wanakula sungura
mie ananishinda maana namfananishaga na paka
sasa kama paka naye analiwa, si bora nile sungura.
Lol, na wewe wamtumbukiza kwenye maji moto au?..
Hahaha! Siyaamini maneno yako bana, ngoja ntamuuliza nanihii!Mi namchuna halafu namuoka kwenye oven.
Disgusting, I wish ngesoma hii post baada ya kula, yani nimeshaharibu appetite yote
Heee! Unaendelea kusisitiza?...lolHakuna kinyaa chochote hapo.
Ni jinsi tu ulivyoiweka akili yako. Kuna watu hapa duniani wanaona kinyaa kula nyama yoyote ile. Pia kuna ambao wanaona kinyaa kula ng'ombe.
Paka mtamu kweli.