"Paka mtamu asikuambie mtu mjomba" | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Paka mtamu asikuambie mtu mjomba"

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kaeso, Feb 28, 2012.

  1. k

    kaeso JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii nimekutana nayo mtaani kwetu jana jioni wakati narudi toka kibaruani. Jamaa alikuwa anawasimulia wenzake namna paka alivyomtamu na namna anavyoandaliwa...............

    "yaani yule unachemsha maji katika sufuria then unafunika, yakishachemka unamtumbukiza mzima mzima bila kumchinja kisha unafunika sufuria likiwa bado motoni, kwa sababu kumchinja ni kazi ngumu. Na pia tumboni mwake kuna sumu, kwa hiyo anapolalamika maji yataingia mdomoni kwenda kusafisha ile sumu...."

    Ilibidi niondoke ili nisisikie ukatili zaidi anaofanyiwa paka. Watetezi wa wanyama wana kazi aisee!!!!
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    tan taraaaa!!
    hii ndo naickia hapa leo...
    cna wazo hata la uongo!
     
  3. k

    kaeso JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi nimeipata jana....
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Duh ni ukatili kweli...sipati picha ya maumivu yake
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ni zaidi ya ukatili Erickb52, sijawahi kusikia...daaah kama ni kweli hiyo ni dhambi isiyosameheka! Yanini kujitengenezea Karma mbaya hivyo?.
     
  6. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,443
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Acheni ushamba hamna kitu ambacho hakiliwi . Hata binadam ukikaa vibaya kule kongo unatafunywa. Ndio ije kuwa paka ?
     
  7. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,398
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Huko kutesana sasa!
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hatukatai kuwa paka analiwa(bado sina hakika) tatizo ni hayo maandalizi ya kwenda kumla yanavyokuwa ya kikatili!.. Kutumbukiza kiumbe chenye uhai kwenye maji yaliyochemka wewe unaona ni sawa?
     
  9. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4,035
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    Kwa herii MOMBASA SIENDI TENA.
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,496
    Likes Received: 3,374
    Trophy Points: 280
    Itakuwa wewe ndiye ulikuwa unawasimulia akina Kaeso...
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,496
    Likes Received: 3,374
    Trophy Points: 280
    Kwa nini??
     
  12. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,786
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Ze Dr. Manyaunyau in ze sredi. Du!
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Pakajimmy!
     
  14. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #14
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,537
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    Mungu wangu, kweli dunia imeisha. Ni kwamba umaskini umezidi sana kiasi cha kukosa hela ya kwenda kununua nyama buchani na kuamua kuchinja paka au?
     
  15. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,443
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    huyu mnyama ana roho saba bila kutumia maarifa haliki mpnz .
     
  16. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,443
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    sio mimi ila natafuna chochote hata wewe ukikaa vibaya nakusongea ugali chap.
     
  17. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ni kweli...tumeambiwa tuvitawale viumbe ila si kwa kiwango hicho...mtu wa hivyo anaweza mfanyia hata binadamu mwenzie.
     
  18. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #18
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kwanza kumla paka huoni kinyaaaa???
     
  19. Bwa'Nchuchu

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #19
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,178
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Kinyaa ni perception yako tu.

    Kwa nini usione kinyaa kumla ng'ombe au mbuzi?
     
  20. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hao wana utofauti...paka ni paka tu
     
Loading...